Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Phù! Hôm qua cứ tưởng dùng điểm Đại này để gỡ điểm Toán, chẳng hiểu mấy điểm đây. Hôm nay cứ chắc mẩm 1 là 9 2 là 10 Kỹ thế mà ăn con 8 mới đau chứ. :((!
    Xem bọn nó đá cầu hôm nay mà cười lăn lộn luôn. :))! Rồi hôm qua nó còn làm bài toán chơi giải hệ phương trình tìm nghiệm nữa. :))! Nhắng ko tả đwưọc.
    Khiếp cái tay mình. Đúng là chưa bao giờ bị véo dã man như hôm thứ 5. Nhìn ghê cả ngwưòi. May mẹ vẫn chưa trông thấy chứ ko chẳng biết làm tếh nào cả. RỒI TA SẼ TRẢ THÙ CHO BIẾT X(
    to LIH: ê ê! Xem ngày regis đi. tui regis trước U luôn đó. từ hồi regis tui chưa thay ava lần nào cả ( chỉ 1 lần thay ava Tatu trong 2 ngày). Xem ai vi phạm bản quyền đê

2. Lih

Lih T.E.T.Я.I.S

Một ngày đáng chán, đợi người iu trong ngày sinh nhật của cô ấy mà không thể nào gặp được, đã vậy cũng không yên thân vì mấy thằng bạn nhán nhéo nhéo suốt ngày không cho ngủ nghỉ. Có biết là ta đây đêm qua đã thức để đợi nàng đến 3h sáng không hả hả, sao ác thế không biết.
    Chưa kể chiều lại một số lạ huơ lạ hoắc gọi đến làm phiền, nhắn hỏi mình có khỏe không mà chẳng cho biết tên gì cả, nhắn hỏi lại thì cóc trả lời, tức chết đi được. Rồi tối lên Gamevn đi đâu cũng gặp cãi nhau, ai cũng lên án mình tòan những chuyện không rõ ràng, họ không hề đọc kĩ và suy nghĩ xem mình viết gì và viết sai chỗ nào, cứ gán ghép đổ lỗi bậy bạ rồi bảo mình sai, mình cóc biết cái gì, rằng mình chẳng biết cái gì trong khi mình có ý muốn mấy người đó hiểu kĩ những gì họ viết và không hoa trương lên thôi chứ có ý gì xấu đâu kia chứ. Đúng là một xã hội không thể không có kẻ xấu xa được, chỉ có trong mơ mới có một xã hội tốt đẹp như thế thôi.
    To Nhocnhoc: Ngày regis thì đã seo hả, nhưng bro không đăng kí bản quyền cho đến khi mình tham gia, vậy thì bro còn nói gì nữa, :))

3. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

Học từ sáng đến chiều, mệt wá, đã vậy buổi chiều học nhầm 2 môn lựu đạn, buồn ngủ pà cố luôn, cha thầy gian ác, bắt ghi nhiều như thú, ức chế ko chịu được. Tối đi dạo phố như những thằng ngố, pó tay mình luôn. Hì, sắp tới Noen rùi, khửa khửa, vui thật, kakaka.

4. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Hôm nay lần đầu tiên trong đời đi sắm đồ 1 mình. Lâu lâu có một cảm giác lạ cũng hay ^_^

5. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Tại sao lại thế hả em.Tại sao em ko nhận lời với anh??????? =(( Anh có lỗi gì chăng? Anh có điều gì làm em phật ý chăng.....Ko, anh ko hề có.Vậy tại sao em ko nhận lời.Đã bao nhiêu lần em cứ lảng tránh, em nói cần thời gian....Anh ko thể đợi được đâu...Phải chăng em đang đùa giỡn với tình cảm của anh? Phải chăng em muốn thử anh? Anh phải làm thế nào em mới tin rằng anh yêu em thật lòng hả cưng..?? Nói cho anh biết đi ... Đừng như thế nữa nhé

6. NhocNhoc

Ngày mai là tròn trĩnh 1 năm. hichci! thời gian trôi nhanh thật mình già nhanh quá. :((! Khiếp mấy cái ông GD quá đáng. AI đời bây giwò chỉ được biết môn thi trước 2 tuần. Có mà điên. Đáng ghét.

