[New] Kho game Á Châu

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hackspeedok, 24/9/13.

1. name21

name21 Youtube Master Race

mình down cái hoag tưởg tam quốc chí 1 zề giải nén hết mà ko zô chơi đc
    kích vào cái file exe thì nó bảo lỗi launcher nên mình đổi tên file tiwwsg tàu thành tiếg anh nhưg kích zo thì ko hiện ra cái j hết

2. zzcarozz

zzcarozz Youtube Master Race

thử dùng Microsoft AppLocale xem sao.

3. name21

là cái j` zậy bạn? chỉ dùm mình đi

4. BeConChapChung

BeConChapChung Youtube Master Race

bạn chủ topic cho mình hỏi, mình down game Tiếu ngạo giang hồ của bạn chơi đến đoạn vừa lên chùa Hằng Sơn là đòi đĩa 3, giờ mình phải làm sao đây??? :((

5. ngoanhvutq

ngoanhvutq Youtube Master Race

Tìm giúp mình game ỷ thiên đồ long ký bản cũ (2 CD ). Ảnh khi vào game [​IMG]

6. zzcarozz

Dùng Microsoft AppLocale để sửa lổi font chữ ấy mà,thường thì tôi chơi không có game nào tiếng trung mà không sài hết đó chỉ có mỗi cái kiếm hiệp tình duyên là không bị thôi.
    Nếu không biết dùng thì vào đây xem thử: http://www.vn-zoom.com/f234/tong-hop-game-kiem-hiep-hay-update-lien-tuc-661242.html

- - - Updated - - -

Dùng Microsoft AppLocale để sửa lổi font chữ ấy mà,thường thì tôi chơi không có game nào tiếng trung mà không sài hết đó chỉ có mỗi cái kiếm hiệp tình duyên là không bị thôi.
    Nếu không biết dùng thì vào đây xem thử: http://www.vn-zoom.com/f234/tong-hop-game-kiem-hiep-hay-update-lien-tuc-661242.html

- - - Updated - - -

7. name21

đã thử nhưg ko đc
    vừa down cái hoag tưởg tam quốc chí 2 cũg bị y như cái 1
    bấm vào file exe thì hiện bảg báo lỗi launcher, nên mình cũg đổi tên file đó thành tiếg anh nhưg vẫn ko vào đc game
    ai bík chỉ vs

8. zzcarozz

bạn thử đăng tấm hình lên để xem thử đi. Mà cài font tiếng trung chưa vậy.

9. kjnjchoj

kjnjchoj Mr & Ms Pac-Man

tình hình là hôm nay mình định down game của bạn post, nhưng link SafeShare bạn bảo max speed thì k vào được, còn link mega thì down lâu quá, bạn có thể fix lại link SafeShare được k ? hoặc cho mình link sv khác cũng được.

10. 5105872

5105872 Youtube Master Race

Mấy a cho hỏi cái
    Như cái game Tam quốc bá nghiệp 1 em tải về dung lượng là 600mb sau đó em dùng ổ đĩa ảo để mở file ra rồi chép vào máy, sau khi chép xog thì nó có file setup chạy để cài game thì game chỉ còn khoảng 296mb sau đó lúc mở game thì nó đòi CD, em lại tiếp tục mở CD trên ổ đĩa ảo và chơi game. Nhưng game chơi xog rồi save lại lần sau mở lên chơi thì nó chạy giũa chừng lại văng ra, người ta bảo do game này bị lỗi thì có phải vậy ko?

- - - Updated - - -

Mấy a cho hỏi cái
    Như cái game Tam quốc bá nghiệp 1 em tải về dung lượng là 600mb sau đó em dùng ổ đĩa ảo để mở file ra rồi chép vào máy, sau khi chép xog thì nó có file setup chạy để cài game thì game chỉ còn khoảng 296mb sau đó lúc mở game thì nó đòi CD, em lại tiếp tục mở CD trên ổ đĩa ảo và chơi game. Nhưng game chơi xog rồi save lại lần sau mở lên chơi thì nó chạy giũa chừng lại văng ra, người ta bảo do game này bị lỗi thì có phải vậy ko?

11. thanhtrungngn

thanhtrungngn Youtube Master Race

hackspeedok có game Hiên Viên Kiếm 5 ngoại truyện - Hán Chi Vân không up cho mình với ,thank nhìu nhìu :9cool_pudency:

12. dante0077

dante0077 Donkey Kong

Tình hình là bác Hack bỏ cái topic này rồi thì phải :(

13. dbsk2351993

dbsk2351993 Youtube Master Race

Các bác ơi làm ơn giúp đỡ đàn em với :( Cái game Tân Ỷ Thiên Đồ Long Ký em mới download sáng nay. Em dùng winrar để open cái file mà khi mở ra thì nó yêu cầu phải có password. Em tìm mãi không có. CHủ topic giúp em khoảng này với !!!

14. vinhdat1756

vinhdat1756 Donkey Kong

password ngay ở trang đầu kìa, coi thì coi kỹ 1 chút ...

15. kjnjchoj

kjnjchoj Mr & Ms Pac-Man

16. huyetchienthu

huyetchienthu Youtube Master Race

game Hoang Tưởng Tam Quôc Chí 2 hình như chơi ko đc cần Crack hay gì ấy

17. bachlongsg

bachlongsg Youtube Master Race

18. huyetchienthu

huyetchienthu Youtube Master Race

hii có hướng dẫn (Fantasia Sango 3&4) Hoang Tưởng Tam Quốc Chí 3 với 4 ko mấy huynh

19. rigid1988

rigid1988 Youtube Master Race

có topic bài hướng dẫn ngoài kia rồi ý

20. anhnhai25

anhnhai25 Youtube Master Race Lão Làng GVN

bác chủ topic ơi update game như lai thần chưởng đi bạn ơi. Mình đang kiếm game này mà link die hit oj`:3cool_adore: