Nhà mới của GPSP Đà Nẵng :D

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi 0oo00oo0, 21/2/09.

1. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_1 loạt tin buồn đã đổ lên đầu trưởng nhóm Đức lớn của chúng ta :-o do đua đòi thi kinh tế nên anh chàng bị chổng vó với số điểm đạt được sau khi thi ban A là 15 điểm :( ,hum nọ làm mất ĐT con bạn 1 cách gián tiếp nên bây h phải lấy điện thoại mình bán đi trả cho nó nên bây h ko có ĐT để xài T,T chủ nhật tuần này quyết tâm ko say ko về-nhậu nhẹt đê mê-chết ngay tại chỗ mới hả lòng hả dạ .
    _Thiện: thằng nào phong cho mày làm phó hội,lên mặt hả mày,đề nghị nhóm đuổi ngay thằng Thiện vơi tội danh tự phong chức vụ mà chưa thông qua ý kiến trưởng nhóm :-w
    _thanhdh là ở đà nẵng hử :|

2. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

@Đức già :Ôi anh tui ...:((
    @Đức nhỏ: Tui lên trưởng hội chừ chớ phó mà kể zo :))

3. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_cái ji` :-w mày thích chơi ko,tao đang buồn đời đây b-( đi off nhớ đội nồi với mượn má cái vung mà đi nghe mày :>

4. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

thanhdh:cũng gặp bác này vài lần trên topic này,bác ở đà nẵng hả?:D,thế thì cn đi off cho vui.
    Đức nhỏ:mi thi kinh tế hả,15 điểm thì còn thua cả ta năm ngoái:))=))
    Tình hình là Cn thằng khánh đi du lịch với bạn bè chi rồi,nên ko off,anh trung có đi off,thì đem máy cho hội dùng với,vì sẽ có mem mới,mà mem mới thì chưa có killzone,mà ko có killzone thì làm răng bắn đựoc=))
    Mập:mượn máy thằng khánh để cn ni bắn killzone nghe mập:)

5. toto124

toto124 ●๋• Reflect The Sky ●๋• Lão Làng GVN

15 điểm là cao rồi bác à nhất là khối A T.T
    Mình cũng chỉ cần 15 điểm để đỗ vào dân lập mà chả được
    Thi khối D lần này cũng tạch nốt rồi

6. dxpro1991

dxpro1991 Mr & Ms Pac-Man

Dis mẹ ta thi có 11 đ, nhân 2 ngoại ngữ đc 17, mà đek đủ điểm sàn đh là 13, chỉ đủ cao đẳng 10đ nè :-w, làm như đh dễ nhai lắm ấy :-w

7. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Sặc,đại học dễ nhai thì ai cũng vào được à:|
    Thằng đức làm gì mà bị ban nick mẹ rồi:|

8. mapdcs_psp

mapdcs_psp Mr & Ms Pac-Man

@ đức nhỏ : tao chiệu *** nổi thằng thiên này rồi nó bít tao ko có máy no cứ bơm điểu tuần này off làm choa nó 1 trận nhớ đời đi ok ko :>

@ đức lớn: e điện thoại pác khánh hem được :(

@ thiện : mày tuỏng mày là con ông trời hả :S bit mày giàu rồi, còn cái chức phó hội trương mày đang nằm mơ giữa ban ngày à

9. dxpro1991

Mập có cần thêm trợ lý ko, ta xung phong "xoa bóp" cho cháu thiện cùng với mi nè :-"

10. toto124

toto124 ●๋• Reflect The Sky ●๋• Lão Làng GVN

mafia đi đâu mà để ăn chém GOV rồi thế kia

11. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

@map: chi mài ta nói sai hả chỉ chỗ sai ta coi : đây là đối tượng bị mất máy psp nên giờ lên đành ngồi tám vs ăn thịt chó với anh em mà thôi killzone thì ngồi làm dự bị ai mỏi tay thì vào thế.Ta bơm đều mài chỗ mô :)) có tiền éo mua psp đi mua black berry chớ giờ mài có psp thì ta có nói rứa ko :))
    @Đức nhỏ: Ăn chém là đáng rùi toàn đi nói xấu với chửi người ta ko :)) mà reng nghe ông nói ở page trước là : Trong hội chỉ có tui mới đủ cơ để thi vào đại học rứa mà chừ =))
    @all: Thế là cả hội mất cơ hội đi ĐẠI THỐNG ><

12. badboy1301

badboy1301 Youtube Master Race

ũa =))! a Đức lớn chứ có fải anh Đức nhỏ đâu :-j...

