NEW ConquerOnlineVN Private Server 24/7 Open Soon 10-8-2011 ! Register now !

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi tuan-marie, 8/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. manhhung02

manhhung02 Mr & Ms Pac-Man

ủa tui đồ +0 fan vs tow vs ngua +8 mà sao hổ cắn 1 tiết nhỷ :))))))

2. tuan-marie

tuan-marie Youtube Master Race GameOver

:) Mìnbh đã đưa link update patch lên rồi mà ... các bạn ko update lên patch 002 àh ? Hay là để mình làm auto update patch lun nhé :)
    http://www.mediafire.com/?9mm4lxle2slpldi Patch 002
    Hoặc download tại site : http://www.conquervn.net/patch File Patch là COVnPatch_002.exe hoặc là COVn_PatchServerUS_02.exe
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ b-)

3. longkon01

longkon01 Youtube Master Race

Ông tuấn ơi.. ông cho may cái exp skill cua fire taoist lên đi... luyện skill lâu chết bà.. nhất là skill tornado.

4. batista1988

batista1988 C O N T R A

server private kiếm bộ full moon dễ như ăn cháo mà,khó 1 tí mới hay,chứ dễ quá nhanh nản

5. tuan-marie

Thì cũng cần góp ý của mọi người mà :) , nhiều bác rất hài cứ vào bảo ko có chổ luyện lvl lên 137 ... mình hỏi phải chổ thế nào thì bác lại kiu phải cách lvl con quái là 4 lvl ... y như hướng dẫn conqueronline =)) , ngày xưa mình đánh toàn mod xanh mà vẫn lên 130 ầm ầm. Mà thật chất trong server cũng có rất nhiều chổ mod đen thùi mà tại mấy bác có thèm đếm xỉa đâu , và vô số map khác nữa cũng có mob lvl cao , chịu khó làm quest là sẽ bik đc nhiều map hay thôi . hài cái gì cũng muốn dọn sẵn hết .... Còn bác gì bảo luyện skill tornado lâu fix quá thì chắc bác mới luyện đc 1 phút chưa max đc skill đã nản ... haizzz ... ko bik phải set server như thế nào mới vừa ý tất cả mọi người ...

Chỉnh sửa cuối: 18/8/11
  6. kaizer132

kaizer132 The Warrior of Light

có 2 char là the king và the quen ko phải GM mà đc admin cho 1 set +12 -7 255 và 999 999 999 cps. Còn gì là công bằng nữa ?

7. Over89

Over89 Dragon Quest

king và queen của tớ mà ........ có ai set cho +12 -7 đâu......... đi hunt gà và giết boss đc đây :-ss

8. kaizer132

ec. thấy trên top cps 999 999 999 @@. bắn trầy tay đc 300 k

9. procokhac122

procokhac122 Youtube Master Race

Nói cỡ nào cũng tin là hunt gà đc 999 999 999 Cps hết....thấy ngồi chat với GM lia lịa.....còn mình hỏi nó thì no k trả lời....pmm nói Gm rep lại cũng mất hút...công = qá nhỉ....thôy QUIT!!!!

10. Over89

Over89 Dragon Quest

ông đùa à tôi chat GM để report bug itemt chứ ai xin gì....GM với tôi có quan hệ gì đâu .... còn cái vụ kai bảo tôi có 999 999 999 cps thì làm gì có ... chắc nhầm với nick GM

p/s : vừa vào trên wed xem ... 2 nick the_king và the_queen đấy là của GM kai thây 999 999 999 cps la đúng rồi ... còn của mình la queen và king kô thôi :P

Chỉnh sửa cuối: 18/8/11
  11. manhhung02

bác Tuấn nói thế là không được. anh em vào chơi góp ý mà bác chẳng chịu tiếp thu. rồi cứ nói là có sẵn rồi thế mà cứ kêu la chung tay xây dựng 1 COVN. cai skill tornado minh up 2 ngày chưa fix đây bác bảo ở đâu ra mà 1' anh em vào chơi đóng ghóp ý kiến mà cứ gạt đi thế thì còn XD cái j được nữa. GM thi chẳng bao h thấy onl lúc onl thì pm ko rep lại :|

12. procokhac122

procokhac122 Youtube Master Race

Trời ơi cái lũ GM đó chỉ rep với gái thôy.....boy vào nó thèm rep tao cùi sức hand....ra...!!!

