Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Người ta khóc chắc gì đã đau khổ
    Tôi tuy cười nhưng lệ ướt từ tim
    Ngọc Anh khóc thì còn có mình để dựa,nhưng mình khóc thì có ai đây????Mình ko muốn người khác thấy mình khóc

2. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

e mày với con hiền có đi đâu chơi ko ,hôm nay tao ko có đi với thằng hùng ,giờ tao mới tin là nó mất dạy thiệt ==> cám ơn một cái sms cố tình nhầm của em ,gửi sms dtdd mà cũng nhầm đc mới ghê . nên anh có thể để em vào danh sách bye bye đc rồi đó khỏi chửi ,con người em chắc cũng tốt lắm he ,làm như tui ko biết em đang cố tình vậy ,cho em nói gì thì nói đó ,nói với bé hiền tui ra sao thì tui cũng chẳn sợ ..ah mà hình như tui cũng quen bé hiền trước em .
    bé hiền lại nói em là bạn thân của nó thế mà em lại đến với tui trong khi 2 người la bạn thân sao ?? giờ tui cũng chẳn còn nợ bé hiền ân tình nào cả cho nên em cứ ..vậy đii tui sợ lắm đó

3. HONHA

HONHA Youtube Master Race

Hic, giấc mơ tối qua thật tuyệt vời làm sao? Ước gì còn có thể tuyệt vời hơn và trở thành hiện thực nhỉ?! Ông trời à, tôi cầu xin ông hãy phù hộ tui đi, tui hứa sau này tui sẽ làm việc thiện nhiều hơn. Tui hứa thật lòng đấy.

4. kid1234

kid1234 Youtube Master Race

bây giờ liệu có quá sớm không khi mình chưa thể lo cho mình?
    Ôi 6 năm nữa! thời gian dài đằng đẵng.Thôi ráng train cho tương lai thôi.

5. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

ngồi online mà ko nguôi trăn trở , cô cậu nhà mình học mỗi người đều có cái riêng, người giỏi , nguời chăm chỉ , vậy mà vẫn truợt đại học , giờ ko bít tìm đường lối ra sao đây .

6. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

hôm nay thật buồn .... bạn gái đã bỏ mình để đi với người khác bạn đó còn nói shock mình trước mặt em gái mình nữa .... con xin hỏi ông trời đời là cái gì .....để làm cho con người càng thêm đau khổ chỉ còn cách lấy online để vơi đi nổi buồn .... em à thu anh ko phãi là thằng bê đê đâu anh vẫn mãi chỉ yêu em .....mong em hiểu được tấm lòng anh và biết được rằng đừng tin những gì người khác nói
    tất cả họ ko ai biết anh rành bằng anh đâu ....anh ko phải bêđê mong em hiểu và quay lại với anh

7. killer13

killer13 C O N T R A

hờ hôm nay tự dưng muốn viết vài dòng.. đáng lẽ ngày hôm nay đã là 1 ngày tồi tệ nhất rồi.. nhưng có ai ngờ vào phút cuối cùng của ngày... thần may mắn đa mỉm cười với ta =)) =))
    Thế là tháng này có thể sống một cách vui vẻ và thoải mái rồi hehehe

8. SETTLER

SETTLER Mr & Ms Pac-Man

Hôm qua ko thuộc bài lại còn ko làm bài tập bị cô mắng,ko ngờ đến giờ ra chơi có tới 2 em tình nguyện cho mình mượn vở chép ec ec..bị cả lớp cười,còn bị chọc nửa,xấu hổ wa' đi mất.

9. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

Hôm nay ngồi chơi Au cũn thấy chán ,ngồi gamevn post hồi cũng chán ,lây quay lại đến giờ đi học ,ngày nào cũng vô ngồi nghe giảng chả vô đc chút gì ,tổ nhức đầu ,vậy mà cũng phải ráng ,đã thế cái lớp học mấy năm nay ko thấy có em nào đẹp hết toàn là gì đâu ko ? cỡ có 1 vài em đẹp học chung thì chắc mình sẽ phấn đấu dữ lắm đây hehe .lại bắt đầu cảm thấy dạy gái nữa gòi .

