Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. kamikazevi

kamikazevi Youtube Master Race

Hôm đó mình sao ấy nhỉ.....Mới uống có mấy ly mà xỉn mất đứt.Mà hôm đó nhìn em trông mắc cười thiệt...cũng như mình....Thế mà mình đã ấy....ấy em nghĩ lại thấy tội lỗi quá...........Mình hư quá....

2. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

trời ơi ! sao mà hôm nay anh lại thấy nhớ em quá ...mắt hồng ơi !

3. truonghaohung

trời ơi ! sao mà hôm nay anh lại thấy nhớ em quá ...mắt hồng ơi !

4. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

hờ.....ông mua SIM mới rồi...ông gọi về ko thèm nhấc máy...kinh thật đấy...:))........
    Có lẽ đã đến lúc phải suy nghĩ lại thôi........

5. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

em, anh đang nhớ em nhiều... anh vẫn yêu em...

6. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Éo thể hiểu được đầu óc mình đang nghĩ cái gì nữa...éo thể tập trung vào học được X(
    Dứt ra thì có những lúc quyết tâm rồi..nhưng rồi lại nghĩ ngợi ....ịt ẹ...ức chế thật X(

7. truonghaohung

uh ..những lời vô tình đó khiến anh đau hơn bao giờ hết đó biết ko ! anh rất muốn thông cảm và hiểu em nhưng em có cho anh cơ hội đó đâu .con tim em thật là lạnh lùng hơn anh tưởng ..

8. fg_th2

fg_th2 Guest

hôm nay buồn qua', cha muốn đi học nữa, mặc dù ko đi học thì nhớ bọn nó

9. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Hôm nay bùn gớm.
    Nghỉ học 1 buổi đàn tiếc thiệt.BN giỏi wé đi hông uổng công mình coi chừng hehe

10. word life

word life Dragon Quest

Ước gì ngày mai thức dậy ... mọi thứ chỉ là 1 giấc mơ .....

11. Hyutars

Hyutars Mario & Luigi

bùn, forum mới lập, nhìu việc làm quá, nhìu lúc cũng mệt mỏi cực kì, nhưng phải ráng, ai muốn làm mod không ????
    http://gamemakervn.b4.to

12. Finalbaby

Finalbaby Donkey Kong

Chán wa!mới bỏ bạn gái vì tự ti!Tại sao 1 người...như mfinh lại thĩ 1 người...như cô ấy được nhỉ????

13. Hyutars

Hyutars Mario & Luigi

bỏ bạn gái vì tự ti? trời, nếu tự ti thì tình yêu không bền đâu, p hải dẹp nó sang một bên, qua forum của tui tâm sự đi ^^
    http://gamemakervn.b4.to

14. never_forget

never_forget Donkey Kong

buồn thật đấy ^__^, tại sao bạn lại ko chọn tôi? tại sao? sự thật ấy thật là quá bất ngờ, trước giờ, tôi tưởng bạn chỉ có mình tôi, thế mà… Vậy sao tôi cứ mãi tin vào quá khứ thế nhỉ? Tôi dựa vào quá khứ để nghĩ rằng bạn sẽ mãi mãi chỉ có mình tôi, và đến khi biết đc sự thật, tôi vẫn ko tin rằng mình đã mất bạn.
    Câu nói ấy, bạn dành cho người khác, thế mà tình cờ tôi lại đọc được, nó dịu dàng đối với người ta, nhưng làm tôi buồn, tan nát. Không sao, dù sao thì biết đc sự thật càng sớm càng tốt, nếu ko, tôi sẽ chỉ mãi tưởng tượng… hãy khóc đi hết trong lòng sẽ vơi sầu đi vô vọng, tình yêu đã hết xin đừng nhớ nhau làm chi, và ở nơi đó có người cho anh niềm vui mới….Mà cũng giống lời bài hát thật .. rồi anh lại bước trở về, thắp nên một tia hy vọng… thì thôi hãy nói một lời, cho em bình yên…Nhưng tôi biết, có lẽ, cho đến giờ tôi vẫn chờ bạn ^__^, nếu bạn có ý định trở về bên tôi, ko biết chừng nào mới quên được bạn đây? thật sự quên hết..

15. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

19/05 - Có thể hôm nay là 1 ngày bình thường với mọi người nhưng với $me thì đó là ngày hạnh phúc nhất đời ^.^ , thật vui vì em đã chọn anh là người luôn ở bên cạnh em :) .

Khoảng cách không quan trọng , cuộc sống là sự tích nhặt từng ngày , 2 năm cũng ko quá lâu ^.^ , hy vọng đến khi đó thì chung ta đã tích nhặt được đủ ^.^

16. petern

petern °˖✧Bmì patê✧˖° Administrator

20/05/06 thật bất ngờ khi tình cờ gặp lại người trong mộng sau 2 năm không gặp. Lòng lại dấy lên những ấn tượng khi xưa hixhix

17. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

Em sao rồi? Anh nghe nói em sắp đi du học. Rốt cuộc rồi chúng ta cũng không có một lần đối diện, nói chuyện với nhau. Sao nhỉ? Khởi đầu là qua mạng, anh chủ động làm quen em, rồi chúng ta nói yêu nhau. Khỏang cách làm khiến tui mình chưa nắm tay nhau dù chì một lần ở ngoài đời. Rồi thời gian trôi đi, có lần anh đã đến thăm em, nhưng anh chỉ dám đứng ở nơi xa xa, ngắm em đi học rồi lặng lẽ trở về Sg
    Chắc có lẽ tại lần đó những khúc mắc trong lòng anh không giải tỏa được, nên anh đã không dám đối diện cùng em... anh xin lỗi em nhiều. Đừng giận anh nhé. Dù sao, anh vẫn không muốn bó buộc em vào anh. Ít kĩ giử em cho riêng mình. Hãy sống hạnh phúc và đừng trách anh. Vẫn thương và nhớ em nhiều :X

18. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Viết Blog xong...tưởng cho nhẹ bớt...nhưng lại buồn..............

19. Omen

Omen Youtube Master Race

nửa năm đây xảy ra nhiều chuyện thật.
    _chuyện của đứa em gái, rốt cuộc cũng ko giúp nó, giúp nhiều quá rồi, để nó tự mình tìm cách giải quyết chứ mình đâu phải là thần thánh.
    _tìm được 1 người và xem nó là bạn nhưng cuối cùng lại phát hiện ra nó cũng như những người trước kia "có chuyện là tìm, ko chuyện là biến"
    _đối với "người đó" thì cũng vậy và bây giờ thì what will be will be, xem như là 1 cuộc khảo nghiệm đối với bản thân.
    _mỗi lần gặp mấy chuyện rắc rối và nhảm nhí như vầy thì lại nhớ đến câu nói của người "bạn" "cứ thích tự chui mình vào những chuyện ko đâu", "vì em nghĩ những ý kiến đó giúp Yr bình tĩnh mà tìm hướng giải quyết của riêng Yr cũng được, chẳng cần he phải nghe theo"....... cứ nghĩ tới mấy câu này là đủ rồi :'>
    _game: tu, lâu lâu chơi FFXII ^^
    _về học hành, nghỉ hêt ^^ đang ở nhà tu dưỡng. Còn 2 ngày nữa sẽ tự huấn luyện, ôn lại tất cả những gì đã học từ nhỏ tới lớn ^^
    giờ thì ko còn thời gian onl nữa rồi, chúc "bạn" thi đổ vào đại học với số điểm maximum ^^ cố bảo trọng sức khỏe nhá :-h
    _ko bao giờ tự chui vào những thứ nhảm nhí nữa, chả giúp người nữa, bibi all :hug:

20. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Cái gì đạt được dễ dàng quá thì cũng mau chán
    I won't remember all the times we had
    Mà khi đạt được rồi thì lại muốn vứt bỏ
    Để giờ hối hận:((