Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 10/05/2008)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Squall Leonaheart, 1/1/08.

1. ducpuma@

ducpuma@ T.E.T.Я.I.S

Chẳng có gì trên đời là hoàn hảo cả --> thất vọng tràn trề.

2. L0ki

L0ki T.E.T.Я.I.S

thằng bạn mình đi rồi mà mình vẫn chôn chân ở cái xó này nhục quá :(

3. Shootbad1993

Shootbad1993 C O N T R A

Sắp tết rồi mà buồn quá. Nhớ gia đình, người yêu quá, chừng nào mới lại gặp được những người mình thương yêu đây.

4. quoclong88

quoclong88 T.E.T.Я.I.S

bị e cho leo cây hơi nhiều ...

dù a biết ko phải lỗi của e nhưng a vẫn thấy buồn lắm ...

chán nản ...

5. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

chài anh Pha rủ mình đi chơi gái :| ko biết có nên đi ko nữa :| đi thì sợ dính sida :| thôi tốt nhất là ko nên đi :|

Mình ko có quyền gì giận con LInh cả. Nó có bồ là chuyện của nó nhưng ...... nó cười nói cứ như là chưa có chuyện gì xảy ra vậy. THiệt đúng là thứ gái vô tình thôi quen nó chỉ khổ thêm thôi M ạ.

GIờ lên mạng chỉ để nghe nhạc tìm em yuna :x

Đọc các topic làm gợi lại thời nhớ thương tuổi học trò quá ::( buồn cũng ko phải buồn ::( dù gì chuyện này cũng xảy ra được 8 năm rồi Ôi 8 năm cái thời còn cắp sách tới trường. Cái thời còn yêu đơn phương con ng` ta mà ko dám nói để sau này có hối hận cũng đã muộn :| Mà nhỏ còn nhỏ quá thì biết cái quái gì ?? Chỉ có mày là lớn trước tuổi thôi M ơi :| ôi 8 năm rồi...........

6. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

One question & one answer - NO

7. linhbino

linhbino Mr & Ms Pac-Man

hôm nay xem " cuộc chiến rồng" thấy nam diễn viên chính bảnh trai quá trời T_T :D

8. JBlack[1stAlone]

JBlack[1stAlone] Youtube Master Race

||||||||||Thương sis quá à ...||||||||||||
    +++++++++++++++++++++

....... 2 tuần nữa !! ... Em đã đi rùi ....
    ....... Lúc đó .... chắc sis bùn lắm nhỉ .... nhớ em hok sis ...
    ....... Sis từng nói!!!!! ... em là đứa bạn trai duy nhất của sis.... Em đi rùi .. sis sao đây ...... Càng nghĩ ... càng thương sis...
    ....... Ốm!!!! .... sis ốm quá đi... Trước sis hỏi em, em cứ nói dối >>> mỗi lần đó là hem thật thui <<<< sis đẹp mà ... đâu có ốm lắm đâu ......
    ...... Hứa ... sis đã hứa ah nghen... mỗi bữa thêm 1 bát, 1 bát thui mà .... Nghéo tay nữa rùi nha .... Cố gắng vì em mà ... Thương sis lắm .... :x
    ...... Em đã quan trọng ... Sis nói h em đã quan trọng trong lòng sis rùi ...... Sao zui vậy nè ... Lần đầu tiên quan trọng trong lòng một người con gái .. hiiii:hug:
    ...... Mai đi chơi!!!! ... hẹn mấy đứa bạn 8h .. Nhưng chắc cho tụi nói leo cây khoảng 1 tiếng #>:)... vì nếu lên thế sis lại nhịn đói ... đến trưa mới ăn ... Tội sis lắm ....... Tụi bây tha lỗi cho ta nha... vì ta thương sis ta quá mà .. :cool:
    ...... Cầu xin trời !!! Mai đừng có mưa nha ...... Thương con một lần đi ông .. mai ông mà mưa là sis của con hem đi được .. thế thì con bùn lắm đó... Xin ông đó !!!!!!!!!!..
    ...... Nếu một ngày kia, sis phải chọn ....
    một là gia đình sis bên Mĩ ..
    một là Việt Nam với một người chờ đợi sis ...
    ... Sis sẽ chọn cái nào cơ ......
    ........ Đi ngủ nào !!! Mai phải dậy sớm... rửa lại cái xe ..... rùi đi đón sis ăn sáng .... hiiiiiiiiiiii .....

|||||||||||||||| Sis chọn cái dưới nha !!!! ...... Có em chờ đợi sis nè ....||||||||||||||||

9. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Nhớ vợ T________________________________________________T

10. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Mấy hôm nay ko thấy ai đó online...Có chuyện gì ah??? Ai đó bệnh phải ko? Hay đi học, đi làm bận quá???

Nghe nói ở đó mấy bữa nay lạnh, ai đó nhớ giữ sức khỏe...Hay bệnh lắm đấy!!!

Thư ta gửi về rồi, giờ làm sao chuyển cho ai đó??? Về địa chỉ nào đây??? Ta cũng ko biết, liệu ai đó bây giờ còn muốn nhận nó nữa hay ko...

Nhớ ai đó...

11. .:Homeless:.

