Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Mình gặp 1 đứa mới thì lại chán đứa cũ b-(,cũng chán mình luôn b-(
    >_<,so what a day >_<lại sắp ốm gòi

2. ahlatn01

ahlatn01 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Tính bạn như vậy bị ốm cũng phải^^
    so what a day là gì vậy tiếng việt là sợ quá hôm nay hả:p

3. lllan_dn

lllan_dn Mr & Ms Pac-Man

so what a day có nghĩa là chẳng biết ngày này là cái ngày quái gì nữa Okie

4. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

. .

5. NhocPooh

NhocPooh ♪ღ♪ 9422932241176 ♪ღ♪ Moderator GameVN Lady

KO hiểu sao rất thích đọc Nhật ký Kirino viết ^^.Có vẻ thấy mình trong đó...

-----------------------
    Anh làm nó phải suy nghĩ về anh gùi,bắt đền đi :(( Ai biểu nó cứ nhắn tin cho anh hoài chứ ^^.Nó đang tập nhớ đến anh áh.Ko bít tại sao nữa.Hum qua đi cafe với con Mèo,thấy nhớ anh quá,ngộ ghê.nó tập yêu anh thì phải ^_^ Phải ko cà??

6. lllan_dn

lllan_dn Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi Xúc động quá Hu hu hu hu .......... .......... Thằng khốn nào mà ac thế nhỉ .... X(

7. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Amen:whew:
    Nghe con bạn gào mất cái 72 xong mà bủn rủn tay chân:whew: ,nó xả tức + ko quên b-( mình vài cái ,phát sợ đi được:whew:.Mình có phải gấu nhồi bông đâu mà nó đánh nhiệt tình thế=((
    Nhưng cũng là A better day với mình:'> :'> ,Trâm nghỉ hơi chán::( nhưng cũng được làm cặp với anh Phước;;) ,mà tư tưởng mình là "theo giai phản bạn":'>,ts nhưng thằng này nó biết mình mê giai:((
    @ahlatn01:biết là thế nhưng không sửa được >_<

8. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

@ nhocpooh : con gái khi có tình cảm với ai thì đều như nhau cả -__- chuyện cũ rồi, tại nge bài hát có nhìu kỷ niệm mới nhớ đến. Giờ thì là kỷ niệm cả thôi

------------------------

1 ngày ko bthg`, mình trc' hôm nay mọi việc như thế nào từ hôm wa. Và cũng sẵn sàng cho hôm nay. Vì mình chịu đựng wen gòi :)) đến mức chai lì, thía mà cũng kinh hơn mình tưởng. Sự việc còn nặng nề hơn mức độ mình fỏng đoán -__- độ chai lì sau bữa hôm nay lại tăng -___-
    Chịu ko nổi, ko biết nói với ai, đám bạn thân của mình ít đứa nào hay online trừ Hạnh, đám bạn online thì chuyện này làm sao mà nói đc :)) thế là ngồi gửi mail cho Hạnh ^^ gõ hết xong xuôi, thì ngồi ko nge nhạc ... few...
    1h30 gòi, khuya wá, ngồi 1 mình trong fòng cùng tiếng nhạc bài anniversary và bài pmlove trong web ngenhac.info ....
    Mình ước sao thời gian way trở lại, cũng ước cho thời gian trôi nhanh, mình muốn tách khỏi gđình, đơn giản càng ngày mình càng ghét chính cái gđình của mình :)) ...
    .... Có wá nhìu điều để suy ngĩ ...

9. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Chậc cái cảm giác ko chắc chắn.
    Dạo này cảm giác này nhiều wá,cứ mỗi lần nó xuất hiện là mình lại bay lên giường nằm nghĩ(hay là ngủ ^^).
    Ng có biết là tuy Ng với H đã được như zậy nhưng mà H vẫn cảm thấy ko chắc chắn ko

10. hark

hark Mr & Ms Pac-Man

Now I think ure a fuking loser :))

11. NhocPooh

NhocPooh ♪ღ♪ 9422932241176 ♪ღ♪ Moderator GameVN Lady

@Kirino : ^^ chắc vậy,nhưng ấn tượng nữa từ những gì Kirino viết là cách viết ngông ngông :D cách dùng từ hay áh.viết đúng như những gì đang nghĩ.Kiểu như nói vậy.Nhóc ấn tượng cái cách viết đó.

----------
    Một ngày cuối tuần chán như con gián.Tưởng được vui vẻ ai ngờ bị leo cây.điên quá T_T Rủ mí thằng em đi cafe cho đỡ bùn.Ko bít có thằng nèo đi ko.Rầu ghê.Mai khỏi đi tháp luôn.Quê gùi >.<

12. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

. .

13. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Người ta nói ăn cắp quen tay ngủ ngày quen mặt,còn phá giới thì chắc còn bạo hơn nữa.Từ bữa hôm ấy đén giờ mình bén mùi rồi ko muốn bỏ ra chút nào...lỡ phụ mẫu mà biết chuyện này con như lãnh án chung thân.

14. lllan_dn

lllan_dn Mr & Ms Pac-Man

Kirino nói đúng CHúng ta đã bước qua tuổi 18 Chúng ta Hoàn toàn có khả năng quyết định tương lai của mình Nói thật bây giờ tôi ko biết là nên làm cái gì đây Đường đời bi ải Giang hồ hiểm ác .............

15. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Ngày tuyệt vời với mình ::( ,hôm nay đi chơi rất hoành tráng::( ,ăn tiêu xả láng trác táng + làm đủ trò::( ,lúc ngồi ăn thì đá đểu về đầu tóc của nhau cũng vui nhưng mà đến chính xác la 11h.......thì thành.................bad...........

16. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

Few... đêm nay sao gió to wá, bên ngoài như đang mưa, đêm tối thui -__- Nãy ba lại nói, "giờ con lo học thêm Anh văn, vào năm luyện thi lại" cứ đà này chừng 2 năm là con có thể tự sống, vừa làm vừa học. Cứng cáp được !" :(( :(( :(( ba nói cứ như mún tống mình đi cho lẹ :((

17. congchuahocsinh

congchuahocsinh Dragon Quest

À, đêm qua là đêm sóng gió với tôi, sáng nay là sáng đầy mưa bão tố....

Quyết định đóng cửa căn nhà GLKB mà tôi yêu quý, có lẽ sẽ vào gvn ít hơn, hơi buồn vì sẽ ko gặp đc mọi ng`, nhưng ko sao, tôi chịu đc, đã cười nhiều rồi....

~~~~

18. lllan_dn

lllan_dn Mr & Ms Pac-Man

Thi xong rùi ! Thế là xong 12 năm học Đến lúc để tui làm điều cuối cùng roài !

19. supernoob13

supernoob13 T.E.T.Я.I.S

Sắp tới những chuỗi ngày khổ ải =_= bao nhiêu thói hư tật xấu đang cố gắng phát huy tận lực để sau này khỏi tiếc , và có 1 thời để kể cho thằng em nghe =)) có khi nào ngông cuồng quá đứt dây trong nhưng ngày hè này ko =))
    Đời sao nghe mà oải quá ! Cái gì là đúng mà cái gì là sai ::) Chẳng biết ! Chỉ thấy cái chủ quan mà đc gọi là khách quan =))

20. judgeman

judgeman Mr & Ms Pac-Man

nhớ V quá nhớ V quá nhớ V quá nhớ V quá nhớ V quá.............................................................................................................