13. kaizer132

+12 hết thì cần gì phải Fixed tonado. Mà full moongem thì nhanh mà

14. longkon01

longkon01 Youtube Master Race

pác tuấn làm ơn đừng có vô Game rùi cho donation lên 12 tỷ... ông ngon ông đi hunt gold đi... đã là Gm mà còn đua top vs tụi tui nữa..... chán ông luôn...(the_kjng...the_queen...jocker...) làm ơn delate hết đi.... nếu ông chơi thì đừng có chơi bẩn như vậy

15. Over89

Over89 Dragon Quest

anh em guild All|Star với So Nyuh Shi Dae

Chỉnh sửa cuối: 19/8/11
  16. manhhung02

hix thì chẳng qua là tất cả các skill đều fix nhanh có mỗi skill của fire là lâu lên mới bảo vs bạn ấy thế thôi chứ có ý kiến j đâu. nhưng mà bạn ấy lại 2` thế này 2` thế nọ thì ức chế tí thôi :D full moongem vẫn thế kaizer à minh up full moongem đấy chứ @@

17. kaizer132

18. tuan-marie

Mình chả bao giờ reply con gái hay gì cả mà những đòi hỏi của các bạn rất rất nhiều và cần phải suy nghĩ , chọn lọc , mình cũng đang rất bận thật sự bận chứ ko phải rảnh rổi gì cả . Bạn nên xem lại lời mình nói đừng để người ta nghỉ bạn lớn rồi mà suy nghĩ con nít . Còn nếu bạn thật sự muốn giúp thì bạn đã ko nói những từ ngữ như vậy . Thân

Tôi ko hiểu bác nói thế nào về việc donate lên rồi đua top ?? xin lỗi bạn mỗi lần các bạn bảo lổi mình vào test thấy đúng thì mới fix , như bạn king ( sau đổi nick là Joker ) bảo là donation nobility bị lỗi thì mình donate thử , còn chuyện đua top lvl thì xin lỗi tui đánh từng con mob để test đấy chứ ko phải ngồi gỏ command lên đâu ko tin cứ xem top KO xem ... còn chuyện delete thì có cần thiết delete những nick test ko ? đề nghị bạn suy nghĩ lại từng lời nói của mình ... bạn có thấy mình online vào game để giết người , đè người hay gì ko ??? xin lỗi bạn , bạn bè mình vào game ủng hộ cũng nhiều và chưa hề cho ai 1 tí gì gọi là ưu ái cao lắm chỉ là chỉ cho vài chổ hunt,lvl ngon . Mình là người tạo sân chơi cho các bạn lúc nào cũng vắt óc + công sức ra vừa quản lý vừa fix lỗi vừa viết code php làm site mình chưa đòi hỏi gì cho bản thân ... , riêng chưa kễ những người hack cps ( thật chất là lợi dụng lỗi web ( những acc này mình đã khóa nick) , do mình nghĩ chưa có ai phụ giúp ( Staffs ) quản lý + design + technical server ...v..v. .. nên ko chú trọng lắm đến mấy vấn đề đó lúc này ) . Các bạn ko 1 ai tố giác lại đi tố giác 2 cái nick test lúc đầu là The_king và The_queen . Mình nghĩ bạn mới là người ích kỷ ... Còn muốn nói rất rất nhiều điều nữa , nhưng cũng ko phải là rãnh rổi gì đành hơi nóng nảy nói vài lời ko hợp lỗ tai các bạn , Rất vui có những bạn rất nghiêm túc đóng góp (như bạn bảo skill tornado , thật ra mình đã luyện thử và thấy rất nhanh bạn xem lại cách bạn luyện là đc , Còn nhiều bạn khác nữa ) .... mình lại làm việc tiếp . Thân

Chỉnh sửa cuối: 20/8/11
  19. Over89

Over89 Dragon Quest

đấy giờ GM đã nói thế các bạn đừng bảo mình xin xỏ GM để có set +12 và donate đc lên rank king và queen nhé... mình khẳng định 100% đồ là mình hunt gà và làm các event của GM ...... các bạn hỏi vì sao có đồ nhanh thế chẳng qua mình và 1 thằng bạn chơi nữa.....lúc đầu 2 thằng hunt gà đầu tư cho 1 acc lên rồi vừa đi hunt gà vừa làm event la mình make đc acc thứ 2 thôi.... mình và GM kô 1 tý thân quen nào cả nên chuyện xin là kô có đâu ..... còn bạn procokhac122 bảo mình chat lia lịa chẳng qua mình report bug itemt cho GM thôi

Chỉnh sửa cuối: 20/8/11
  20. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

@All: Mọi người bình tĩnh, kềm chế, cứ vui vẻ cùng nhau tạo sân chơi cho mình.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.