NEW ConquerOnlineVN Private Server 24/7 Open Soon 10-8-2011 ! Register now !

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi tuan-marie, 8/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cyberhp01

cyberhp01 Youtube Master Race

GM vào giải thích cái :tầm sáng đi vào chỗ con rồng ở thằng Ghost (Twin) nó với mấy con hổ đánh mình có 0 với 1 máu . Nhưng vừa rồi tắt máy restart để chạy shop 2.0 vào lại thì thấy con hổ với con rồng fang toàn 2k máu, xin hỏi GM tại lại như vậy????

---------- Post added at 17:29 ---------- Previous post was at 17:16 ----------

dạo này GM chả thấy chú ý gì đến sv cả

2. cyberhp01

:-w:-w ông nào bảo dis city dbscroll rơi nhiều hả????? vào đánh hộc xì dầu mà chả có nổi 1 viên dbs nói gì đến scroll

---------- Post added at 21:34 ---------- Previous post was at 21:23 ----------

mà sao đánh mãi trong dis city mà mãi chẳng ra soul stone ????? KO 10.000 quái rồi ;))

---------- Post added at 23:13 ---------- Previous post was at 21:34 ----------

áo 130 all class up lên dù có +12 cũng = 0 ??? mong GM có thể fix sớm

3. cyberhp01

đúng là cái bọn dân VN lúc ***** có thì giục người này người nọ làm private server để chơi chung giờ có người đầu tư làm thì ***** thấy mặt mũi thằng nào

4. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

ko thích thì sang sever khác chơi ... bác Tuấn còn phải đi làm, việc chạy sever chỉ là phụ thôi <sống sao nổi bằng sever private chứ >

5. cyberhp01

tui ko có ý chửi anh Tuấn, tui chửi bọn gamer cơ .lúc không có thì hết giục anh Tuấn rồi đến shinichi , giờ có rồi thì kô thấy thằng nào , phụ hết tâm huyết của anh ấy nên em cũng hơi bực mình

---------- Post added at 23:46 ---------- Previous post was at 22:25 ----------

nói tí ông ấy tắt luôn máy chủ
    chắc ông ấy lock luôn server

6. tuan-marie

tuan-marie Youtube Master Race GameOver

bạn bị đánh 0 máu là do nó đánh miss đấy chứ , mấy con cọp mà đánh trúng thì sẽ chết ... cả gm còn chết nữa là ;)) . Nói chung các bạn tự nghiên cứu cách đánh TestoDragon để lấy Dragon Point nhé ;)) . Dạo này mình thật sự là rất bận rất may là đã có 1 bác rành về Code,Script, C# là bro con_heo_diesel đăng ký tham gia staffs group , Mình dự định giao quyền quản lý tạm thời cho bác ấy . Hiện Staffs đã có 3 người tham gia 1 bác chuyên flash , 1 bác thì rất rảnh để có thể phụ giúp edit website - update news - link patch - vvv
    Các bạn cũng thúc giục mình thay đổi thế này thay đổi thế kia , add quest,nps này add cái no. .... mỗi lần dang dở là Server dễ bị bug có khi crash out lun , bởi vậy lâu lâu mình login CP vào là thấy server die rồi phải chạy lên haizzz . Giờ server này mình đang chuẩn bị release thành pvp server , và làm 1 server khác theo yêu cầu các bạn là có sự cày cuốc và luôn luôn có những event hấp dẫn .....

Bây giờ mình xin để HOT line để contact khi server down , hoặc các bạn có thể trực tiếp report hacker , cheater , các bug nghiêm trọng và các vấn đề cần mình phải có mặt để xữ lý gấp kịp thời thì các bạn có thể alo hoặc sms cho mình :

Contact Support :
    Y!M: tuan_marie (18/24/365)
    Email : admin@conquervn.net , admin@tuanmarie.com
    HOT line ( chỉ tiếp các bạn nói chuyện lịch sự , tử tế do tính mình cũng rất hay nổi nóng và mỗi lần nổi nóng là lại lên cơn đau tim hix hix ) : +84 929 304020 ,

Chỉnh sửa cuối: 30/9/11
  7. babykiller1986

babykiller1986 Mr & Ms Pac-Man

mong là bác tuấn ra sever mới lẹ lẹ , có cày cuốc mới vui :D

8. tuan-marie

muốn có server mới cày cuốc + event thường xuyên + gameplay theo phong cách việt nam thì phải cần 1 đội ngủ staff thường xuyên túc trực bạn à ... trong khi đó 1 mình mình ko thể làm đc gì đâu mình còn công việc nữa , hiện nay mình sắp phỏng vấn để có thêm 1 công việc nữa do 1 bạn trong team staffs giới thiệu ( cám ơn bạn nhiều vì tạo cơ hội cho mình có thêm việc để gia tăng thu nhập ) , Giờ xem như mình busy gần như 24/24 ko còn thời gian rãnh để config + debug . release v.v.v. server nữa .... Rất mong các bạn có tâm huyết cùng chung tay gia nhập xây dựng ConquerOnline VN Project . Với 1 mong ước duy nhất Mang game Conqueronline phổ biến đến mọi gamer khắp nẻo đường đất nước , 1 tình yêu game Conquer ko bờ bến .... ( mong ước cũng chỉ là ước mong ..... haizzz )

