Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. kunio-X

kunio-X Mr & Ms Pac-Man

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O< đạt chỉ tiêu 70 bài ,dư xăng làm cái avatar mới,trông pro lên hẳn ....
    Tưởng niệm luôn cho tên bên trên [-O<[-O< tội ghê ,mới bị chém
    :whew: :whew: tui cũng xém bị chém nên động lòng, phù, warn 100%, kinh

2. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

deleted
    30 char...................

3. NhocPooh

NhocPooh ♪ღ♪ 9422932241176 ♪ღ♪ Moderator GameVN Lady

Nó cũng sắp thi mà thấy bình thường quá,chẳng mảy may lo lắng.học hành thì làng nhàng,vì nó tâm niệm,học ĐH chưa phải là con đường duy nhất dẫn đến thành công.Nó học vì gia đình nó,vì danh dự bố mẹ nó,vì ông bà nó.Chán.Hình như chẳng ai chịu hiểu và thông cảm cho nó thì phải.Toàn ép phải thế này,thế nọ.Quan tâm cũng chẳng đúng cách.Cái cách quan tâm ấy càng khiến nó bực bội,luôn cảm thấy có sức nặng đè lên.Giờ có phải là quá muộn hay ko?Nó cũng chịu.Ko biết bắt đầu từ đâu và từ bao giờ.Thậm chí ước mơ của nó,chẳng xa vời và khó thực hiện,cũng đã bị chôn vùi vào dĩ vãng,đến nỗi,nó chẳng buồn lôi ra chùi rửa làm gì.Có lẽ bụi thời gian và cuộc sống cuốn xừ cái ước mơ đó đi rồi cũng nên :D
    Tự nhiên nó thấy lẩn thẩn kinh khủng.Sao thế nhỉ?Nghĩ linh tinh nhiều lắm.chẳng vì sao và cũng chẳng vì cái gì cả.Nghĩ,đơn giản là nghĩ,còn nghĩ về cái gì thì chịu.Vì mơ hồ quá,nhiều thứ quá,cái gì cũng hiện lên trong đầu nó cả.Cảm giác muốn từ bỏ mọi thứ,ra đi tự do,chết cũng xong.Nhưng cũng ko đành,nó còn tương lai,dù mịt mờ,ko tỏ lối,nhưng vẫn là tương lai của nó,của gia đình,bố mẹ,ông bà nó.Ko ân hận điều gì khi quyết đinh như vậy cả.Có điều.....Nó ân hận chỉ duy nhất một điều,là ko được gặp ông ngoại trước khi ông mất.Xa quá,giờ nó cũng chẳng muốn khóc,nước mắt cũng cạn rồi,vì cái gì thì trời biết,đất biết,nó ko biết.Nực cười.Nó đang nói vớ vẩn....T_T
    Anh hiện diện trong đời nó thật lạ lẫm,nhưng lại quá mơ hồ.Cứ hư hư ảo ảo,chẳng rõ ràng làm nhiều lúc ngồi một mình,nó sợ.Anh ko biết hay anh biết mà ko nói.Nó chịu.Chỉ biết chừng nào còn chưa gặp được anh,nó vẫn chưa thể quên anh.Vẫn yêu,vẫn thương,nhưng sao lại sợ thế.Cảm thấy như những gì nó nghĩ về anh là ko đúng,là sai,là khác với những gì nó nói với anh.Kỳ lạ,vậy mà nó vẫn tin vào những gì mình nói,hơn những gì nó đã nghĩ.tại sao chứ?Nó đang sợ yêu,buồn cười quá.Một spider girl như nó lại sợ yêu.Sợ lắm,chẳng vì cái gì.Nhưng dù sợ,nó vẫn phải yêu thôi,đời mà,với cả....Chẳng rõ thế nào....
    Nản...Muốn từ bỏ mọi thứ,học,thi,gia đình,yêu....tất cả....

4. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Ngày mai chỉ là kỳ thi thử lấy kinh nghiệm mà sao thấy run quá cỡ mất thôi. Làm sao bây giờ? Chỉ còn 6 ngày nữa sẽ là ngày sinh tử của mình. Đau đầu quá. sao bây giờ ><

5. NhocPooh

Chiều ăn cơm nghe papa nói mà suýt bị sặc cơm.Papa nói vậy mà ko nghĩ cũng đã từng làm vậy với nó.Ngộ ghê.Thâm tâm nó cười như điên dại.Chịu,ko thể nào hiểu nổi.Papa nó là vậy mà,điên cuồng.Vậy mà nó y như bản sao của papa.Cái gì cũng giống,trừ mỗi một việc,papa là đàn ông,nó là nửa còn lại của thế giới :girl.Nó giống papa từ tính tình nóng nảy,đến cái kiểu chạy xe như phi ngựa....nó giống hết,chẳng chừa cái quái gì.Hok bít từ lúc nào,nó đâm ra chán nản và khinh thường cái giống ấy.Ông bà nói con gái giống ba là giàu 3 họ.Nó thì chỉ nghĩ đơn giản,giàu đâu ko thấy,nó thấy trước mắt,nó chẳng có cảm tình quái gì với papa nó cả.Thế thôi.Tình cảm 2 bố con,lại là con gái như nó,ko hề có,từ trước đến giờ rồi.Từ cái hồi nó sinh ra cơ.Nhỏ,papa đã tự áp đặt cho nó mọi chuyện,tất cả,đến khi trưởng thành,việc học hành,bạn bè cũng bị quản thúc.Bực.Cũng chả biết làm gì.Nói ko được,im lặng cũng ko xong.NÓi thì ai thèm nghe chứ,đến mami nó còn bênh papa nữa là,nó chỉ có một đồng minh là thằng em,cũng ngang như nó.Thằng em hơi cục tính nhưng được cái đồng cảm với nó về chuyện papa.Đôi lần nó cũng bênh thằng em ghê lắm,vì ghét cái cách xử của papa đối với 2 chị em nó.
    Nực cười,càng gần ngày thi,nó càng kiếm cớ ra khỏi nhà,đế online,để viết ra những điều nó đang chịu,đang nghĩ.Cũng chẳng để làm gì,chẳng mong ai cần phải đọc,chỉ là để giải tỏa,để có thêm "niềm tin" vào một cái gì đó,khác với những cái đang có xung quanh nó,trước khi nó thi lần nữa mà thôi.Một lời an ủi hay một bờ vai chẳng hạn.
    Anh ở xa quá,chẳng giúp được nó điều gì,chỉ biết âm thầm bên nó,nó thấy vậy cũng đã là quá đủ rồi.Ko đòi hỏi gì thêm ở anh.Nó chỉ mong anh nghĩ về nó nhiều hơn,để nó được yên tâm phần nào.Anh nhỉ?Có điều,tự nhiên anh làm nó thấy buồn >.<.Vì chuyện game,cũng ko hẳn,một phần thôi,quan trọng là anh ko thay đổi T_T.Nó buồn vì ko làm anh thay đổi được.Anh vẫn chưa vì nó.Tại sao chứ?
    Chắc mai nó lại ra,lại viết tiếp,vì càng gần ngày thi,nó càng muốn viết nhiều hơn,kỳ lạ....
    Một ngày dài hơn.....

6. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Mai thi rùi :(( .Sao mà người thấy Run quá àh :skull: .

7. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thật sự quên được rồi.........
    Chẳng biết nên mừng hay nên lo.........
    Bỏ qua đi...dù sao cũng là quá khứ...nhìn về phía trước thôi

8. ゼロ

ゼロ Mr & Ms Pac-Man

Xui quá, tìm host up file mà quên mất nó kg cho up illegal, bị del acc rồi :((. Lần sau cẩn thận hơn...

9. > Thần Long <

> Thần Long < Nhào vô kiếm cơm

:(( :(( . Anh mong em thi tốt , đừng lo nghĩ gì cả . Anh luôn nghĩ về em tuy đây là lần thứ 2 mình gặp nhau gần 1 năm wa . Ko giúp gì cho em anh cũng hơi bùn . Em đừng suy nghĩ vu vơ , papa - mami của em lo lắng rất nhiều cho em vì thương em , tình cảm của ba me dành cho con cái thường để trong lòng rất nhiều nhưng hành động thì ngược lại ::( .Chúc em vui vẻ

@ : Thi xong thì fone cho anh rồi mình đi chơi nhé em

10. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

chán..... tối qua bỏ công ngồi xem Saw thấy nhảm quá..... biết vậy ngồi dịch Cars trước còn hơn.....

