Ngừoi VN chơi game ROK VN được ko ?

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi ExLight, 2/8/10.

1. Ikamy

Ikamy Youtube Master Race

hyle thấy để AVATAR nữ nên xưng hô đại là chị em nhé...không phải thì xin lỗi...=)) =))

2. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

server việt tiếp theo ..? là server nào nhỉ :-j

3. Ikamy

Mưa lâu thấm đất thôi anh..từ từ rồi cũng có....=)) =)) =))
    Tại bên đây ít người trung lập..toàn đã và đang BOT thôi......trừ hyle =)) =))

---------- Post added at 10:55 ---------- Previous post was at 10:53 ----------

Là sever VN trong tương lai đấy ạ.. =)) =))
    Chứ không có sever nào là bất tử cả...Không riêng AS..

4. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

vậy là sau ser vina game, đến ser as và sau này sẽ có 1 server mới nữa =))
    ý tưởng ko tồi, vỗ tay khen bạn nào các đồng chí :-j

5. Ikamy

Vâng....VNG không chống được BOT...=))
    ...AS..thì ngầm allow BOT....=))
    ...Thì số phận giông nhau thôi...DOWNNNNNNNNNNNNNNNN...không tồn tại lâu được lâu đâu =)) =)) =)) =))
    Tương lai tươi sáng hơn cho một sever VN không tồn tại BOT....

6. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

(:|
    vậy là trong não các chú nghĩ sau khi as sập sẽ có 1 nhà phát hành siêu nhân nào đó sẽ mua Ragnarok về việt nam và phát hành lại thêm lần thứ 3 nữa ... đúng như thế hả

anh chịu thua các chú rồi \m/

7. Ikamy

Vây trong não anh nghĩ là sau khi AS sập không có nhà phát hành nào dám mua ROK về VN nữa à. Em chịu thua anh rồi =))=))=))
    Chắc anh làm trong lĩnh vực game online nên mới dám phán thế ???????????????
    Tương lai mịt mù cho những người thiếu niềm tin............=))=))=))

8. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

em tự phân tích tình hình và tính khả quan trong việc kinh doanh khi nhập ragnarok về lần 3 sau 2 thất bại kia đi nhé.
    chưa kể bây h có nhiều game mới hấp dẫn, hay, đẹp,quest phong phú dễ làm, đỉnh của thế giới... nhiều thứ hơn ragnarok nhiều, đừng bảo là ragnarok là game đỉnh nhất, hay nhất, đẹp nhất trên thế giới nhé. Thi trường game bây h toàn teen 9x, 10x, thích game đủ thể loại và game trên thị trường cũng tràn lan ra, chưa kể doanh thu từ ragnarok cũng ko phải là top hay hút máu gì, lợi nhuật ở mức trung bình hoặc thấp. em nghĩ có ai sẽ mang 1 game đã thất bại 2 lần ở vn về để làm nên lần 3 thất bại sao?? thế thì nhà phát hành đó là siêu nhân \m/

hãy cứ sống bằng niềm tin đi nhé :)
    hết thuốc chữa /:)

Chỉnh sửa cuối: 11/8/10
  9. ExLight

ExLight Youtube Master Race

.... ở trên là nguy hại còn ở đây " chúng ta có " anh Urusei người đã " từng " đi hô
    ..... Và chúng ta còn gì ?
    .... nói ít mong anh hiểu nhiều ;)

... Phải công nhận anh urusei ko những là kẻ chui cống mà còn là người " tuyên truyền " mọi người chui cống ....

10. urusei

urusei A.D.M.I.N Ẩn GameVN Lão Làng GVN

Mình đã nhắc ko dưới 10 lần là mình BOT công khai rồi =) Nó có cấm BOT đếch đâu mà chui cống với lén lút =)
    ôi ôi ôi =)

Lặn lội tìm tòi rồi trích dẫn thật un-đỡ-able 8-}

11. ExLight

... Trong khi đó ( khỏi cần em noi chi tiết ngày nào nhỉ :"> muốn thì nói em cung cấp ) .. ông anh có tới 400m đứng nói với em là cày tay nhá :-j

12. H511

H511 Mario & Luigi

Mong những thằng mới chơi nó ko Bot thì còn ngửi đc, chứ bắt cái thằng đang Bot rồi nó dừng lại thì không khả thi, chả thằng ngu nào đang Bot đc mà nó lại dừng lại làm cái mẹ j cả. Cậu đang lao động chân tay vã mồ hôi trán-dán mồ hôi bướm ra mỗi tháng được 1,5T VND/tháng. Một người chỉ ngồi văn phòng điều hành nhưng lương nó nhận được tận 5-7T/tháng. Hỏi có thằng ngu nào nó từ bỏ cái nó đang có để xuống lao động chân tay hay không.
    Thấy các cậu cứ luôn mồm nói cái nhân cách trong GO, nhưng có khi các cậu cũng chả hiểu sâu xa nó như thế nào. Nói thế hiểu được thì hiểu

13. ExLight

ông anh nói sao về số tiền đó ..?