9. tuan-marie

Hiện giờ ko bik bạn nào ác cảm ddos . Giờ Server đã down rồi , mình đang contact support để back up data và cài đặt định dạng lại máy chủ .... 500 GB Bandwidth 1 tháng thôi mà nó cứ ddos hoài làm sao mà chịu đc đây .... chán quá

10. tuan-marie

OK sau 2 sự cố liên tiếp tưởng chừng như mất hết data ( do mình backup file về 1 máy ở 1 tiệm net ... và treo máy ở đó dó mệt quá sức và ngủ quên thì tiệm net cúp điện , mở lên thì choáng váng vì nó có deepfeeze hết cả tất cả các ổ ... tưởng chừng như sắp phải chia tay database thì may sao mình năn nỉ đc supporter nó cho mở thêm 15' cuối cùng để backup ^^ . Server sẽ sớm trở lại trong 1-2 ngày nữa các bạn ủng hộ nhé ^^

11. cyberhp01

cố lên nhá anh , ủng hộ hết mình vì sự cố gắng của anh:)

12. tuan-marie

OK SERVER đã có thể connect đc vào rồi ... giờ mình sẽ lo phần web lại a em nào chưa down đc patch hay file server.dat , file conquer.exe thì hỏi thăm a e trong forum nhé :) . Tiện thể có bạn nào mới down 2 file patch ko ? có thể up lại lick mediafire cho mọi người cùng down đc ko ?

13. nmqpta

nmqpta Mr & Ms Pac-Man

sao vào wed thấy server status nguyên 1 chấm đỏ :(..không biết sv còn hoạt động không nữa

14. tuan-marie

cái đó đâu ảnh hưởng gì đâu bạn à mình vẫn đang code lại web mà :) đang chuyển dần sang web mới , 1 mình mình làm nên phải làm từng trang , lại phải tự đồ họa , làm mọi thứ , vừa làm xong cái banner thấy đẹp đẹp nhưng xui sao lại bấm save ko đc tức quá bấm create new thử xem nó có cho save lại để làm cái mới ko ai dè nó mất lun nản quá .... haizzz :( . chắc code có ký tự đặc biệt ko đc save lại roài .... OK Các bạn cứ chơi vui vẻ nhé :)

15. bethu0102

bethu0102 Mr & Ms Pac-Man

ko vào web dc chán sever of rồi àh chả thấy ai giải đáp

16. cyberhp01

mình vẫn đang chơi mọi người hình như đợi ra sv mới

17. tuan-marie

chắc là vậy .... nên cảm giác mấy bữa nay hơi ít người chơi thì phải .... web vẫn vào đc bình thường mà bạn ??? http://www.conquervn.net

mới tuyển đc 1 staff phụ giúp quản lý server + phụ fix code + bug mà him mới gặp tai nạn .... nằm viện mất rồi hix .... haizzzzzz Conquer VN .... bao giờ .... đến bao giờ ..... khủng hoảng nhân lực trầm trọng ....

18. baole911

baole911 Youtube Master Race

vay sever con online khong minh download 3,4 ngay roi ma van ko choi dc hix....:(

19. tuan-marie

Mình tạm close server nhé , ít người chơi quá . Có lẽ nên close để hoàn thiện thêm nhiều nữa và sau khi đã tuyển đủ nhân lực thì sẽ chọn thời điểm open bản chính thức và 1 bản PVP ( easy , full , đánh nhau , test ....v..v ) . Mong chờ các ý kiến đóng góp của các bạn . Nếu các bạn muốn vẫn mở để chơi như kiểu vắng hoe như thế thì ok mình vẫn sẽ mở cho các bạn chơi . Nhưng rồi cũng sẽ bị phá phách thôi , vì ko có đủ nhân lực để quản lý và phòng chống ddos hiệu quả , haizzz mình thật nhức đầu với đứa con này ... nhưng mình quả thật là rất bận ko có đủ thời gian rảnh rổi để theo dõi server suốt đc .... Tiếp tục chờ mong các ý kiến đóng góp , Thân .

20. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

vậy chừng nào xong thì nhắn mình để mở lại topic nha.
    closed

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.