7. Squall Leonaheart

hì hì. hôm qua đi học. Bà cô băm lăm tự nhiên nhớ lại 1 thời đã qua ngồi làm 1 tràng về tình iu. Khửa khửa... thằng bạn của mình bị cô chê là BỜM vì chưa có người iu. ^_^

8. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

3:-o buồn ngủ wé.Cả đên thức trắng cùng her để sửa + cậy cái đầu chìa khoá gãy trong ổ cửa phòng her ra cho her (đi ăn đêm đến 1h sáng mới về , về cái lại phải ngồi cậy +_+) .Đến 4h sáng mới xong 3:-o Đã thế mình về rồi lại gọi lại oánh tá lả đến 7h sáng =>her đi học luôn, còn mình +_+ Ngủ thôi tầm này học hành giề ^^

9. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

Chơi nói xấu anh em hả Squall. Coi chừng tử ẹo đó. hic, sáng nay thức 3h sáng cài máy, thế là tiêu mất 3 tiếng spam bài >_<. Mà ngồi chờ gần nửa tiếng, gần xong thì cái đĩa bị lỗi, tức mờ mắt. Sáng lên trường mượn đĩa về cài lại, chán. Ko biết tối nay có kịp cài lại hết ko nữa. lại phải thức lòi mắt nữa rùi.

10. mkinhcan1984

mkinhcan1984 Mr & Ms Pac-Man

Còn mấy ngày nữa nhỉ không tới 10 ngày thì nó đã đi rồi khoảng thời gian khá dài , đúng là chán thiệt. Với khoảng thời gian như vậy liệu nó có khi nào quên mình không nhỉ, nhưng mày hãy yên tâm đi, mày là đứa bạn thân mà tao có lẽ sẽ không bao giờ quên được, không biết mày thì sao nhưng với tao thời gian chả là gì cả. Biết đâu mai mốt khi mày về tao và mày lại làm chung thì sao phảo không , rùi cùng ăn chung chơi chung như ngày xưa, chuyện đó biết đâu sẽ xảy ra . Chúc mày gặp nhiều may mắn

11. Squall Leonaheart

Chán thật. Gửi mail cho nhỏ hoài mà chỉ trả lời 1 lần rồi im luôn. Không thèm nói 1 lời nữa chứ. Chảnh thật.

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Một ngày nữa sắp hết mà chả có gì mới +_+ Sáng hì hục mới dậy được, lên học muộn 1 tiết , hic may gặp môn dễ chứ ko thì ....^^ ....Trưa lạnh wé ngại nên ăn mì tôm , ko đi cantin nữa .Chiều ngồi ôm máy tính suốt.Vừa lên chỉnh máy tính cho her.hehe her đang cầm chuột mình cũng cầm vào ^^ => như điện giật :)) mấy giây sau mới bỏ ra được ^^

13. Dragonite

Dragonite Donkey Kong

Ghê wá dạo nì tiết nào ngồi học cũng cứ như là chờ đọc bản án , mấy GV cứ kêu tên đứa nào là cả lớp thở phào ra nhẹ nhõm.Mà phải mình học dở thì cũng cam , đàng này mang tiếng giỏi cả Toán/Anh/Lý/Hóa thía mà tập vở , bài tập , STH chẳng đâu vào đâu cả.Nếu chỉ lên làm bài còn đỡ còn xét tập thì...
    Bọn trong lớp nói mình là có "Trái tim bằng đá" chả bít tình yêu nam nữ là cái quái gì cả X_X.Tại tụi nó ko bít trong lòng mình vẫn đơn phương với người ấy mừ...

14. mkinhcan1984

9 ngày nữa thui là nó đo rùi, những ngày còn lại ráng mà vui vẽ , đủ để lại những kỉ niệm vui trong những ngày cuối cùng. Chời mà hôm nay tặng quà sau nó không đến lấy nhỉ quà chia tay mình chuẩn bị suốt cả buổi tối

15. NhocNhoc

Hôm nay mình phê. :D! Sáng nay chẳng hiểu( ko hiểu vì lạnh hay là vì....) ko ngủ được. :((! Lên giwờng ngủ từ 12h30 thế mà ngủ đến hơn 1h lại dậy mãi mới ngủ tiếp. Ngồi đếm cừu vừa đếm vừa gật gù. Đau ca người
    Hôm nay dậy sớm để gặp tếh mà nó lại đi lượn mất. Ức chế. Khi giờ 5 phuít tiết 1 chạy theo cái Mai :(( mình đưa xong chạy biến vào trong lớp. ngwưong ơi là ngườịng. :((! Chưa bao giwò mình làm thế cả. ngại thật
    Hom nay online nhận được mess của bác sput. :D! Bác sput mua tặng mình album mới của Tatu rồi. :D! PHê cả người, :))
    QUả này chiềh thi Sinh tốt đây :D

