[NFSW] AE việt nam server North American vào báo danh đi !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi skylines911, 27/6/11.

1. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

báo danh nè
    Nick name : CHIKIRI
    LVL : 6
    Mới chơi thui.Mình muốn hỏi là các cấp để nó unlock mua xe là những cấp nào thế bạn.

Chỉnh sửa cuối: 8/4/12
  2. Unds

Unds Youtube Master Race

Hình như lvl 7 là có con Sirroco rồi, nhưng ráng đợi lên lvl 10 và gom đủ 60k tiền game mua Mazda RX7 ngon hơn. Mỗi tội có hai cái đèn thù lù trước mặt

---------- Post added at 16:12 ---------- Previous post was at 16:03 ----------

Định sửa nhưng chưa đc cấp quyền sửa. Lên lvl 10, có mấy lựa chọn mua xe tier 2 bằng cash đó, tha hồ chọn

3. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

đang cố lên lvl 10 đây.Có gì ông vô pt với tui đi đua cho lẹ.
    Nick tui là CHIKIRI tui hay chơi tầm đêm 11h đổ lên đến sáng.Có gì vô pm tui nhé.:4cool_baffle:

4. zzmihunjizz

zzmihunjizz Youtube Master Race

Các pác ơi T_T làm sao kiếm tiền nhanh được vậy :(( đua lần đc có 500 đồng

5. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

cậu nhận gift event ấy.Nó cho 7day 25% tiền thì phải.Mình đua 1 trận hạng 1-2-3 đều đc khoang hơn 1k tiền.Đua map lvl 2-4-6.:4cool_baffle:
    À cho mình hỏi là lấy đồ ở đâu vậy mấy cậu.Mình chạy win mở thẻ đc đồ mà chẳng biết tìm ở đâu.Đc mấy cái liền rồi mà chẳng thấy ở đâu cả.Chẳng lẽ nó quy thành tiền luôn à.

Chỉnh sửa cuối: 9/4/12
  6. Unds

Unds Youtube Master Race

Vô safe house, rồi vô Customization, rồi vô Aftermarket (độ vỏ, thân xe) hoặc Performance (độ máy xe), rồi thấy cái vòng tròn có cái mũi tên cong cong hai đầu ở đầu từ STORE, bấm vô đó để mở Inventory, đồ đc tặng nằm ở đó

7. Thành Đạt

Thành Đạt Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi màn chơi cops pursuite làm thế nào để qua vậy

8. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

thx bạn nha.Làm mình tìm hoài cứ tưởng đc đồ thì nó quy ra tiền đủ mua cái item mình nhận đc luôn.Mới lvl 8 mà co 70k tiền rồi.Cố lên lvl 10 xe unlock dc con xế nào mới không.:3cool_adore:

9. Thành Đạt

Mấy cái nút 2,3,4,5 có tác dụng gì đấy. Mình nhớ là cái số 2 là nitro còn mấy cái kia là gì

10. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

cái trò này khó mỗi cái đi tìm diamon thôi.Dò đường lòi mắt mới đủ 15 viên.Mở map lên thì đường nó chằng chịt như mạng nhện.Mà cũng chẳng hiện lên diamon nó nằm ở đâu.Cứ phải dò nguyên map mới thấy đủ đc.

11. Thành Đạt

Mấy cái learning skill dùng ntn vậy.

12. Unds

Unds Youtube Master Race

Kinh nghiệm mò kim cương nè. Đầu tiên mở map lên, bấm vô cái vòng đua nào đó gần chỗ kim cương rồi teleport đến cho nhanh. Chạy vòng vòng một lúc là nhặt đc khoảng chục viên ngon ơ. Độ 5 viên cuối bắt đầu khó tìm. Lại mở map lên, để í thấy vùng có kim cương nó có hình một cái vòng tròn sáng sáng, thì xác định một tuyến đường vòng tròn có bán kính khoảng 2/3 bán kính cái vùng sáng đó. Vừa chạy theo tuyến đó vừa nhìn minimap, khi nào có kim cương thì nó sẽ hiện môt cái hình rẻ quạt từ xe mình đến hướng có kim cương thì lao đến đó, lỡ mà phải bỏ tuyến đã định thì ăn xong viên đó lại quay ra chạy như lúc trước, không nhất thiết phải chạỵ đúng tuyến lúc trước. Tóm lại là bạn làm sao chạy xe cách cái hình viên kim cương trên bản đồ khoảng 2/3 bán kính cái vùng sáng là OK.
    Bạn gì hỏi mấy cái phím 2, 3, 4 có chức năng gì. Mấy cái phím đó kô có chức năng cố định, nó dùng để kích hoạt powerups thôi, kích hoạt cái nào là do bạn quyết định. Để chỉnh chức năng mấy cái đó, vô Safehouse, rồi vô Powerups console, rồi kéo cái powerup bạn muốn dùng vào ô tương ứng, mỗi kiểu đua có một thiết lập riêng, tùy bạn chọn. Hoặc bạn có thể vào một cuộc đua, trong lúc đồng hồ đang đếm ngược, bạn bấm vô cái Powerup Console bên trên hình cái xe của bạn để chuyển sang cửa sổ chỉnh powerup.

---------- Post added at 14:35 ---------- Previous post was at 14:30 ----------

màn Cop pursuit có một cái thanh hiển thị ở mép dưới màn hình. Bạn khi bạn càng xa cảnh sát thì phần màu xanh sáng của thanh đó càng đầy. Kkhi bạn bị cảnh sát gí sát sạt thì nó đầy màu đỏ. Khi thanh đó đầy hết màu xanh, nó chuyển sang chế độ Cool down, bạn nên chui vô chỗ nào kín kín mà trốn, đợi nó đầy lên lần thứ hai là thoát. Hoặc có thể chạy vào các đường nhánh, đường đất, tóm lại là tránh càng xa đám cảnh sát càng tốt. Nó đầy lên lần thứ hai là xong.

13. nlh4683

nlh4683 Youtube Master Race

nick name vô địch vũ trụ xin báo danh! thân chào cho đủ ký tự ^.^

14. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

Ae báo danh đi vô pt chạy cho vui nào.Lao đầu với tụi nước ngoài mệt quá.
    nick name CHIKIRI ai vô thì pm nha

15. Thành Đạt

Nickname REACHYOURTOP xin được báo danh

16. CHIKIRI

CHIKIRI Dragon Quest

Làm sao để lên cấp tier 2 hả bạn.Phải dùng xe tier 2 hoặc 3 thì sẽ lên cấp đó hả.Với lại cái màn cop nó làm sao á.Cớm nó đuổi mình thì làm sao dừng lại mà trốn đc.

17. MAX9210

MAX9210 Youtube Master Race

NEWBIE báo danh :))
    Nick: MAXCLOUD
    Lv 9.
    Mong mọi người chỉ bảo :2cool_burn_joss_sti

18. ♥†Ken†♥

♥†Ken†♥ Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Cho mình xin cái link down bản này với hướng dẫn chơi Online :(

19. Oba

Oba Mr & Ms Pac-Man

Ai chỉ cách mở port để update cái, hjx. Ngồi đợi mãi mà nó ko xong

20. Thành Đạt

Cho hỏi trong màn chơi pursuit muốn xe của mình đâm lại được xe cs thì tăng skill gì vậy. Mấy lần bị Rhino nó tông mà không làm gì đc. Cho hỏi luôn là mấy cái skill trong mục Race, Pursuite...còn nữa có tác dụng gì. Ae add nick vào cùng chơi cho vui.