Nhận ý kiến về walkthrough TRS

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi don't like gameover, 15/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Ai biết con Frau đó, tôi vẫn ko tin lấy được cây kích bút chì đó ( mặc dù là có nhiều khả năng, ko lẽ tạo cây kích đó ra để chưng cho đẹp thôi)

2. runan

runan Thánh Chiến Hiệp Sĩ

Hê, topic Nhận ý kiến chứ ko phải hop3 đáp bàn luận đâu nhe, mấy bồ spam hả :o?

3. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Ấy, Runan lại nóng tính thế, đây là nhận ý kiến mà, nãy giờ những lời tui đóng góp là muốn cho DLG bổ sung vào cái Hướng dẫn ấy chứ, có ngoài lề tí xíu nào đâu, đại ca xem lại chứ oan chết em , mà có xử thì xử thằng DLG ấy, nó tạo cái topic này ấy chứ, có câu : thượng bất chính , hạ tắc loạn mà

4. don't like gameover

don't like gameover Mario & Luigi

này này, ko có chơi xấu thế à nghe. Tui mà Runan bảo spam thì ông cũng đâu thoát tội? định đổ hết lên đâu tui hử? ko được đâu nghe!
    Mà cái lão Runan này, tui đang "nhận ý kiến đóng góp" của Knight để bổ xung vào Walkthruogh đấy chứ? spam lúc nào hả? dẫn chứng ra coi. Còn nếu ông muốn xử thằng spam trong top này thì đây này, tui dẫn chứng ra cho mà xử

5. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Thằng đấy là thằng nào thế. post 1 câu cụt ngủn vậy rồi đi à, Runan cho nó 3 sẹo làm gương nào.
    Ấy chết cha, Thánh chiến hiệp sĩ post à, mà TCHS là....úi trời, cho em xin 2 tiếng xin lỗi =))
    Đau bụng quá DLG ơi, nãy giờ chọc Runan đủ rồi, Mod muốn đùa chút thôi ấy mà, có lần nào hành động đâu, nếu ko tui với ông đã sớm tạo cái nick khác rồi

6. runan

oh :o vậy à? xem ra cái topic này là hồ câu béo ấy nhỉ, mà thôi, niệm tình anh em trong box, chat chit câu vài bài cũng ko sao, nhưng kể từ bi giờ: CÂU=CHÉM, KO Ý KIẾN=CỨA CỔ

7. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

tin xấu....có rất nhiều khả năng mình sẽ không online trong 1 thời gian dai -_-...nếu thật như vậy xin Runan quan tâm chiếu cố dùm DLG...còn mình thì.....ko biết ra sao nữa

8. runan

Ok, kyo báo trước như vậy runan sẽ cố gắng bảo quản topic HD, tuy nhiên , nếu bác kia cũng ko post thì pm cho runan khóa lại đến khi nào bạn có khả năng viết tiếp.

9. don't like gameover

Làm gì có. Tác phẩm đầu tay của tui phải hoàn thành chứ? bỏ ngang chừng sao được. Đang viết tiếp, khỏi lo đi, chỉ tội vừa viết, vừa thử nên hơi lâu. Vả lại thời gian online hạn chế nên thông cảm. Vừa rồi cái Pc lại die mới chết chứ. Hơi cay!
    Nhưng không sao, 1-2 tuần nữa sẽ cho tiếp 3-4 map nữa, khỏi lo đi! Nhờ Runan chú ý giùm mấy bài post "lạc đề" vào đó là tui "thank you" Runan nhìu lắm!

10. Hero 2005

Hero 2005 Mr & Ms Pac-Man

Ủa,như thế nào gọi là câu bài và loại nào là ko ý kiến vậy Runan,làm thế này thì hơi mạnh tay một tí =(( ,nhưng ko sao bởi vì "kỉ luật là sức mạnh của quân đội" mà lị:D .
    Ôi,có nhìu ý kiến cho rằng kị sĩ rồng Raffin có thể hóa thân thành con rồng chúa tể,nhưng làm đủ mọi cách nhưng ko có kết quả gì cả,chán thiệt.Ai làm ơn cho ý kiến dùm đi.

11. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Thế có bao giờ thử cho nó sang đạo của thằng Holmes ở lần chuyển quân thứ 1 chưa

12. Hero 2005

Hero 2005 Mr & Ms Pac-Man

Chưa thử bao giờ nhưng nghe người ta nói vậy,với lại cũng ko biết là có đc hay ko đây :-/

13. don't like gameover

Thôi, top đi mọi người. Đang dần dần biến thành top bàn luận về TRS rồi. Kô giỡn nữa. Xì tốp thôi.
    Cái vụ lên rồng trùm của Raffin ko có đâu, thử làm gì mất công.

14. namedung

namedung Mr & Ms Pac-Man

Sao ku biết là ko lên được rồng trùm! Tau nghĩ là bên nó có con nào thì bên mình cũng phải có con như vậy chứ. Ku cứ thử chơi lại từ đầu roài tìm hiểu đi xem nào
    #>:) #>:) #>:) :devil: :devil: :devil:

15. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Thế bên nó có con ngựa phép, bên mình ko có, mà suốt games có thằng tướng nào dạng đó đâu

16. don't like gameover

pó chíu! Tui vừa nói rùi mà, thui đi các bố. Cac bố biến top này thành hồ câu thì Runan lại lôi đầu tui ra mà chém. >_<
    Các cụ tha cho con đi! Tội nghiệp con lém!!!!!
    Có vấn đề hay góp ý gì với bài hướng dẫn của tui thì hãy post vào để tui sửa lại cho thành một bài hướng dẫn hoàn chỉnh và đầy đủ nhất từ trước đến nay của Tearing Saga thì tui cảm ơn. Còn nếu bàn luận thì thui đi, có chỗ khác rùi mà!
    @Runan: mod đâu ròi, hộ em cái!

17. runan

DLG làm xong cái HD rùi, cám ơn bạn và kyo, runan công bố lock topic lại luôn và phần thưởng cho 2 bạn:
    Mỗi người 5 điểm perfect và 30 exp cùng 30 MP nha.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.