Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. Kid_Hedtafor82

Kid_Hedtafor82 Fire in the hole!

chưa có lúc nào chán như lúc này có lẽ đây là thời khắc khó khắn nhất của mình,cái gì cũng chán muốn bỏ tất cả qua một bên muốn không bao giờ phải nghĩ ngợi lo lắng gì nữa!chuyện gì cũng lỡ dỡ còn gì khốn nạn hơn là sống ngày nào thì biết ngày đó không?

2. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

hôm nay là 1 ngày thế nào nhỉ. Chán mình thật sự. Hứng lên thì làm để rồi sau đó pảhi hối tiếc về việc mà mình vừa làm.
    Tại sao mình cứ phải chăm chăm vào cái quá khứ đó chứ. Tại sao mình ko nhin vào hiện tại, ko nhìn vào tương lai.
    Mình chán ghét chính mình

3. yuna87

yuna87 T.E.T.Я.I.S

hôm nay là một ngày như mọi ngày có:
    breakfast in the morning
    diner in the day
    tea come after diner
    then come time to play
    supper in the evening
    when the sky is red
    then the day is over
    and we go to beg
    chẳng có gì mà lại có nhiều điều
    một ngày qua ta có những bao nhiêu
    chẵng mất gì mà thật ra đã mất
    mất một ngày cho cuộc sống hôm nay

4. Captian Nemo

Captian Nemo Youtube Master Race

Tức ơi là tức tự nhiên đánh cho đã vào đang gửi bài thì nó văng ra chà còn hiểu ra sao ,ko biết tại máy hay tại diển đàn đây cứ mỗi lần lên là lâu lâu giựt một cái mà toàn là lúc đánh bài hay gửi bài đây X( X(

5. yuna1992

yuna1992 Legend of Zelda

hừm,hôm nay nói thật ra buổi sáng mới là đặc biệt vì có cuộc thi kéo co và em lại là người trong ấy,những trận đấu của nữ thì không bao giờ hấp dẫn bằng nam,và con trai lớp em thì hỡi ôi còn gì là con trai chứ,ngạo mạn,xem thường con gái(nhưng việc xem thường là chuyện đương nhiên ở những đứa con trai ngạo mạn rồi)và con gái của chúng em thì có đứa nào nghĩ mình sẽ lọt vào vòng trong đâu và kéo hết sức và vòng đầu thì có lẽ là chưa có gì ngoài việc hai bên cân sức và hai ván đầu khá dễ dàng nhưng đến ván thứ ba thì cân bằng và kéo thật sự hết sức và cũng khá mệt,nhà trường cho nghĩ ba bốn trận rồi đấu tiếp và đấu cái này khá là khó hơn trước nhiều nhưng sức cũng may chưa cạn hết và đương nhiên là kéo thì con gái chỉ còn một cach duy nhất để mà hả dạ dù thắng thua gì cũng cam là kéo cho thật hết mình và có thau thì cũng không buồn mấy và trận đấu diễn ra không kéo dài ba hiệp mà chỉ có hai hiệp lớp em lại thắng,trận đấu do kéo hết sức và tiếp tục đến bán kết là lớp em cũng chiêu cũ,kéo hết sức nhưng thời gian nghĩ không kéo dài mấy và đương nhiên gặp đối thủ tưởng chừng không địch nổi thì...chuye75n thế này,lớp em kéo có đà và vì thấy nó qua mức rồi cho nên mới là buông ra và em là người buông ra trước tiên đấy,hỏi coi ai quê hơn em,mấy đứa kia thấy thế thì cũng bỏ ra và lớp bạn tưởng lớp em thắng thiệt và cũng có vẻ như không muôn đấu nhưng cũng may thế ch881 không thìb thua trận đó chắc em quê dữ lắm nhưng lớp này quá khinh lớp em mà lớp em lại kéo quá hết sức trận đó nên thắng tiếp và tưởng nghĩ được hai ba hiệp ai ngờ đâu là vừa xong trận đó ai cũng mệt phờ mà uyo61ng chỉ được chút xíu nước dẫn đến tai hại thệit tình là lớp em thau được giải nhì,thế đấy,tức dữ lắm ấy chứ,tuy em biết nếu nói thế thì mọi người nghĩ em háo thắng nhưng mà em và mấy đứa kia có nghĩ ngơi gì đâu trong khi lớp kia lại được và em biết nếu đấu cách cả hai bên đềui không mệt thì có thể là lớp em sẽ thắng vì sức lớp của lớp bạn thật sự là thua sức lớp đã từng thua lớp em,tức dữ lắm,quả thật trận này làm cho bọn con gái thi đ6áu quá phẫn uất vì nó thua một cách đơn giản là vì lớp em
    1.đuối,chả còn sức gì để kéo
    2.con gái nó bị thương quá nhiều
    3.áp lực
    4.thau trận đầu làm lớp em mất tâm trí để trận sau
    đấy,mấy vị thấy coi được không chứ,con trai lớp em được hạng nhất và cũng bắt đầu ngạo mạn lên,chửi lớp kia là...(điều này vi phạm nội qui)thế coi có ngạo mạn khôngy,mà mấy đứa kia chửi bọn con gái lớp em chứ,hỏi coi thế giới này là cái gì mà...nói chung ngày hôm nay bực nhiều chuyện nhưng mà kể thế mệt quá,kể tiếp chắc xỉu luôn

6. human is me

human is me Fire in the hole!