10. chan_doi__

chan_doi__ Youtube Master Race

Ngày thứ hai, có máy và lên gvn post bài, cảm thấy cuộc sống sao àm kì diệu đến thế, ko ngờ mình đc như ngày hôm nay

11. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Nhìn thấy cô ấy cười vui với người khác.
    Dù chẳng là j`, chẳng còn j` (đã có đâu mà còn!)... nhưng vẫn buồn.

12. WhiteSneak

WhiteSneak C O N T R A Lão Làng GVN

Mai thi 5 chương mà từ sáng tới h mới cày xong 1 chương . . . . [​IMG] [​IMG]

phải tìm máy cày mới đc ..........

13. SETTLER

SETTLER Mr & Ms Pac-Man

Bửa nay mình rảnh rổi lướt vài trang về gameoline câu đc mấy bài hehe,ai có cái gì hay hay giải trí trên mạng chỉ mình với,ngoại trừ game online nghe.nhay Au mỏi tay rùi..

14. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

chán . thế là một nửa mục tiêu học hành của mình đã tiêu tan.
    mình học giỏi vậy mà ko ai để ý,còn mấy thằng học ngu thì sao lại có nhìu em theo thế ko bít? :-/ . trời đúng là bất công. đã vậy nhỏ lớp phó văn thể mỹ hôm nay lại công khai mối quan hệ với thằng ngu nhất lớp=> mục tiêu để mình ganh đua giờ ko còn nữa => buồn

15. SETTLER

SETTLER Mr & Ms Pac-Man

Yêu rùi ghét,ghét xong rùi hận,hận xong ta trả đủa,trả đủa xong lại kiếm em khác mà yêu

16. My_Girl_vn

My_Girl_vn Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

như chym! mai kt triết mà bây giờ 11h44' mới ngồi học! chết mất!
    cái môn này mình hiểu nhưng mà vẫn cảm thấy buồn ngủ khi nghe giảng viên giảng bài!
    còn Môn lý thì thoai roài! càng học càng không hỉu gì! chả bù hồi THPT toán lý hóa đều giỏi >.< còn bây giờ.. cái cảm giác nghe "sấm" lại ám ảnh mình! chưa bao giờ mình biết nghe mà không hỉu vấn đề !!!
    Thôi học thôi! "to live is to fight, to felling music, and to know what's love means"

17. nitki

nitki Mr & Ms Pac-Man

dạo này sắp sơ kết học kì, thế mà game online mình đang chơi lại có event, ôi....đầu óc vỡ tan...vừa cày bài, vừa cày lvl...ước gì giờ đây mình ko mắc phải chứng bênh ghiền game quá nặng...

18. reddevil

reddevil Legend of Zelda Lão Làng GVN

tìm em để hàn gắn nhưng sao khó quá, anh biết anh đã bỏ qua nhiều cơ hội em cho,nhưng anh tin là mình vẫn còn có thể bên nhau mà. sao lại lẩn tránh anh chứ??

19. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

hôm nay kiểm tra toán chán quá . Ko phải ko làm được .vì nhắc cho thằng bạn mà chỉ làm được 8/10 ,còn ko kiểm tra lại , đã bậy nhắc cho bạn cũng ko xong , được có 3/10 cho nó :-< . Nó thì nhắc mình luôn , mình thì ko làm được gì cho nó, xấu hổ quá

20. ganhoc

ganhoc Youtube Master Race

chán quá đi cái năm nay gặp toàn chiện gì đâu không hà, hôm qua còn bị thằng điên nó hăm nữa chứ, nhìn bé mình khổ mà trong lòng buồn quá đi mất, chán ghê không biết chừng nào mới có cơ hội giúp cho bé đây nhìn bé như vậy sao mà đau lòng quá, không lẽ sau 6 tháng cái biến mất sao hả trời, cái công ty gì mà công việc càng lúc càng chán ngán, nếu sếp không phải là a T thì nghỉ mẹ nó lâu rồi. Mau hết năm đi trời ơi con sống hết muốn nổi rồi, chừng nào thằng khốn nạn đó mới thôi hành hạ bé đây trời, hy vọng bé sớm vượt wa được, yêu bé nhiều lắm bé biết không :(( cuộc đời khốn nạn