14. marine_love

marine_love T.E.T.Я.I.S

:O RO đang ngày càng hiện thực hóa.
    Phải đóng thuế thu nhập và phải khai rõ nguồn gốc tài chính :O ?
    Tự dưng có người đi hỏi mình tiền của mình từ đâu ra thì có nên nói không nhỉ?

15. ExLight

.... @_@ thế ông anh có dám xài " tiền đen " ko :> ... những tác hại nó nằm " to rõ " ở MMO.vn .... ông anh có " dám " phủ định ko :>

16. xxtoraizz

xxtoraizz C O N T R A

thành thật mà nói thì từ đầu cái SV Ass nó đã chẳng có hứng thú với bọn này rồi :-j
    ngoài chú Urusei thích RWC thì hoàn toàn chẳng ai thích cái sv đấy :-j
    với cả chẳng có NPH nào ngu đến độ 1 game bị close 2 lần ở vn lại mua về và làm trận thất bại thứ 3 :)) ( ngoại trừ bọn nó dư tiền đek bít xài vào việc gì )
    còn về việc tiền điện thì anh đảm bảo với 2 chú là nó dek có là bao đối với bọn này
    ko ai dư hơi đi làm 1 tháng 3 ~ 5m lại bỏ việc ngồi train tay trong khi đó SV có thể BOT đc cả :-j

17. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

sau thằng AS mà còn thằng nào có hứng tung tiền qua cửa thì mới mua cái game đã 2 lần bị NPH khác vứt vào sọt rác.

Mặc dù tớ đã tuyên bố là ko lảm nhảm nữa nhưng tớ ko dè là các bạn kéo nó dài thế =)) Nhưng tớ lại nói lại. Server thì nó ở đấy, ai chịu được thì chơi, không chịu được thì lượn sang nơi khác. Tớ ko biết kRO có bot ko chứ iRO thì bot với macro chạy lông nhông ngoài đường block ko hết nên chạy đi đâu mà tránh được cả vỏ dưa lẫn vỏ dừa thì cứ chạy. Nhiều bạn miệt thị dân Private Server tụi tớ nhưng nếu không chịu nổi vấn nạn bot thì luôn có sẵn những private với hệ thống kiểm soát bot chặt chẽ mở cửa chào đón các bạn.

Cũng xin nói luôn với những bạn thừa thời gian cày tay max lvl và max đồ trên official server là không phải ai cũng thừa thời gian như các bạn, với nhiều người game là để giải trí không phải là để nhức đầu thêm vì không có thời gian cày mà vẫn muốn đú.

Xin kết lại 1 câu: GO GET A LIFE, DUDES. :)

Note: Có bạn nào muốn đọc war botter vs anti-botter 2 năm trc ko? =)) tớ đào mộ post vào đây cho mà đọc.

18. ExLight

Bởi em nói rồi dù sao thì em vẫn thik anh Urusei ở câu đó
    .. Nhưng chính anh Urusei cũng biết lý do tại sao mà anh phải làm cái này

---------- Post added at 14:18 ---------- Previous post was at 14:16 ----------

Anh MOD ú :"> anh nói tiêu chí này giống cái thú " tao nhã " của em ...đó là lý do tại sao em chơi Pri :">

19. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Anh nói thật là cả 2 chú ngày càng nhảm rồi đấy. Bây giờ chú lại quay ra tự sướng với cái thú "tao nhã" của chú à :-?
    Thế chú ko bàn luận về bot với cả nhân cách GO của chú nữa à ?
    Thế thì a lượn đấy :-j Đến khổ :-j

Chỉnh sửa cuối: 11/8/10
  20. ExLight

Vậy lượn đi anh :"> .... em đang nói chuyện với MOD chứ ko nói chuyện 1 mình Oke ? vậy gọi là TS a` =)) xàm thật .
    --- Sao ko ai ngon.... trả lời câu này " thời điểm " đó có 400mil là chuyện " bình thường " :-? bán 400mil vậy chắc " bản thân " ắt hẳn còn " 1 chút nhỉ ".... lợi dụng cái đó gây " hiệu ứng tiền tệ " MMO.vn nói rất kỹ cái đó, ko cần đến lượt em nói ..... mà ngay thơi điểm đó có rất nhiều người :-? như thế và Urusei ta đây là " 1 trong số đó "
    P/s MOD : anh yên tâm ông anh nào vô đây ky` thị PS ... em " hốt " lun - nhưng đó là 1 câu chuyện khác ;;)