Nhà mới của GPSP Đà Nẵng :D

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi 0oo00oo0, 21/2/09.

1. anh.it

anh.it Youtube Master Race

E đang chán bác lại còn đùa :((:((:((

2. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_sửa được nhưng phí hơi cao đó (chỉ FAT thôi,vì cái này nghiên cứu rồi,slim chưa có ai hiến dâng để nghiên cứu) ;)) tốt nhất bác nên mua main mới,tầm 800k :D

3. mapdcs_psp

mapdcs_psp Mr & Ms Pac-Man

@ Đức nhỏ : thằng thiện chọc gậy mày kia tính sổ nó đi,ta với mi chơi nó hè ;;) tao cay cú thằng này lâu oài tuần này off xong nhậu về làm vài xị mi với ta choa nóa xuong cau sông hàn lun ok :>

mà còn cái vụ con fat sao đây cóa choa ta mượn hem đây nói 1 tiếng cái coi nèo :-w

4. charpey333

charpey333 Youtube Master Race

Cứu anh với !!! con em của anh ở nhà chơi psp kiểu gì mà nó chọn restore setting và cả format thẻ nhớ luôn rồi :(( bây h anh cóp game vào nhưng không chơi đc ( nó báo là " The game could not be star 80020321" ) ......... cứu anh với :(

5. anh.it

anh.it Youtube Master Race

Hix main đắt nhỉ, mà sửa cách nào vậy bác

6. accou1234

accou1234 T.E.T.Я.I.S

mapdcs_psp: Amen †
    Đùa vậy là gì ghê thế anh

Đang chán đời, hè rùi mà chẳng có gì làm cả :(

7. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

@Charpey: anh zai Đức nhỏ vs mập đòi ... em kìa anh ;)).PSP của anh anh chỉnh chỗ UMD mode về SONY ... chi đó chưa mà chơi :|
    @mập vs đức nhỏ: Anh Khánh tuyên bố ai nhỏ hơn ổng ổng chơi hết :)) 2 ông vô đây đánh tui thử coi ;;)

8. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

Đã edit :))......

Bác có thể lên các tiệm bán di động để mua, giá cả cho thẻ 4gb fake thì hok trên 200k....nếu thằng nào bán giá cao hơn thì trả xuống....còn hok xuống được thì dắt xe ra về rồi qua tiệm khác :D

9. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

@Trí: Mấy cái đìu luật vô duyên ko logic ni mà mài cũng edit ở page 1 là reg :((.
    @all: Em thấy đìu mô ông Đức nhỏ công bố cũng chính ổng là người vi phạm =)) đặc biệt là ổng lun dùng vũ lực với hội viên ưu tú là ... ;)) nên đề nghị anh em đảo chính ĐỨC NHỎ :))

10. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

Nó đã lễ phép rồi, các bác chỉ tổ làm hư nó :))

11. accou1234

accou1234 T.E.T.Я.I.S

Sa†an: bỏ MS zô psp xem phần infor của thẻ, nếu Magic Gate là Supported thì là thẻ xịn, Unknow là dỏm
    Em mới được cô gửi cho cái MS 16Gb xịn :>

12. Sa†an

Sa†an Legend of Zelda Lão Làng GVN

It's too late....:(( 1 phút nông nổi ko kiềm chế được bản thân đã bị dụ ::(...thôi....đau 1 lần rồi thôi...

@oo0oo : nhớ CN b-(.

13. charpey333

Tuần này off !!!
    @Thiện : có anh bảo kê em đừng lo ;;) thằng đức già anh cũng chơi luôn á chớ :D
    @Đức nhỏ : anh mới lấy cái thẻ 4gb của thằng Đức già ( 150k ) em có cần thì anh để lại đúng giá . Đi off anh mang cho

14. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_thằng Đức già nó chém đại ca thế,em nhà nghèo rồi mà nó ko thương hả chời,nó xài thẻ 16Gb thì yên phận mẹ đi,còn hành hạ anh em nữa,150k thì phải đi xoắn roài
    _thông báo cho cả hội chủ nhật tuàn này có thể tui sẽ ko đi,tại vì 2 cái PSP đã bị người yêu tịch thu sau khi bắt quả tang đang bấm patapon 2 ko lo học T,T đang năn nỉ xin lại máy như g tia hi vọng quá mong manh :(

15. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

@mafia: =)) gần thi mà như ông thì...Điên điên hắn chia tay lun cho ông học cũng ko bik chừng;)) Trù ẻo thui, đúng thì :))
    @all: Điểm danh ai đi off nhá, ai đi ko được đề nghị báo tên + lí do cho phó trưởng hội là em ;))
    1.Anh Khánh
    2.Đức già
    3.Trí mập
    4.Minh tắc kè
    5.Anh Trung
    6.Satan + Accoun không biết 2 bác có đi hok ???:-w
    7.Đồng chí Ger
    8.Thằng mập
    9.New bie: Phát (Badboy)
    10.Hội viên ưu tú : EM ;))

Đề nghị ai tham gia vào hội chưa đi off lần nào vào điểm danh cái coi ^^ ! Các đồng chí ở trên ai đi ko được đề nghị để lại lí do :)

Tình hình nhậu nhẹt ngày mai : 2h có mặt đông đủ tại Quán Young 254 Trần Phú,game truyền thống : Killzone.
    Nhưng mai sẽ có chầu thịt chó nên sẽ chia ra 2 đội đấu deathmatch nếu đội nào thắng thì được đội kia đãi thịt chó ;)) thể thức lựa đội: Xú Xì.Khi chơi không cay cú + chửi tục người mô chửi tục cho anh Khánh làm việc người đó :)).
    RIÊNG ĐỨC NHỎ NẾU KHÔNG CÓ MÁY CŨNG PHẢI LÊN ĐỂ CÒN ĐI CHẦU SAU :))

Chú Ý
    : Đề nghị mai mỗi người phải đem theo tiền ;))

16. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Đức:nhà mày mà nghèo thì thôi chứ còn nhà ai giàu nữa đây:|,thì mi mún bao nhiêu,hay 100K:|,chứ cho ko thì thằng khánh hắn chửi ta:)),dính vô patapon thì đi thi có mà rớt trở lên:))
    Thiện:ta phe mi cho chắc,vô đặt bom:))
    Khánh:láu láu đi mày:-w
    Mai đi đông đủ nghe mí bác:),riêng thằng đức đòi được thì đòi lun 2 cái cho thằng mập chơi với,còn nó ko đưa thì dẹp mẹ nó lun đi:|

17. Sa†an

Sa†an Legend of Zelda Lão Làng GVN

Tình hình là chưa biết mai có thể đi ốp với ae được ko, sẽ cố gắng ko được tăng 1 thì tăng 2 =)). Mà tôi ăn chay niệm phật, thịt chó thì...ôi...mô phật...=((

18. charpey333

@Đức : ta sợ mi quá !!!
    @Thiện : anh với em với Đức già 1 đội , đảm bảo đc chầu thịt chó :))
    @Đức : em ko đi thì mệt chuyện với anh đó :-w
    @Mập : thằng mập đâu rồi sao ko thấy vào điểm danh ? hay là nghe nhạc Hàn Quốc buồn quá rồi tự tử ???
    @All : anh em cố gắn đi đông đủ , bắn killzone xong rùi ai có mâu thuẫn thì giải quyết luôn tại quán , ăn uống no say nhưng ko đc về lộn nhà người khác , dặc biệt là ôm lộn pồ người khác ;;)

19. dxpro1991

dxpro1991 Mr & Ms Pac-Man

Ta phản đối cái luật mới, anh em hội này quen đi giờ dây thun rồi, đề nghị edit lại \m/

20. charpey333

Xin thông báo với anh em là thằng mập bửa nay đang thất tình , buồn , thích nghe nhạc Hàn Quốc ( diễn viên bị ung thư vú chết thì phải :D ) . Đề nghị ngày mai , sau khi nhậu xỉn thì lôi thằng mập ra xúc 1 trận cho vui :))