.:Homeless:. Mr & Ms Pac-Man

gọi phone về định chúc tết, ai ngờ chưa kịp chúc thì ... chị dâu làm sai, lại bị mẹ mắng ... :(( ... Mình vội khuyên can, ai nhè bị mẹ chửi luôn :(( ... Váy Trời mẹ mình bớt khó tính lại, bớt nóng lại để chị dâu khỏi bị chửi mỗi ngày ... tội thật :(( ... váy Trời mẹ bớt chửi lại để mai mốt không có tội nhiều, vì mỗi lần mình gieo 1 tiếng xấu thì lãnh 1 tội rồi ... váy Trời cho chị dâu đủ mạnh mẻ, đủ nghị lực để chịu đựng gia đình bên chồng. Váy Trời chỉ ko buồn để ảnh hưởng đứa bé trong bụng ... :((

12. genkifc

genkifc Fire in the hole!

oài,sắp tết rồi mà chán thế này :-<
    chán chán chán quá.cảm giác này thật khó chịu.biết thế thì .....ôi

13. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

mấy hôm rồi mới lại lên đây viết nhật ký

mà chả hiểu sao những điều anh viết đều như những bức thư anh muốn viết cho em vậy , có lẽ những đoạn nhật ký này , từ trong tiềm thức luôn là anh chỉ muôn cho mình em đọc

mấy hôm nay vui ghê em nhỉ , lâu lắm anh mới cảm thấy chúng mình nói chuyện với nhau thật thoải mái , em kể anh nghe những câu chuyện của em , anh cũng kể em nghe những câu chuyện như thế , chả hiểu sao nữa , bỗng nhiên anh thấy vui hơn , dù anh biết so với ngày trước thì giờ không còn được như vậy , không có lời âu yếm , không có lời ngọt ngào , chắc là anh tham lam quá , anh không đòi hỏi đâu em àh , không đòi hỏi gì nữa cả đâu , lâu lắm rồi anh mới lại biết anh vẫn có thể làm cho em vui hơn , :D , anh vui lắm , rất vui vì điều đó , vui khi thấy em cười thật tươi , vui khi nghe em kể rằng sáng nay em vừa qua trường anh rồi điều nữa , những điều những câu truyện thật nhỏ , nhưng nó khiến anh hạnh phúc hơn em à

mong rằng anh sẽ mãi đem lại được cho em niềm vui như bây giờ , mong rằng như thế , mong rằng anh sẽ không còn thỉnh thoảng lại nghĩ ngợi linh tinh để rồi buồn bã và lại kéo theo em cũng buồn cũng khó chịu với anh :D , anh không biết nữa , nhưng có lẽ anh làm được rồi :D , yêu em nhìu nhìu

à , anh vừa đọc lãi mấy đoạn chat của chugns mình hồi trước , hồi đó lần nào chat anh cũng lưu lại , sang nay ngồi rảnh rỗi mới mở ra đọc lại , thấy vui ghê , nhưng cũng thấy trẻ con sao sao vậy đó , :D , có lẽ tại giờ anh cũng lớn hơn đuợc chút rồi , nhìn lại mình của 1 năm trước , cách nhìn cũng có khác , nhưng anh thấy hồi đó chúng mình vui thật , không biết em có còn muốn như thế nữa không , không biết đến bao giờ em mới lại chấp nhận tình yêu anh dành cho em

14. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

hôm nay tình cờ đi qua trường cấp 3 cũ..nhớ lại những kỷ niệm trước kia...ôi ngày tháng đã qua...

15. never_forget

never_forget Donkey Kong

huhuhu, làm BT tích fân ko ra :((, giờ thì ko có ai chỉ làm nữa rồi :(( :((

16. F2OCHE

F2OCHE Mr & Ms Pac-Man

Sắp đến Tết rồi mà ngày nào cũng chán chường ; toàn nghe nhạc bấn loạn bế tắc vật vã ; suốt ngày than ngắn thở dài ; ko học hành để bây giờ vỡ mặt với mấy bài ktra Lí Hóa . Đời .

17. Địa_Long

Địa_Long Youtube Master Race

Làm 3 cái tin nhắn cho 3 cái giẻ rách... nhận được 3 cái reply gần như nhau.. đúng là đàn bà..

18. npt

npt Youtube Master Race

biết đến bao giờ mới có kết quả đây? đường còn dài quá mà em có muốn cùng ta đi ko? ko biết em nghĩ gì, ta chỉ cố hết sức thôi, để ko phải hối tiếc...

19. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

mệt quá , đau lưng chắc tại ngồi máy nhiều

đau tay , chắc tại ngủ gối lên tay nên giờ mói quá

đau đầu , chắc tại ngủ nhiều nữa rồi

và buồn nữa , chắc tại buồn vì thương em

20. fire_in_snow

fire_in_snow Mr & Ms Pac-Man

Thức đêm chẳng để làm gì. Được nghỉ Tết mà không được về nhà. Thầy bảo ở lại, cha mẹ bảo xuống đón. Chậc, 3 hôm nữa mới được về nhà.
    Hôm nay cả xóm trọ về hết rồi, chỉ còn lại duy nhất một mình. Chán Chán Chán