Nhận preorder Starcraf 2

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi [CBT]Brian, 5/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blackstarlet

blackstarlet Dragon Quest

vừa gửi tiền đặt cọc cho bạn [CBT]Brian rồi , háo hức được tới ngày cầm starcraft 2 trên tay quá

2. [CBT]Brian

[CBT]Brian Dragon Quest

^_^ sry, nếu bạn cần hàng CE thì đợi tầm tuần sau nha! Lưu ý, đã hết hàng đợt đầu! Nhưng hiện tại mình vẫn nhận order! và có thể từ 3-5 ngày ship và giá hàng là 1tr4/dia! thx các bạn

3. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

100 USD bản CE, xác định về Việt Nam giá đội lên khoảng 2m3 là ít. Và sẽ ko có hàng ngay sau khi release game, phải đợi ít nhất vài tuần để xử lý hết đống preorder đã.

4. blackstarlet

bạn [CBT]Brain à mình vừa gửi tiền cọc sáng nay , vậy bao lâu mình đĩa sẽ về , mình nghe nói là hết hàng đợt đầu rồi có phải ko

5. archimede

archimede Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Mọi người thường hay order đĩa game từ đâu vậy nhỉ, amazon, ebay, playasia,... hay cái gì khác, ship từ đâu là rẻ nhất ?

6. [CBT]Brian

[CBT]Brian Dragon Quest

ah ban cu an tam, khi nao nhan dc tien dat coc minh se xac nhan ban qua phone, con dia cua ban van co hang, va dot thu 2 se chi cach dot thu nhat khoan 1-2 ngay. ban se ko phai doi lau! thx!

^_^ chính xác, nên ae nào mún có bản CE giá ko đội cao thì đợi khoảng thời gian nha! vì bản CE hiện tại đang cháy hàng, mua cũng có, nhưng giá khá cao nên mình tạm ko nhập vì số lượng order bản org cũng nhìu rồi!

7. rsm

rsm Youtube Master Race

Thế nào cũng đc , mình sẽ cố gắng kiếm nót 2 củ mấy mấy , căn bản là trên site chính nó ghi limited edition nên sọ nó hết hàng :(((((( fan cuồng như mình mà ko mua nổi bản CE thì chắc vật vã vài tháng , đam mê từ khi nó ra rồi :(( cố gắng nhé bạn , trăm sự nhờ bạn :((

8. blackstarlet

bản collection edition thì nó có thêm gì hay hay không ta, có mấy cái mô hình unit starcraft 2 thì hay nhỉ

9. [CBT]Brian

[CBT]Brian Dragon Quest

* The Art of StarCraft II: Wings of Liberty, a 176-page book featuring artwork from the game
    * An exclusive 2GB USB flash drive replica of Jim Raynor's dog tag, which comes preloaded with the original StarCraft and the StarCraft: Brood War(R) expansion set
    * A behind-the-scenes DVD containing over an hour of developer interviews, cinematics with director's commentary, and more
    * The official StarCraft II: Wings of Liberty soundtrack CD, containing 14 epic tracks from the game along with exclusive bonus tracks
    * StarCraft comic book issue #0, a prequel to the comic series
    * A World of Warcraft(R) mini Thor in-game pet that can be applied to all World of Warcraft characters on a single Battle.net account
    * Exclusive Battle.net downloadable content, including special portraits for your Battle.net profile, decals to customize your units in-game, and a visually unique version of the terran Thor unit

10. blackstarlet

nhiều món quá, à bạn brian nên kiểm tra tài khoản trong thời gian sớm nhất để nếu có trục trặc mình ra ngân hàng xem lại chứ để lâu phiền lắm , hồi trước gửi tiền vào tài khoản (cùng chi nhánh) mấy em nhân viên nói tới nơi rồi mà tới tận 3 ngày sau người ta mới nhận được tiền, đó là mình còn tới khiếu nại chứ mà không kiếu nại không biết có tới nơi không nữa

Chỉnh sửa cuối: 21/7/10
  11. [CBT]Brian

[CBT]Brian Dragon Quest

mình bít thủ tục của nó mà, nên việc đó mình sẽ check thường. tiền chưa đến nhưng nếu có khoảng tiền nào đang đợi chuyển vào nó cũng sẽ báo!

12. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

xài đông á cho lẹ, vừa chuyển hay nhận tiền là dt rung lên báo liền :D
    mình thì order trên play-asia rùi, hi vọng sẽ nhận dc hàng sớm, mình cũng nôn nóng wa :D

13. rsm

rsm Youtube Master Race

bạn ơi ko cần nữa đâu , mình tìm đc người oder rồi ,:D

14. blackstarlet

mới có đoạn trailer mới đó , game này phải nói có cốt truyện tuyệt vời, còn có 5 ngày nữa , về đến đây chắc vài ngày mong chờ quá

Chỉnh sửa cuối: 22/7/10
  15. Roxio

Roxio Donkey Kong

Tình hình là đã pre-order cái collection, 27/7 sẽ ra bestbuy lụm về ... $-)$-)$-)
    Nếu ae ủng hộ và cần thì mình sẽ chụp up hình lên cho ae biết trong collection gồm cái gì và nó ra sao.
    Ah đồng thời có ai chơi US server ko, có gì báo danh hôm đó add luôn đánh giải trí \:d/\:d/

16. blackstarlet

thế bạn Roxio có ở việt nam không

17. Roxio

Roxio Donkey Kong

Rất tiếc là ko bạn ah :( :( :(
    Đang lưu lạc xứ người nên chơi server US đó :)

Bên đây Bestbuy gần chỗ mình nó tổ chức midnight grand open, định đi tham quan cho biết :P

Ngoài ra còn nghe nói cộng đồng SC bên đây 26/7 này còn tổ chức 1 cái party trước khi release game vài tiếng cho đến sáng 27/7 luôn để mừng sinh nhật SC2 nữa, cũng muốn tham gian nhưng xa wa ko có cơ hội. Nghe nói sẽ đông vui lắm.

check it out: http://day9tv.eventbrite.com/

Hôm đó ai rãnh thì coi live stream cái party ở đây: http://day9tv.blip.tv

18. Wimp

Wimp Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi hình như bản SEA & Oceania đắt hơn bản US đó.

19. [CBT]Brian

[CBT]Brian Dragon Quest

thông cảm nha bác, chỉ nhập asia và US à :)

20. xbox

xbox Youtube Master Race

cho mình hỏi hiện nay SC2 có các bản US, Korea, Taiwan, Russia, SEA, vậy bản Asia là tính vô Taiwan hay Korea?

mình ko thích vụ region-locked này, lỡ sau này thấy chơi ở sever US thấy lag quá muốn chuyển qua SEA hay asia thì có được chuyển free ko, hay là mất tiền mua bản khác à :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.