Ngụy xuất thế Quan Độ chia ba - GVN tẩy huyết U Châu

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi litamhoan, 24/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. meotheki

meotheki T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

2. Serry007

Serry007 Mr & Ms Pac-Man

Đương nhiên là " kẻ mà ai cũng biết là ai đấy " =))
    .
    ___________Auto Merge________________

.

ta ghét đội vương miện lắm ;)), ta thik là có mấy con devil theo sau + với vài cái sẹo trên người, vậy nó mới oai chứ đội vương miện ta không ham =))

3. DarkD

DarkD Mario & Luigi

1 câu thôi (:| chú kô biết gì về trận Lâm Hạ và mục đích của GVN là gì thì đừng lên đây mà nói nhức đầu chú lắm rùi còn bị GVN đập te tua là sao nhỉ kô hiểu câu này ám chỉ cái gì =))

4. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Đến đọc hiểu còn không có khả năng thì làm gì có người mất công tranh luận với cậu em bây h. Đọc cho đến khi hiểu đi đã, rồi trả nhời tiếp :-"

5. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Dear ratrichero1,

You have received an infraction at Game VN.

Reason: Cấm xài tiếng MỌI
    -------
    Lạc đề
    -------
    =))=)) Đến lượt bác SQ cay cú rồi,, cho thẻ vì lạc đề cũng được, nhưng xài reason thế này thì iem cũng đến pó tay rồi ;;);;);;)

@... Iem xin lỗi bác, iem cũng ko định post nhưng nghe mấy cái đài nói iem ko biết gì mà iem cứ nói nhảm thì iem mạn phép show tí vậy.

6. bovami3

bovami3 Youtube Master Race

You have been banned for the following reason:
    Mù chữ !

Date the ban will be lifted: 10-08-2009, 13:00

bác sq vào giải thích hộ em xem cái lý do bác band nick em là gì vậy.hay là lại có người cú đểu rồi:)).em đến thật là phục mod như bác đấy=)).bác lục lại tất cả các bài viết của em xem có bài nào vi phạm quy định diễn đàn ko cái:-o.vậy mà ko thèm cho ăn thẻ band luôn nick đúng là GVN chỉ đc cái bênh gà nhà là giỏi người ngoài vào đây ko vi phạm cũng bị band luôn =)).mà cái lý do cũng đến thật là hài với bác chả đả động gì đến bác sao lại xúc phạm người khác thế.vâng bác có học em không học.vâng bác làm mod bác muốn band ai thì band=)).mà có nói lý với bác thì cũng đâu có đc mình đâu có tiếng nói mà :))

7. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

ôi có chú chim chích mà không biết mình đang chích cái j =))
    tớ khâm phục bạn rất không biết cũng quy ta biết ;))
    =))=))=)) thế còn trận nào bác không tham gia mà biết hết không
    ----------
    bài cuối a SQ ơi,lần sau không có lạc đề đâu :-"

8. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

@Tot: đừng chích nữa, tớ là tớ ko muốn lạm bàn với người "trong cuộC" mà đến basic info cũng ko nắm rõ như cậu

@SQ: Bác ơi, có người "mù chữ" hay "xài tiếng mọi" nữa kìa =))=))

@all: iem mới cóp nhặt được, thông cảm, iem xin ít đất

9. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Vụ này TLL nói từ sáng sớm rồi chỉ tội không có hình và link chiến báo , RAT hình lần sau nên kèm chiến báo

10. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Ý kiến đóng góp thẳng tiến nhé ! Trước bài bị cảnh cáo tôi đã nhắc nhở và cảnh cáo ít nhất 3 người rồi. Muốn tiếp tục 30 point thì cứ vào post bài kiểu này.

Còn Ra muốn biết cái Cấm xài Tiếng Mọi đó nó ý nghĩa thế nào thì lên box Hướng dẫn thành viên mới hỏi các anh chị đó chỉ cho.

Tôi ít khi chém. Một khi tôi đã nhắc nhở sắp chém rồi mà ai vẫn còn cố tình thì chỉ có đi 1 tháng hoặc 6 tháng.

11. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Iem sorry, iem ko biết trong từ điển bách khoa của GVN lại có 2 cụm từ "mù chữ" và "cấm xài tiếng mọi". Xin lôi, thật sự xin lỗi, bác "xài" thì iem mới biết đấy b-)

@ T1_12: Link chiến báo toàn lỗi thôi, xem cái hình là được rồi ;))

12. kootrongcuoc

kootrongcuoc Youtube Master Race

to:ratrichero1
    Mở bài:đàn bà
    Thân bài:nói dai
    Kết luận:ko nói ko ai bảo bị câm đâu

p/s:ko hỉu lớn cái nổi gì mà suốt ngày đi cãi lộn với mấy người mà mình cho là nhỏ tuổi hơn>>>>>>già mà ko nên nết.

13. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Hàng mới tuyển:

@SQ: Bác SQ ới ời, có clone, có "mù chữ" kìa

14. Vertu

Vertu Mr & Ms Pac-Man

20 vạn đánh 50 vạn
    Địch liên tục vì ngụy không thì cũng không có cửa đỡ
    Cái này khéo VTC phải sửa lại cho dùng mưu này vô tội vạ , ít nhất cũng phải có % thành công.Nếu không có quả mưu này thì gần 100 vạn quân Ngụy tại đây cũng chỉ là giẻ rách :-w
    Đành làm bị bông cho Incris xúc đồ vậy

http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfaces/attack.aspx?version=Vietnam&id=2655381|B6E68746E7AE97A3602D70E8DC52D041|1|7&beg=1&end=7&n=Trận giao chiến với Thành Hygon (Seth vs Delta)&uid=18649

15. PhóngViên BBC

PhóngViên BBC Mr & Ms Pac-Man

Nhận điện khẩn của lãnh đạo ban chiến sự thuộc đài tiếng nói tự do bbc,e phải xuống ngay chiến trường để tường thuật chi tiết về cuộc chiến này.Vì cuộc chiến này có ảnh hưởng rất lớn đến đời sống tinh thần của ae gamer,được bàn tán xôn xao từ quán cóc ven đường Lê Thanh Nghị(Hà nội) cho đến quán hột vịt lộn bên cạnh bệnh viện Từ Dũ(Sài gòn).
    Do cầm công hàm đánh dấu đỏ chót của lãnh đạo,,,nên e đã được phép vác máy ảnh vào ngay chiến trường khói lửa...Để đảm bảo thông tin được đưa đến quý vị độc giả nhanh nhất và chính xác nhất,e xin yêu cầu 2 bên tham chiến ko được kích bác,châm chọc,hay là đá xoáy e bằng các miếng võ gia truyền.Nếu được thế e xin phục vụ các bác từ ngày hôm nay :>
    Con gà Apo đã biết gáy rồi :P
    [​IMG][/URL][​IMG][/IMG]
    http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfa...lạc thành (TiểuLinhLinh vs Aponium)&uid=27454
    http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfa...lạc thành (TiểuLinhLinh vs Aponium)&uid=27454

Tạo hóa trêu ngươi,huynh đệ tương tàn
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfa... chiến bảo vệ 15 (BossN vs Mayuri)&uid=27454

Dũng tướng huyết sát kokaki ra trân:
    [​IMG][/URL][/IMG]
    MèoCon dễ thương ngây thơ trong trắng cứ nghĩ chiến trường là nơi để làm nũng mẹ,ko ngờ quân giặc tàn bạo dập liễu vờn hoa.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfa...rợ phòng ngự 15 (MeoCon vs HungBa1)&uid=27454

Song long quá hải : đại tướng seth incris đồng loạt xuất quân
    [​IMG][/URL][/IMG]
    http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfa...o vệ Thành Hygon (Incris vs Delta)&uid=27454

"Ăn quả nhớ kẻ trồng cây",gvn đã đưa ca dao tục ngữ Việt Nam lên 1 tầm cao mới.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    http://s1.linhvuong.zooz.vn/Interfa... trợ phòng ngự 15 (Jexx vs HungBa1)&uid=27454

Thay vì đuổi giết quân thù,1 số thành viên gvn coi việc sát sinh là có tội,,nên họ chỉ lấy chút của cải bù vào phí xuất quân như quân nguyên mông năm xưa được người việt gọi với tên thân mật là : "giặc phật"
    [​IMG][/URL][/IMG]

Xin quý vị độc giả đón đọc số báo thứ 2,sự cổ vũ của quý vị là nguồn động lực vô cùng to lớn với e,,để e cố gắng tồn tại trong chiến trường hôi tanh mùi máu,để e được sống đúng tuổi của mình.xin hết :D

16. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Các bác Ngụy kiếm uy danh ghê quá

17. Vertu

Vertu Mr & Ms Pac-Man

Post kết quả thì post cả trận chứ cưng ? Nhìn trên kia kìa .
    Cứ chọn cái nào ngọt là post à ? Ai lại bẩn thế.

18. ratrichero1

ratrichero1 T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi bác, iem đang định nói vấn đề này đấy, bên bác có chiến báo của cả 2 nên post hết được, bên Ngụy chỉ có chiến báo của mình delta thôi, các thành viên khác đến chi viện không thuộc LM thì iem làm sao có chiến báo :)

Iem rất công tâm, không biết bên nào thắng bên nào thua, có ảnh là post, xin bác nhớ cho iem là phóng viên chiến trường.

Ngoài ra, giống như ai đó đã nói, làm chính trị thì ko từ thủ đoạn, ngay cả việc giấu cái thua của mình và show ra cái thắng để tăng sỹ khí cho anh em cũng là 1 cách. ;;)

Các bác cứ làm chính trị, iem chỉ làm phóng viên thôi. Việc thắng thua của các bác không ảnh hưởng đến iem ;;);;)

19. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

20. jupiter0402

jupiter0402 Legend of Zelda

tặng các bác cái ảnh

@ SQ : Mĩ nhân cầm xe đá ngủ trong thành rồi =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.