Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. machan

machan Mr & Ms Pac-Man

Thay chuột bị chuột gặm bằng chuột quang sướng qué.
    Muốn gặp người đó qué
    Sắp hết tiền rồi chán qué.

2. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

1 tuần rồi T_T chán vãi hàng, mình còn phải chờ bao lâu nữa nhỉ .... Anh muốn nghe giọng nói của em ... :((

3. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Còn luẩn quẩn trong đầu bao nhiêu lâu nữa đây ? Đến bao giờ >_<

4. Lien

Lien Mr & Ms Pac-Man

...luẩn quẩn........................................................đúng rồi... luẩn quẩn... ^^

5. machan

machan Mr & Ms Pac-Man

Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi - một câu nói sai hoàn toàn đối với mình

6. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Hi vọng thời gian và khoảng cách sẽ trả lời đầy đủ...

7. ganhoc

ganhoc Youtube Master Race

Đúng là khốn nạn thật, hôm nay có lẽ là ngày mà mình buồn nhất và chán nản nhất trên đời, mình đă làm 1 việc mà lẽ ra không nên làm, nói 1 lời mà lẽ ra không nên nói, bé có biết anh nói vậy nhưng trong lòng anh còn đau còn buồn hơn em cả trăm ngàn lần hay không, em đâu biết em quan trọng với anh đến thế nào đâu, em là tất cả đối với anh, anh có thể bò wa hết sai lầm của em, sẵn sàng làm người âm thầm giúp đỡ em mọi chiện, không đòi hỏi em phải đáp lại tình cảm của anh, không biết em hiểu được tấm lòng của anh hay không chắc có lẽ là không đâu, có lẽ không bao giờ bé biết anh đau đến mức nào đâu, anh xin lỗi đã làm vậy nhưng không nói vậy em sẽ tìm cách để làm bạn với anh thì không hay đâu, gia đình anh có quá nhiều chiện rồi, anh lại sắp thất nghiệp nên sẽ không có khả năng lo cho em nữa rồi, anh yêu bé nhiều lắm, hy vọng bé sẽ được hạnh phúc với người bé chọn, mãi mãi hạnh phúc và wen được anh đi, mãi yêu em bé T, buồn quá đi

8. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

trước khi đi học tui đã hứa là sẽ cố gắng quên bà ko nhìn bà nữa, nhưng khi đến trường nhìn thấy bà thi ...

9. ganhoc

có lẽ sau tin nhắn nhẫn tâm đó của mình thì có lẽ bé sẽ không bao giờ nhắn tin hay gọi điện cho mình nữa đâu, buồn thật đau lòng quá đi, chắc có lẽ sẽ không bao giờ nghe được giọng nói của bé, thấy được nụ cười của bé nữa rồi, có lẽ một dòng tin nhắn đơn giản cũng không có nữa là hahahah >:) buồn quá đi mất, mưa hôm nay sao giống nc mắt trong lòng mình thế nhỉ, người ta nói đúng thật buồn nhất là muốn khóc mà không thể khóc được nc mắt đâu rồi chẳng lẻ cạn rồi sao :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

10. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Dm ( xin lỗi)....lại thêm cái lò vi sóng bị mất cắp nữa....2 cái ví + 1 triệu VND mất cắp trong 1 tuần trong phòng đã bực...giờ thêm cái lò vi sóng..bố éo chịu được nữa rồi đấy.....vụ này phải làm cho ra nhẽ....

11. ganhoc

Bé ơi lên đi buôn với anh đi, vậy là bé bỏ game luôn rồi, buồn quá đi, chơi con của bé mà mình cứ nghĩ là bé ngồi bên cạnh kô vậy nè trời buồn quá đi, chắc bỏ con lính của mình chơi con của bé không thôi quá, anh nhớ bé quá, hy vọng bé đừng buồn, nhớ ăn uống đầy đủ đi nha, nhìn bé hình như gầy đi nhiều lắm, thương bé quá đi :(( :(( :(( :(( :(( :((

12. > Thần Long <

> Thần Long < Nhào vô kiếm cơm

Hôm nay vợ đã sang AUSS , chã thấy tin tức gì gửi về .
    Trong lòng bổng nhớ về her nhiều

13. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

hôm nay...bị del 2 cái topic của mình mà hok biết lí do...đã chán nay lại còn cay cú hơn :((

14. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

xem ra gần tết rồi mà Chả có gì vui ,khi thứ tinh yêu mà ta đang có cũng chỉ là trò chơi giúp ta vui với đời

15. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

看见你和他在我面前.... 不是证明我的爱只是愚昧 .... 但也能让我知道该怎么收藏我的心.....
    对不起...... 只陪在你身边 ... 做不了你的爱 ....

16. machan

machan Mr & Ms Pac-Man

Có người hướng dẫn mình html, đời khổ, chẳng nhẽ từ trước đến nay mình làm web bằng ko khí à? Lại còn:"vào frontpage, gõ vài cái,......" tức nổ đom đóm mắt.Lại còn bảo phải học dần đi chứ.Chẳng nhẽ đập vào mặt họ cho đỡ tức rồi bảo ta đây học lập trình chứ ko phải làm cắt dán ảnh à?
    Tức muốn xả hơi, nhưng hết tiền

17. Graceful<>Queen

Graceful<>Queen Legend of Zelda

Hôm wa,bạn gái gọi điện đến khóc thút thít,bảo có chuyện bùn.tui lỡ nói đùa 1 câu,her dập máy lun.Sang hum nay mới bít nhà her có tang,lên mạng giận tui tới mức ko thèn chat=(( =(( ,huynh nèo giúp tui với:((:((:((

18. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

một ngày nữa lại qua đi ,ôi dào còn mấy mươi ngày nữa là mình qua hết đc cái năm điên cuồng này rồi .

19. HONHA

HONHA Youtube Master Race

những ngày buồn nhất đời mình, buồn cỡi nào cũng phải ráng vượt qua mày à, không để người ta xem thường mình.mình sẽ suốt đời nhớ quãng thời gian này.cuộc sống đúng là khắc nghiệt, chẳng tươi đẹp như mình nghĩ.mọi chuyện sẽ ổn thôi.

20. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Phì ... 2 ngày chờ đợi , sao không biết quí những lúc mình có thể gần ???

Ngu quá ...