New Server

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi RAIHA123, 27/3/07.

1. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Má! Mới open server đc 3 ngày, có thằng full Super, Super CLub + sword 2 soc, 2 rdg
    thiệt là ko chịu nổi. Level lên tới hơn 80+ lun TT

2. thaitrung

thaitrung Legend of Zelda

hmmm tui thấy mọi thành viên chơi CO thì nên chuyển qua sever mới đi có gì cũng dễ giúp đở lẫn nhau. Hic 2 ngày rồi lang thang trong Bird Island ko thấy ma nào chịu party chán ghê, muốn luyện lvl cũng khó ( mới lvl 64) <(+!+)>rõ chán

3. duydivicay

duydivicay Legend of Zelda

đang có event gì thế mấy bác, lâu rồi ko chơi

4. nightdevil

nightdevil T.E.T.Я.I.S

ai có nhu cầu mua dồ sock hoặc dbs sever mới thì liên hê email:zenzen731@yahoo.com nha

5. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

bo' chiu' pac' choi sv moi ah` ....choi sv moi ...ma moi mo co 3 ngay` thi 64 la cung tam tam roi tham tri' ko muon noi' la tren trung binh` + roi...bac' doi` nguoi paty thi gio nay lam ji` coa ai paty bac' duoc lmao ...chan thiet.:))

6. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Có anh em nào Pro rồi thì làm ơn giúp anh em Việt Nam nhé ...
    Àh còn 1 chuyện ..
    Hôm qua vào market server mới .. thấy có 1 thàng Ngu vật vã .. REG cái Nick là HOCHIMINH <-- nó cho bán hàng ở market ....
    Chẳng biết ai cả nhưng mình thì hơi xấu hổ .. Anh em nghĩ sao khi có thằng nub nào kill được nick đấy .. Nó sẽ nói gì .. ( ****.. HOCHIMINH , i killed HOCHIMINH , HOCHIMINH nub , Die like a dog damn U ) <----- nhìn muón quit CO quá .. xấu mặt người ViệtNam ... nên em yêu caauf .. bác nào đang là chủ sở hữu acc đó làm ơn suy nghĩ lại ... delelte dùm

7. hatmitxinh

hatmitxinh Youtube Master Race

Xin hỏi ~Minoan~ có phải ducnha99@yahoo.com ko vậy? Sao mình hỏi mà ko trả lời mình? Bạn ko nhận đc tin nhắn của mình hay nhận đc mà ko trả lời? Việc bạn hứa trả lại 50 dbs cho mình, và xin lại acc cho mình là do bạn hứa, mình ko yêu cầu hay ép bạn gì cả. Nên nếu bạn giúp đc hay ko giúp đc thì cũng liên lạc lại với mình để mình còn biết. Cảm ơn bạn nhiều.

Hạt Mít

8. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Đã nhận được msg của hatmit.. đang cố gắng cày trả ..
    new server nghèo vật vã

9. hatmitxinh

hatmitxinh Youtube Master Race

Ít gì thì mình cũng biết là bạn đã nhận đc mgs của mình rồi. Cảm ơn hồi âm.

Hạt Mít

10. lyphung

lyphung Youtube Master Race

ha ha bon hp chung bay choi chung la vua ?????? chu tui sai gon ai giam choi voi tui hp chu'
    cchoi mot thoi gian muon nich lan nhau cung bit hp hach het chan lam''''''''''''
    choi voi hp

11. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

12. bothien9

bothien9 Youtube Master Race

sao tui tìm mãi ko thấy server Mayfairy nhỉ?

13. babykiller1986

babykiller1986 Mr & Ms Pac-Man

mặc dù ko còn Play CQ nữa nhưng thấy mấy pác vào cũng vui
    nhưng giờ có nhìu DBS cũng có nghĩa là nhìu đồ soc nên chán wá

14. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

lol pac' noi the' la sai hoan toan roi` :D thoi` nao` ma chang co nhieu` dbs la co nhieu sock' u nghi~ lai coi ...minh ko make duco thi mua ...thoi nao` chang vay ...dien? hinh` la` buon nuoc ngoai` do'...no' luon sock cua vietnam ma` ...lol :P

15. IIloveChobo

IIloveChobo Donkey Kong

minh thi khong thich sever moi boi vi ten xau qua , minh thich ten sever cu cua minh thoi .. sang do cung vay thoi tha choi sever cu van hon . va lai sever manh dang choi con trojan cua minh lv 42 bo tiec qua . khong qua man chi .
    minh thi khong thich sever moi boi vi ten xau qua , minh thich ten sever cu cua minh thoi .. sang do cung vay thoi tha choi sever cu van hon . va lai sever manh dang choi con trojan cua minh lv 42 bo tiec qua . qua man chi .

16. máterlyo

máterlyo Youtube Master Race

May huynh oi cho em ghi danh vao nhom cac anh ben new sever nha! neu dong y thi bao cho em biet som nha

17. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Welcome to new server :P
    Vào gọi anh |Aqua| anh đó giúp bạn PLV

18. Everest

Everest Youtube Master Race

ĐCM bố mày vừa bước vô CO đã bị 1 thằng SG lừa roài,Bố có chửi bừa bãi đâu.Umh SG tao cũng có bạn tốt ,nếu ai chơi Tuquise chắc biết thằng Thắng,hieulieu,Circus..tụi nó bạn tao đấy còn cái thằng chó nào chơi con Môc_Quế_Anh thì nó lừa tao đấy, tao có nói gì đâu chẳng qua hồi đó no0b,ngu ráng chịu , kêu ai giờ >.<.Nói để mày biết đâu cũng có người nọ người chai hiểu ko.Đừng chửi lung tung chọn bạn mà chơi!!!!

19. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Ối cả cái server này trông vào anh Aqua đấy .. Anh đấy Pro vãi LO^n`....
    con archer có vài ngày đã 117 ... mà chỉ luyện lev ở market kinh chưa lolz

20. Everest

Everest Youtube Master Race

ĐCM mày,thằng mặt L kia mày cứ Pro nọ pro chai, ĐCm bố bị delted nich rồi kìa X( từ pro trở thành nub rồi vứt cho bố con cung ghẻ của may đê con công nhân nghành ,hôm nay thằng Ngọc dùng nich tao vào forum conquer pots bài mới biết rằng bố Ngọc nhà ta khi play sài aim cho archer để khỏi bị out khi jump >.< và thế là bị nó hack nó deleted còn bị bon nứoc ngoài nó nói đểu cho...Pó Tay.VN.com