16. mkinhcan1984

Cứ tưởng là mình còn 8 ngày nữa để chia tay ai ngờ đâu bây giờ chỉ còn có 6, phải làm gì đây khi thời gian càng ngày càng trôi qua, cũng may là mình đã kịp tặng quà cho nó, hi vọng nó sẽ không chê món quà nhỏ đó của mình.
    Còn 6 ngày phải có gằng vui cười nói chuyện, không nên rầu rĩ trước mặt nó dù sau cũng là những ngày cuối mình gặp nhau, thui thì chỉ biết nói lời tạm biệt hi vọng mấy năm nữa mình lại gặp nhau,lúc đ1o biết đâu lại tiếp tục chơi chung làm chung thì sao

17. lê_trung_kiên

lê_trung_kiên Youtube Master Race

hôm nay là một ngày rất chán và buồn , một mình ngồi bên máy tính lên mang thì chẳng có ai .... trời thì tuyết rơi lạnh thấy mồ . Tiền sắp hết , có lẽ mình tiêu thật rồi !

18. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Xạo.Bắc Kinh bây giờ làm gì có tuyết.Xạo pà cố >_<

19. Tidus_XH

Tidus_XH T.E.T.Я.I.S

Một ngày của một tuần không thể chấp nhận được
    Thứ 2 :Mặt người.....mình yêu lạnh như đồng tiền ....Zen ,lại nghe lời thằng bạn hình như nàng có người yêu mới ,một thằng siêu đẹp dai ,đi @
    Thứ 3:Mong nhìn mặt người ..mình yêu một cái mà không thấy đâu hết ,đi họp chi đoàn lại nghe chửi ...vì không nói năng gì trong buổi họp ???????? trong khi tổng kết đợt thi đua vừa rồi đưọc bầu là bí thư xuất sắc ,thế mà vẫn chửi
    Thứ 4 :Mặt ..người mình yêu như kiểu ..hận đời ,bất cần đời và cóc thèm thằng nào hết áh ...hic trông như nàng muốn chém nhau áh ...hic
    Thứ 5 :Trong khi cả trường có hơn trăm thằng như mình thì chỉ mỗi mình mình bị bắt vi phạm đồng phục .......vì không khoác áo đồng phục mùa đông ra ngoài???????? Hôm nay không thấy mặt ...người mình yêu
    Thứ 6 :Con bạn ngồi cạnh chuẩn bị phao để cóp Lý ...trong giờ Toán .....thì mình bị ghi tên vào sổ ghi đầu bài ???????????
    Thứ 7 :Thi thể dục ...chạy bền.....chuột rút ....hic
    Tiết cuối ngày thứ 7 :nghe tổng sỉ vả của chủ nhiệm với một giấy mời phụ huynh và nộp 20000 tiền vi phạm (đánh vào kinh tế mà ) vì vi phạm 2 vụ 1 tuần ,thân bí thư mà khổ ....hic
    Mặt người ...mình yêu thì lạnh còn ...hơn đồng tiền Zen
    Không hiểu ngày mai se sao đây .......hic......hic

20. NhocNhoc

Hey zà! Từ đầu tuần tới cuói tuần toàn thi. Mệt fết. thứ 5 thi sinh voi GD, thứ 7 thi Sử với KT. Môn nào cũng dài cả.
    Hôm nay suýt liệt môn Kỹ. May mà trời thương cho cô đi lên bảng ko ám chỗ mình ko thì quả này em teo luôn. Khiếp! Căng hết cả đầu. Sử thì chép mỏi cả tay.
    hôm qua thì thi TD. May thầy đi kt giầy có được + 1 điểm :)). Khổ cho mình cái áo đồng phục bì thủng cho cái vé xe vào nó chay sang túi bên kia. :((! Ngượng thế,
    À! Đúng rồi. Chiều nay đi học về chẳng thấy ai ở nhà cả, thế là luownj ra quán online chơi. :))! hehe! Hay đây! Nhưng thấy nó cứ kliểu gì ý. Có nick rồi mình lại thấy binmhf thường. Gọi dt buôn luôn