11. lidi

lidi Youtube Master Race

im lặng là vàng...ko thì ko cứu vãn được cái gì cả .

12. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Hay thì hay thật nhưng sao mà điêu thế:((

13. NhocPooh

Sáng trước khi lên trường làm thủ tục dự thi,nó ghé vào Bệnh xá chích và uống thuốc.Vì sáng có ăn sáng rùi nên nó nghĩ sẽ ko sao.Ai ngờ lên đến trường,chóng mặt kinh khủng,buồn ngủ nữa.Bác sĩ nói thuốc này buồn ngủ,nhưng nó ko nghĩ là buồn ngủ dã man vậy.Đã thế khi thầy đang thông báo các điều lệ,nội quy thì .... hix nó ngồi,mặt chắc là trắng bệch luôn,mồ hôi tuôn như suối mặc dù phòng máy lạnh đàng hoàng.Rùi,ói sạch sành sanh những gì nuốt vào hồi sáng.Chóng mặt,nhức đầu,mọi thứ dường như quay như chong chóng trước mắt nó.Dã man thiệt,sock thuốc lần 2 T_T.Thằng nhóc ngồi kế bên nó trong phòng thi,quay ra nhìn nó bằng 2 con mắt....gruu,bực thế.Nó làm như cả đời chưa thấy ai ói vậy >.< Xong xuôi,nó quay lên,nói một câu làm huề T_T : Xin lỗi.Thằng nhóc chẳng nói chẳng rằng,nó cũng tặc lưỡi : kệ.
    Ói xong,thì nó lại cảm thấy đói :(.Ngày gì mà xui thế ko bít T_T

Chắc anh ko hiểu và ko bao giờ hiểu được vì sao nó lại nhắn cho anh vậy đâu :((.Nó đang sợ,sợ lặp lại mọi thứ,sợ có người lại phải khổ vì nó.Nó đâu giận anh vì cái vớ vẩn đó đâu.Thực sự nó còn rất vui vì anh đã làm nó ngạc nhiên cơ.Hix.Anh hiểu được nó ko anh >.<

14. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Ngày mai và nagyf kia sẽ là 2 nagyf quyết định của mình. Chả hiểu là sẽ thế nào đây? thấy lo quá. Hôm qua lại có something làm mình fair suy nghĩ , mình chả muốn fair suy nghĩ bất cứ cái gì vào thời điểm này gi cả.
    Có lẽ sau khi thi xong ...

15. ゼロ

ゼロ Mr & Ms Pac-Man

NOOB thật +_+

Cài đủ thứ linh tinh rồi test cả buổi. May mà có bạn bè giúp đỡ :(

Cái BB của thằng ALY vậy mà không có thằng nào giúp, toàn vô nói tào lao và hỏi vớ vẩn. _)_)_Á)DÁPFA{PRI!@)($!%&!_%&

16. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Một thời gian dài ko vô 4rum gamevn, ko bit' có còn ai nhận ra 1001 ko nữa??????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

17. ゼロ

ゼロ Mr & Ms Pac-Man

Hết tiền xài rồi ......................

Đang buồn...

1001 là ai, tui kg quen :D

18. maxcat

maxcat Youtube Master Race

Anh nhớ em nhiều nhiều lắm Kingyo ơi ! :'>

19. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

có 1 ng` còn nhớ gvn có 1 mem nick 1001 nà ^^ tui nà, mà chắc bạn ko nhớ nick ai kirino :))

Diary nà : Đêm nay, em lại nhìn nick anh online .... shit ... "stepped out" cái wái gì :)) em avai với các nick, trừ anh em lại invi T___T nhưng anh có bít em nhìn nick anh wài ko hả, đồ ngu =))

20. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Rốt cuộc thì 1 lần nữa cuộc chiến cũng đã kết thúc, 1 trận chiến có quá nhiều cảm xúc... của bà và cả của tôi! Nhỉ?!

Chưa biết kết quả thế nào, nhưng tôi tin bà sẽ thành công!