Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. kamikazevi

kamikazevi Youtube Master Race

:Rose:Cảm ơn cuộc đời đã cho anh gặp em.Cảm ơn em vì đã xem anh như một người bạn.Nhờ tình bạn đó anh ấp ủ tình yêu của mình,mang tình yêu đó anh đã có đủ sức mạnh để nuôi dưỡng những ước mơ của mình:Rose:​
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta được thêm ngày nữa để yêu thương​
    Wherever you go
    Whatever you do
    I will be right here waiting for you..... ;;)

2. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Chậc chỉ 7 ngày thôi.
    Từ thiên đàng ta được xuống địa ngục
    Từ tầng thượng bay xuống tầng trệt.
    Chậc,mất hết niềm tin lun rồi

3. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

sáng nay em vừa thi xong..... hi vọng em làm bài tốt, để anh lại đc thấy nụ cười như thiên thần khi khoe điểm của em...... sáng mai còn 2 môn nữa, chúc em làm bài tốt, BH của anh!!!!!!

4. LEE WAN

LEE WAN Mr & Ms Pac-Man

hix dạo này bắn bi cỏ hơi nhiều , mệt wá .Người yêu thì lâu ko gặp , nhớ wá , ti' nữa về ko biết còn tiền phang lô ko , dạo này miss nhiều wá rồi

5. chicken-prairie

chicken-prairie Youtube Master Race

hix hix! Dạo này thời tiết thất thường khiến con người ta cũng thất thường theo. Trời đẹp thì muốn có người yêu để đi chơi, còn khi thời tiết xấu thì lại xung sướng vì không phải đi đâu :D ( vì chẳng có người yêu mà để đi đâu :-" ). Trời ơi, con bao giờ mới có lại người yêu đây. Đời bất công với tui quá!!!!!

6. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Ẹc, đêm qua mới giông xuống Vũng Tàu... sang nay bắn xe lên lại...

Bị nói quá trời... nói mấy cũng không sao... duy chỉ có câu "ông bà cho tiền ko phải để con chơi"...

Từ mai sẽ đi làm...

7. kamikazevi

kamikazevi Youtube Master Race

Bình minh thức giấc nhận được tin nhắn của em buồn đến nao lòng.Mình không biết tâm trạng của mình lúc đó như thế nào nhỉ chỉ tóm lại một câu là rất buồn,tại sao lúc đó mình lại hờ hững như vậy,hay la mình đã linh tính được như vậy.............Từ ngày gặp em mình rất vui ở em đã cho mình một sức mạnh..........Thế mà...........Tối đi chơi với đám bạn thân em đã gọi điện cho bạn của mình,mình cũng ko thể trách em được vì lúc đó mình khóa máy mà..............Ngồi đối diện với em mình thấy em vui tươi,nhí nhảnh vô tư quá,còn mình chi biết ngối im lặng.............Thời gian sau này mình cũng ko biết như thế nào biết bao dự định mình định làm cho em nhưng chưa làm được gì cả.......Thôi hi vọng ngày mai sẽ tốt đẹp hơn hi vọng là như vậy........Cố gắng lên N cơ hội đang trong tầm tay của mình phải tận dụng thôi.......Cố lên mình nghĩ mình sẽ làm được mà.........

8. Steel_and_Stone

Steel_and_Stone Mr & Ms Pac-Man

FORUM ban đêm vắng quá , đong thì dâtbase , đi ngủ , bye all

9. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Sh!t, mình đang tìm kiếm cái gì, mình quan tâm cái gì... trong một lũ công nhân nghành đực, công nhân nghành cái và mấy con chó dại chứ?
    Hơn nửa năm, chĩnh xác là 6 tháng 26 ngày, mẹ kiếp, mình ủy mị, ủy mị quá... Đàn bà thật!!!

10. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Thời gian không còn nhiều nữa, cố gắng lên Natra!^^... I'll be waiting 4 you!

11. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Ko biết thi thố thế nào nhỉ....::) ...chắc là ổn thôi ::) .........
    Nhắn tin cho anh nhé ^^

12. Pink Floyd

Chuyện buồn thì lúc nào mà chả có, quan trọng là có để tâm đến nó hay không...
    Chuyện học hành, sự nghiệp... bữa trước nói gòi đúng ko?
    Chuyện bạn bè... có lẽ tạm thời chưa có gì để buồn...
    Còn chuyện tình cảm, tình iu... những cái gì đã qua rồi thì cho qua luôn, không nên buồn nữa... còn chuyện hiện tại, đáng buồn thiệt... nhưng lúc này T vẫn không thể nói cho A hay... A biết không... nếu không thì thậm chí A và T còn không là bạn nữa... thế nên thôi... hãy cứ chờ... có điều không biết chờ đến bao giờ, chờ như "mãi mãi một tình yêu" àh... mà chắc là A biết chứ, có gì đâu mà A không thể nhận ra nhỉ... có lẽ A cố lảng tránh nó thôi... mà thôi...

13. slinly

slinly Mr & Ms Pac-Man

baka baka baka baka baka
    ghét ghét ghét
    đau ko chịu được nhờ net friend gọi điện cấp cứu, cuối cùng nói 1 câu "gọi cho người đó đi, nhà nó gần nhà mày" mịe nó, nếu lếch được ra khỏi phòng cũng chả cần kiếm ngươi. gần nhà thì sao? biết số điện thoại à.
    tức tới nổi phải bóp ngay cái chỗ đau để đi mua thuốc, qua ngày sau hỏi người ta về võ lâm, chả nghĩ tới sức khỏe người ta, chỉ biết lợi dụng, toàn lũ người lợi dụng, có việc thì alo alo, ko việc thì chết kệ mày chớ.
    dzui ghê

14. LEE WAN

LEE WAN Mr & Ms Pac-Man

hôm nay đi học thêm , lại được gặp mấy em xinh rồi :-P

15. co`

co` Youtube Master Race

................ Tưởng đã quên nhưng ... !!! Yêu và Hận, không biết mình đang nghĩ về cái nào ???? Nhưng cũng cảm thấy nhẹ nhõm hơn nhiều... Chậc ! Chắc ngày này năm sau là lại hết. cũng tròn 1 năm rồi, năm nay có khá hơn, năm ngoái bê bết quá ...! Mấy ngày nay mưa rồi, hi vọng ngày mai trời sẽ nắng !!!!

Nhớ em nhiều !!!

16. Pink Floyd

sẽ từ bỏ hết để làm lại từ đầu... không thằng nào hơn mình nếu mình thật sự muốn vậy... thật sự...

17. judgeman

judgeman Mr & Ms Pac-Man

ZZZ..........zzzzzzzz........ chà Hôm nay không thấy ấy bùn ghê .Ấy là nghị lực để tui đi học đó(ấu trĩ ghê)

18. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thắng đến nơi còn thua....#-o........lỗi thật #-o..............

19. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

hôm nay chơi GB gặp đám em lí nhí của em..... tụi nhóc cứ nhắc về em hoài..... thế mới thấy em đc ái mộ đến mức nào....... cả mấy thằng bạn của em cũng tự xưng là bạn trai của em..... ừ thì là bạn trai, nhưng em chỉ có 1 người yêu là anh thôi, đúng ko BH?????

20. SVS

SVS Mario & Luigi

Bác nào chơi GB mà pro thì thử PM Alone Beast thách đấu hắn coi! 2 tháng nay hắn treo biển thách đấu trong sever 8 mà không thua trận nào T_T. Vênh mặt thấy ghét!

Ngày hôm nay là 1 ngày ... dek ra cái gì cả! Thi lại thì chắc tới 99% là không qua! Lên mạng thì không hiểu vì lý do gì mà ... chán chẳng buồn spam nữa! Chẳng muốn chat luôn! Ngồi làm việc mà cứ điên cả đầu vì không hiểu đâu ra xuất hiện 1 đống lỗi! Lôi ra sửa thì phát hiện quên ký hiệu quên mất mình viết ở đoạn nào! T_T Khốn nạn! Không còn ngày nào khốn nạn hơn! Chiều lại ngồi làm rồi! Mong sao không còn lỗi nào nghiêm trọng nữa!