13. charpey333

charpey333 Youtube Master Race

@All : nghe thằng nói thằng Trí làm áo cho hội hả ? nếu vậy thì tốt quá ! nếu cần gì về design thì anh sẽ giúp :) CN này anh đi cù lao nên ko off đc , anh em thông cảm
    @ Thiện : thằng em cẩn thận , tình hình là lần này anh ko off đc , thằng mập và thằng Đức đang chán đời và rất bức xúc nên không ai đỡ cho em đc đâu :D
    @ Đức nhỏ : định CN này làm với thằng em vài mẻ chó nướng , xị rượu cho vơi sầu ! Ai dè bận mất roài ! dịp khác nghe :(

14. Mr.DucNguyen

Mr.DucNguyen Youtube Master Race

_bỏ bu nó chứ,chửi nhau với mấy thằng bên box speed game admin vô can chửi admin thẳng cánh luôn,thế là đi toong cái ID >,< :|
    _nói trước chủ nhật này mà thằng nào ko đi là tôi gạch danh sách khỏi hội hết,từ Trí đù,Khánh....... thêm cả thằng Thiện nữa gạch hết,từ sau khỏi vác mặt đi off :-w

15. dxpro1991

Anh khánh ảnh nói bận ko đi rồi nhá, làm gì căng rứa mày, còn thằng thiện thì tùy mày xử lý b-(

16. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

Láo láo quen. Dù ông có là chủ hội thì cũng có ai cho ông cái quyền gạch tên hỉ ;))......
    @Anh Khánh: Hiện tại máy em mới sửa xong, mất hết brush, font chữ, patterns rồi =.=.....vả lại nó chạy PTS CS3 cứ như con rùa bò. Có thể em sẽ sang nhà anh làm á :D

17. Mr.DucNguyen

_sao thằng trí ý kiến ý cọt ji` thế hử,lần sau mày đừng rủ cái thằng mặt lìn nào sang nhà tao ngồi cả buổi chép game nghe mài :| đại ca khánh đừng cho nó bu đại ca,máy nó hỏng do nó phá đấy,đại ca coi chừng cái máy của đại ca nó phá banh toe chừ :)) mà nó cũng ghiền cái lap của đại ca ra phết đấy :)) à mà mi còn nợ cái vụ làm wed đó nghe chưa thằng kia :-w

18. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

xin tự giới thiệu: tôi là Nguyễn Thanh Huy sinh ngày 26/3/1991. Đang sống ở quận Thanh Khê, Đà Nẵng. Hiện sở hữu 1 psp slim và rất thích chơi game trên psp nên muốn tham gia trên diễn đàn đồng thời đi off với cả nhóm. Mình mới chuyển nhà nên chưa bắt Internet lại, điều kiện giải trí hơi khó khăn, mong các mem giúp đỡ. Số điện thoại di động: 01665025262. Nick Y! :X_Halo1_z;;)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    oops tự dưng ban đầu xưng tôi sau lại xưng mình vô ý quá
    xin lỗi đã doublepost

19. Mr.DucNguyen

_ố,chào mừng bác :D phiền bác lên trang đầu của topic này xem chi tiết liên lạc các thành viên đấy,có đủ cả SĐT,nick yahoo.bác đi off lần đầu với hội thấy vui và quyết định gắn bó lâu dài thì em sẽ biểu cu Trí edit chicủa bác lên trang đầu thành viên hội luôn :D

_nhắc nhở lại mọi người trong nhóm,do thằng Thiện mắc dịch ko nắm rõ chi tiết thông tin các thành viên đi off nên đã đưa ra danh sách off sai lệch,trong khi quá nửa thành viền trong danh sách của nó là ko đi off vì vậy tôi xin nhắc lại,chủ nhật này chúng ta nên hoãn buổi offline tuần này lại với lí do:các thành phần mới và nòng cốt của hội ko tham dự (Khánh,Trí lớn,Đức nhỏ >,< )và 1 số ko rõ thông tin (Trung,Ger,TRí nhỏ)nhưng tuần này lại có nhìu thành viên mới,vì vậy để tạo ấn tượng tốt cho các thành viên mới hội chúng ta phải đi đông đủ 1 buổi để chào đón,cái này tôi nắm bắt tâm lí các thành viên rất rõ,đi buổi đầu mà bắng hoe rồi chán ngắt thì có vẻ ko muốn đi lần sau nữa,và lần sau với quân số đông đủ ( tôi sẽ qua từng nhà vận động từng thành viên đi off :D ),rồi ok,mọi việc chỉ có vậy,mọi người nhớ để ý chứ ko tránh tránh tình trạng đi off 1 mình như Đức già nhà ta năm ngoái :))
    tôi nói nghiêm túc đấy,ai có ý kiến tốt hơn thì cứ nói có thể sẽ thay đổi,ko cự nự bơm đểu nhau nhất là thằng Thiện) tôi suy nghĩ rất nhiều rồi đấy,đó là lí do tôi cho là hợp lí nhất,ko có ji` đáng để mang ra đùa giỡn cả
    _Vì hội PSP đà nẵng ngày càng phát triển :D

20. mapdcs_psp

mapdcs_psp Mr & Ms Pac-Man

@ đức nhỏ : mi nói cũng đúng thằng thiện là nó bơm đểu lắm lần nay off mi với ta với thằng trí bơm choa nó vài hơi là nó hết đểu ngay ấy mà :)):))

@ X_Halo_z:chào mừng pác đến với nhà psp DN hoan nghênh :D