Cấm trại là một chuyện chán chường nhất từ trước tới nay. Cứ lòng vòng ở nơi mà mọi khi thường muốn trốn về nhất thế mà hôm nay lại ở trong đó một ngày than ôi thế mới oải. Nhưng cũng tốt , đây là một dịp phô trương thân thể cường tráng khi thi thố tài năng cho các nàng biết và là cơ hội cưa cây rất tốt

7. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Hận thù tất cả !!! Căm thù tên Mod Umi của Box FFF club !!! X( X(
    Một ngày không vào Forum là y như rằng ! Trừ 30 EXP , xót ruột quá , mãi mới được công mấy điểm bọ mà bi giờ ..... #-o
    Chán đời quá !!! MẤt hết cả hứng vào Forum mà thảo luận !!! Có ai đứng lên chống mấy gã Mod hắc ám ấy đi chứ !!!!!]
    Ta thề sẽ....Rồi chờ xem nhá !!!!!!!! Con ác thú không chịu ngủ yên ròi đây !

8. Kid_Hedtafor82

Kid_Hedtafor82 Fire in the hole!

Không muốn như thế này nữa rồi buồn quá chưa bao giờ cảm thấy trống rỗng như thế!Không còn cảm giác gì nữa!Tại sao lại thế nhỉ???Cuộc sống là những xâu chuỗi của sự buồn chán 22 tuổi đầu mà ngoảnh lại vẫn thấy lông bông trong khi đám bạn bè đã làm được bao nhiêu là điều!Gia đình,bạn bè,người yêu...tất cả đều là cái gì???Muốn có một ngày thanh thản không phải lo nghĩ gì thế mà có bao giờ như thế không???Người cần ta ta chưa bao giờ từ chối thế mà khi ta cần người thì mãi chẳng thấy đâu!Không muốn viết những dòng như thế này lên forum nhưng thật sự chẳng biết phải viết vào đâu!đã lâu rồi không còn viết nhật kí nữa rồi!ờ mà như thế cũng hay!Có gì cũng chẳng phải tiếc nhiều!

9. human is me

human is me Fire in the hole!

Đó là một trong những bài học nhớ đời của từng thành viên trong forum không phải chỉ riêng bạn . hãy thử nhìn mình đi , với số bài viết này thì mình đã lên Level 26 rồi thế mà mới có 24 đấy bạn . Hãy cẩn thận vì sai phạm một chút cũng có thể lấy đi bao nhiêu công sức của bạn đấy .

Hôm nay là ngày đầu mùa mưa rồi , sắp tới sẽ là những chuyến gian nan đây . Và... sao lần gặp nhau trong mưa rồi thì vẫn như câu ca trên : " có một người vẫn yêu một người , vẫn đợi chờ cho dù người ấy không về ".....

10. yuna1992

yuna1992 Legend of Zelda

hừm,hôm nay liên tiếp hôm trước,biết thế thì đừng làm hạng nhất nhì trai gái đều trong lớp em thì được rồi,bây giờ thì mọi đúa cứ hở chút là bị chuyện rắc rối,bị vụ gì cũng là a11 thì coi ai không tức,và nói thiệt em muốn...cứ nghĩ đến cái ngày mai,tức 23-3-04 thì em không chịu được rồi vì có thể ngày mai em bị dưới điểm trung bình môn anh văn và đến thứ bảy thì bị bắt viết hai tờ tự kiểm vì điểm dưới trung bhình và vì quên không trức vệ sinh trường,em buồn mà chả biết làm gì đây nửa

11. cassanra

cassanra Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay là ngày 23/3 là ngày kết thúc chuyến du lịch sinh thái 7 ngày đáng ghét, có thể nói mình như vừa mới phục sinh trở lại. Nó quả thật là cơn ác mộng khi phải đi chung với một lũ ngố thích tự chứng minh thực lục của bản thân, Mà không biết mình sắp chạm phải nanh vuốt của tử thần. Nào là rắn thứ mà mình không buồn quan tâm tới chúng. Chúng làm cho làm phải lạnh cả người khi chạm vào mình. Lại phải chiềm đấm trong con đói suốt 2 ngày không có gì vào bụng chỉ toàn là nước lã và trái dại chỉ vì một thằng ngố tự vứt túi thức ăn xuống suối nước, thêm sự giúp đỡ của những con khỉ tháo đói lấy đi túi thịt khô cuối cùng của cả đoàn gồm 8 người.
    Mình bất đầu lo cho trí thông minh của họ, và tự nói với mình sẽ không có lần thứ hai. Thật là một sai lầm...sai lầm....w....uáa lớn.......

12. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm qua chưa viết nhật ký. Ngồi viết luôn vậy.
    Sáng và trưa qua ăn có nửa bát mỳ. Đói thí mồ bà cố luôn. Học xong 5 tiết chạy thật nhanhbra chơ mua bánh giò về chén. Ăn xongvẫn thấy đói.
    Mà cứ tưởng hôm qua có Nam thiếu lâm chứ. hci! Chán wá. hôm trước mải online quên béng anh Phương thế ngọc. PHí thiệt. Hôm nay phải cố gắng nhớ xem mới được.
    Đáng nhẽ thứ 6 này là được đi tham quan rồi. cả lớp 19 đứa đi vậy mà cô CN nỡ lòng nào nói: cô ko đi nên các em cũng ko cần pahỉ đi nwũa. :((
    1 năm có 1 lần mà cô nỡ lòng nào. vậy là nhóm Bộ thất( Thất học 9B) ko đi được với nhau rồi. Chan quá.
    ở nàh thì làm gì bây giwò. Nghỉ 3 ngày lận.
    Hôm qua nói chuyện với nha càng và chị My. hihi! THáng 6 ông anh về roài tha hồ mà vòi.Ngày nào cũng pảhi bắt ông ý đưa đi chơi để bù lịa khoản thời gian suốt ngày ru rú ở nhà mới được. Bây giờ cứ phải nhịn ko mua FF để ông ý với chị My về rồi đi mua 1 thể. :D
    Quá khôn!
    Bé nhoc hôm nay hâm wá. Người ta chỉ có vuốt vuốt mấy cái mà nó đã xực cho 1 phát rồi bonus thêm 1 vết nữa. Được chị quý là phúc tổ 70 đời rồi. Nhưng khổ cái là bé đáng yeu wá. Mắt long la long lanh. Xinh thiệt.

13. mewmew

mewmew Donkey Kong

chán wé.Hôm nay 3h sáng đã lục đục dậy mà ko biết phải làm gì -> ngủ tiếp
    -> day muộn.Chả có gì để ăn cả.Đói meo đến lớp.Lại kiểm tra mà ko báo trước.Biết làm sao,hích.... làm được có nửa bài.Ăn bánh mì trường bị đau bụng nữa chứ.Hôm nay chờ mãi hổng thấy người ấy online.Đại xui.
    Hích còn buồn ngủ nữa chứ.Bùng luôn.Ngại cái là lại phải nghe ca vọng cổ. Một ngày xui xẻo

14. Auron_and_Rikku

Auron_and_Rikku Mario & Luigi Lão Làng GVN

Không có khi nào buồn như hôm nay << chiều wa đi AOE màu thì thua nhẵn túi, đi dọc đường thì tông phải xe máy suýt vào viện << thế rồi buổi tối thì quên không nấu cơm bị la cho một trận <<< rồi tin buồn nhây đã đến << nàng viết thư đòi chia tay ......... thất vọng và buồn kinh khủng << cả buổi tối hôm qua chẳng buồn làm gì ngoài việc ngồi đọc đi đọc lại thư nàng <<< thế là hôm nay ăn con 2 sử <<<< dài đằng đẵng những điều bất hạnh << ôi trời ơi có ai hiểu cho tui không ......................................................

15. BlackWarrior

BlackWarrior Legend of Zelda

16. Captian Nemo

Captian Nemo Youtube Master Race

Buồn quá tuần này là tuần cuối cùng lên mạng rồi phải chờ 3 tháng sau mới có thể lên được ,chán ơi là chán ,thở dài, [-x [-x [-x .

17. uriko and rikku

uriko and rikku Mario & Luigi

"ỏ share pass như thế nào vậy "
    hôm nay chán quá bà con ơi tui chẳng thích đi hoc luôn

18. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Trời vừa hoàn thành cái FFIX sao mà cái trò này nó chán thế ko biết.
    cái quỉ quái gì thế này máy hư hay sao vậy, ko lẽ bài trong đây ko được cộng EXP nữa sao. Chán thật

19. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

chán quá , tại sao tui lại đi mở cái mail chết tiệt này ra làm cái gì không biết nữa , gần quên được rùi nó lại gửi mail cho mình , trời ơi , chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán chán

20. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Kỳ dzị??? Kỳ a'!!! Seo tự nhiên khi ko bị trừ exp dzị??? Tưởng trong này là free chớ!!! Thấy nhìu kẻ chat còn nhảm hơn mà!!! Đã vậy còn trừ tới 5 exp nữa!!! Ko bít tui có thù gì dzới Yến Nhiên mà seo Yến Nhiên chơi ác thía??? Kỳ thiệt đóa!!! Bữa đó đúng là có gây oán thêm với introduction mà!!! Vào tâm sự 1 tí mà seo tự nhiên bay mất 5 exp là seo???? Kỳ thiệt lun đóa!!!