Người mới nhà mới cho hội PSP Đà Nẵng ~^^~(căn số 4)

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi KidoNhân, 6/8/10.

1. winpro198

winpro198 Fire in the hole!

Haha, giahuy nói bậy bạ ji` thế, bík PCT bán vé bao nhiu ko :)) diễn trong hội trường nhé, tầng trệt 20k, tầng trên 15k :)) TP diễn ngoài sân bán 10k đúng rồi chi nữa :)) PCT diễn 2 đêm, đêm nay và đêm mai, vé bán ở đoàn trường và tình hình là sạch vé rồi, tui mới hỏi hồi sáng :)) TP cũng hết, mới hỏi con bạn lúc nãy :)) anh em hết ham hố nhá :))

2. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

thấy như nhau, hack đều ổn định. mới chơi PSP mà chọn 3k hack để chơi thì thời gian đầu hơi bị mệt, vì phải làm quen đến mấy vụ tắt máy hack lại của nó, chịu khó mày mò.
    thấy nhiều ông lên đây hỏi vì sao bỏ game vào không chơi được, toàn là 3k hết, mà mấy mem 3k của Đà Nẵng đâu bị bao giờ đâu.

3k thì dễ kiếm máy có ngoại hình đẹp hơn, và đương nhiên đắt hơn. 2k giờ rẻ rề

3. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

tưởng 5k chớ :)) Mưa rùi trần phú tạch rùi :))

4. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

sáng nay off cái hội MH Dn cũ thành công tốt đẹp nè.
    chắc chắn sẽ tiếp tục off và khống chế, thi học kì, ở lại lớp, rớt đại học ..vv.. đối với chú Hiếu và chú Thụy

5. winpro198

Trù đi ông :)) ko có đâu! Àh cục pin trong cái 1k anh đưa em là có ổn ko thế, em thấy nó cũng hơi điên điên!

6. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

cục pin đó bình thường, dùng lâu nên cống suất chỉ còn dc 70% pin mới thôi. vỏ của pin bị biến dạng nên gắn vào sơ sơ là ko ăn. anh cũng đang kiếm cục pin ngon đây. khó kiếm quá. cái 3k của em thì hình như ghiền thẻ 16GB tốt rồi hay sao ấy, chơi cái thẻ của anh nó ko bị treo nữa =)). máy 2 đứa chơi dễ sợ quá, đằng sau xước tè le.

@Thụy: cái thanh ngang của em bị hỏng nút start rồi, ko chữa dc phải kiếm cái thay thôi.
    anh nhớ Gia Huy có thằng bạn làm rớt cái PSP GOW từ lầu 2 xuống. thanh ngang vẫn còn chứ, bán cho thằng Thụy đi.

7. winpro198

@anh Huy: rồi, rứa là do thẻ chắc lun >"< thế anh có tính đổi con 3k của em ko, anh kiếm cục pin đi đã!

8. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

dạo này anh đâu có chơi, toàn xếp giấy thôi, nên con nào cũng được, để hỏi cục pin. muốn giữ chơi con nào thì em cứ chọn, giá cả sao?

9. KidoNhân

KidoNhân Mario & Luigi

Tổ trác đang thi đấu AOE với mấy đứa bạn ko biết mà đi off :))
    Anh Huy còn cái ANALOG 2k và cái bao da hôm nọ ko anh :)) Cả cái nắp pin nữa :))
    Choa em cái giá nó hữu nghị tí nào :))

Chỉnh sửa cuối: 15/11/10
  10. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

analog với nắp pin thì t7 hay chủ nhật lấy, 200k 2 thứ đó nhé, bao da thì mua của anh Linh (chuyenloctock) cho rẻ

11. winpro198

Anh kiếm giùm em cục pin 1k xịn lẹ đi anh Huy! Rồi đổi lun, em cầm cái 1k này thấy thích hơn cái 3k :D

---------- Post added at 11:53 ---------- Previous post was at 11:46 ----------

Àh, vs lại cục pin này ko vừa nên mỗi lần lỡ tay đụng hơi mạnh cái máy xuống bàn là nó tắt ngúm lun >"< ức chế dễ sợ!

12. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

^
    anh Việt kiếm dc cho rồi, anh mua 2 cục luôn. pin zin mà còn đảm bảo trâu như pin mới khui. em chơi nó là dài gấp 2 lần cái 3k cũ đó. cục đó khá đắt, nên thêm nó vào anh định giá con 1k trắng 2tr2. còn nếu em muốn đổi máy khỏi bù tiền thì ok nhé =)).
    khi lắp cục pin vào em để ngược, ốp thêm cái case cho nó nữa là ko bị gì.

13. winpro198

1k đổi 3k mà ko bù tiền ông :)) 2tr2 là tính lun cục pin hả, vẫn còn mắc, máy em bán 2tr5 :))

14. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

do mua cục pin thấy xót quá, anh bù cho 400k với ly cafe nhé. anh thử bỏ mấy cái thẻ dổm của anh vào máy em nó cũng chạy bình thường, ko bị hiện tường treo sau 1 game như hôm trước. máy chơi thế cũng tốt, mà mặt sau xước ghê quá, em còn cái case trong ko? cho anh cái case đi.

15. winpro198

Em có case chớ. Ủa mà rứa là sao ta? Máy bình thường mắc chi em đổi anh chi. Hay là vong em nặng quá >"< sáng chủ nhật này lên chơi lại, để em coi thử nó thế nào, chắc chắn là do cái thẻ em rồi!

16. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

^ máy em chơi tốt mà, có cục pin là chai quá rồi.
    máy thằng Thụy là hỏng thanh ngang, anh thay cho nó mất 200k ko biết nó có lên đọc ko nữa, hết tiền điện thoại nên ko gọi nó dc.

17. lidaica

lidaica Youtube Master Race GameOver

@x Halo z : bạn có đồ thay cho nút bấm đệm cao su cho psp k , mình bị lờn cái nút O ,với có bán thẻ nhớ psp k

18. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

^
    đếm nút hỏi anh Linh ấy (chuyenlocktock), thẻ nhớ thì tạm thời chưa có.

19. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Ai mua xác psp ko, hay mua riêng từng bộ phận cũng đc như là thanh ngang,nút su,aglog các loại =.=

20. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

^ bán cho anh thanh ngang cái Gia Huy, bữa trước rao rồi mà, bao nhiêu?
    cái máy GOW của thằng bạn em phải không?