Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light Lão Làng GVN

Xin cho mãi yêu................................

2. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

mình là người viết bài 2301 trong box này!
    Đêm nay thức khuya, lâu rồi mới lại vậy!
    Theo thói quen, thức khuya là vào box tâm sự của GVN.
    ....

Đương nhiên, ngày nào anh cũng nhớ em!

3. frost

frost Mr & Ms Pac-Man

hehe viết xong bài viết này là 50 bài rồi cuối cùng có thể có avatar và chữ ký riêng ăn mừng thôi olalalala

4. My_Girl_vn

My_Girl_vn Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Híc! ra nhập nhóm robocon rồi không hiểu mình có qua nổi vòng sơ tuyển không nữa! học đau hết cả đầu... nhưng mà vui!
    công nhận đen thật! hôm qua mình ra nhà Pink định cop cho bà ý film The Myth mà không chịu! đòi xem đĩa.. mà xem trên máy đoạn 2 hay nhất thì bị mất dịch chài! đi về tay không! mình có cảm giác bị đuổi khỏi nhà Pk ặc! đang định đòi cái ổ DVD .. sau đợt này rút kinh nghiệm không nên cho mấy đứa bạn mượn đĩa film không rồi lại mơ mơ mộng mộng mình lại bị chửi vì làm phí thời gian của người khác! :(

5. HONHA

HONHA Youtube Master Race

hic, sáng nay lại với thằng bạn tán dốc suốt tiết, một ngày vô ích lại trôi qua, từ lúc mình được sinh ra ,đây là những ngày tháng chán nhất, bao giờ mới có thể thay đổi đây? ráng tốt nghiệp xong rồi sớm sớm chuồn khỏi gia đình thôi.

6. never_forget

never_forget Donkey Kong

hôm nay là thứ 6 ngày 13 của tháng mười, lúc 3h 30' sáng, trời đang mưa rất to và ko có ai online >_<, buồn 5' ...............

7. HONHA

hai ngày gần đây mình có cảm giác sự việc đã trở nên tồi tệ, sao mẹ lại không nhắc tới chuyện đó nhỉ? hình như đúng là có chuyện gì đó bất ổn đang xảy ra, nhưng không ai nói cho mình biết cả, nếu chuyện đó xảy ra thì thật là khủng khiếp.ôi, mong thời gian trôi qua nhanh.

8. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Sau chính xác là 36 ngày ko vào được gameVN...cuối cùng lại thấy cái 4rum nó hiện lù lù trước mắt ... 8-} ...mừng như bắt được vàng

9. My_Girl_vn

My_Girl_vn Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

From the bottom of my broken heart

10. Hannibal2005

Hannibal2005 T.E.T.Я.I.S

Hôm nay lớp tổ chức 20.10 vui thật, không biết tối nay ... mình còn vui được thế ko?

11. Babycat

Babycat Mr & Ms Pac-Man

Mình ko hiểu sao mình luôn tỏ ra giận hờn, oán trách anh. Lúc nào cũng kiếm chuyện để gây sự, mình thấy mệt mỏi... mình biết mình còn nhiều tình cảm với anh mình mới kiếm chuyện... Lần nào gây mình cũng nén, đến khi còn 1 mình thì mình khóc... Chán nản, mệt mỏi... sao mình ko thể quên được người ấy?

12. HONHA

híc, giờ này là 18:30, mọi người đang chuẩn bị đi chơi chung với bạn gái, vậy mà mình phải cô đơn chuẩn bị xách cặp đi học, chán.

13. lastsamurai

lastsamurai Chuyên viên tâm lý Nhân Viên Y Tế

Hôm nay mình mới bít trong lớp có đứa chụp hình mình đăng lên web trường để bêu xấu ->tức , choáng và xấu hổ ko bít chui vào đâu
    Đã thế còn ngủ quên cúp tiết bồi dưỡng nữa chứ, kiểu này chắc thứ hai phải kiếm bà cô mà năng nỉ thui ko thì chết !

14. SETTLER

SETTLER Mr & Ms Pac-Man

Chơi game nhìu wa' có hại sức khỏe vậy mà tui vẩn cứ chơi hix hix,chắc tại dạo này rảnh wa' ko có gì làm!!

15. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Mệt quá,mình đi cả ngày,hơn 10h tối mới về.....đã mệt thì chớ lại ngồi phone nghe bạn khóc nữa.....mệt lắm nhưng cũng chẳng nói...hơn 12h rồi mà vẫn còn đủ sức ngồi được.Mình ko viết trên blog 360 vì chúng nó biết hết rồi:D .
    Thực sự thì cả tuần nay,ko còn thời gian để giải quyết mấy cái cãi nhau bức xúc về mình với chúng nó nữa rồi,thôi kệ xác chúng mày,nghĩ kiểu gì thì nghĩ....::( .Tao nghe 1 con khóc thôi cũng đau đầu lắm rồi,hic,nó say,nó khóc,nó bảo phone cho nó mà đúng lúc đang buôn vui với đứa bạn cấp 2...

Òi,bùng SN của 1 đứa,cũng kệ xác nó:D ,nó ngồi khóc hết tiết Anh thứ 1 đến thứ 2,mình hứa đi rồi cuối cùng lại ko đi,dek hiểu thứ 2 nó có chửi ko nữa,có chửi cũng bơ luôn:D .....

Uhm,cậu bảo tớ là Chỉ Nhược,nếu tớ là Chỉ Nhược thì tớ sẽ ko có 1 chút nhu nhược nào mà ko dám thả trôi sông Triệu Mẫn đâu,vì chỉ có cách đấy thì Triệu Mẫn mới không thể xuất hiện lại lần nữa,và chắc chắn tớ sẽ ko chỉ dùng Ỷ thiên kiếm để rạch mặt Thù Nhi đâu,mà sẽ giết hẳn nó luôn( trứ bớt hậu họa sau này:D ).Cậu bảo tớ dạy cậu mấy cái nhảy b-girl,tớ sẽ ko chỉ đâu,trừ phi cậu bỏ con kia:)),vì cậu đã bảo nó là Triệu Mẫn nhưng tớ đã nói luôn rồi: cậu bỏ nó đi.Còn tớ,tớ thủ đoạn hơn Chỉ Nhược và ko bao giờ có chuyện nhường dễ dàng như vậy đâu.Nhưng tớ biết là tính tớ cả thèm chóng chán,chỉ khi nào cưa cậu xong thì tớ sẽ thấy cậu chẳng là cái đinh gì cả,thế nên cậu càng khó cưa thì tớ càng làm thủ đoạn hơn nữa:D .

16. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

T7 mà cũng bận wá, phải làm tận 2 bài weekly test (bù cho tuần trước) but cả ngày hôm nay a đã nghĩ về e, nhìn lại những ngày mình quen nhau, chưa bao giờ a vui như hôm qua ... đó sẽ là một trong những khoảnh khắc đáng nhớ nhất của a, nụ hôn đầu tiên - first kiss of mine (trước giờ toàn là hun vào má :D) ...

Cám ơn e đã đến với a, cám ơn e về một buổi tối hạnh phúc, cảm ơn em về mọi điều a đã nhận được (most of them r important): sự phấn đấu, động lực, mục tiêu, và điều mà a cảm thấy nhiều nhất, ý nghĩa nhất: fall in love.

17. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

bây giờ là ngày chủ nhật, mình vào tham quan topic tâm sự lần 2 và... chợt tay click vào nhật kí online. :) oh những dòng tâm sự mới nghe qua tưởng chừng như rất đời thường này lại hiện hữu nơi đây. :)

có lẽ mình cũng nên tham gia 1 chân . hôm nay cả trường rộn ràng tổ chức văn nghệ , vậy mà mình lại ko đi,nghĩ lại thấy cũng tiếc nhưng đi thì thế nào cũng bị tra khảo , cuối cùng lại thui .

18. sirblack

sirblack Mr & Ms Pac-Man

Mình sống trên đời được 15 năm rồi mà ko trả lời được câu hỏi MÌNH SỐNG ĐỂ LÀM GÌ? . Thực sự mỗi người sinh ra rồi lại chết đi.1 vòng tuần hoàn ko thể thay đổi

19. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Người ta khóc chắc gì đã đau khổ
    Tôi tuy cười nhưng lệ ướt từ tim
    Ngọc Anh khóc thì còn có mình để dựa,nhưng mình khóc thì có ai đây????Mình ko muốn người khác thấy mình khóc

20. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Người ta khóc chắc gì đã đau khổ
    Tôi tuy cười nhưng lệ ướt từ tim
    Ngọc Anh khóc thì còn có mình để dựa,nhưng mình khóc thì có ai đây????Mình ko muốn người khác thấy mình khóc