Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 12/08/2008)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Pocollo84, 10/5/08.

1. Tomoe

Tomoe Cô gái đến từ hôm qua

So happy together! :x

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

dcm ! nhiều chuyện xảy ra quá , mình ko biết phải làm sao bây giờ

3. babylove_vb

babylove_vb T.E.T.Я.I.S

hôm nay lên mạng gặp người ấy, mình chỉ mới nói có 2 câu
    ........
    rồi hok nói gì hết, tự nhiên thấy bùn bùn :(

4. Vivo Per Lui

Vivo Per Lui Trùm Xí Xọn

tulip hồng :x :x :x
    1 ngày mới bắt đầu!

5. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

Cứ mỗi buỗi sáng thức dậy, qua tấm gương soi mình chỉ tự nói với bản thân đó là quyết định của mày chỉ coi em nhu một người bạn nhưng tận sâu thẳm trong tim mày biết bản thân mình không làm được như vậy. Ôi giá mà mày có can đảm có nghị lực biết nắm bắt những cơ hội trông quá khứ vững vàng trong sự nghiệp thì đã không mất em.

6. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

Ôn thi ĐH chật vật...
    Ăn cơm, mẹ nói một câu làm thấy phí công vô ích quá đi mất... "Đủ điểm hay ko ko quan trọng mà chỉ cần có bài thi là chắc chắn bố lo cho con vào được trường" :|

7. Deadpanda

Deadpanda Youtube Master Race

Hôm nay sinh nhật mình , đêm qua có 3 girls nhắn tin cho mình. 2 người chúc mừng sn mình lại 1 bà chị ,1 người bạn bình thuờng. Còn người mình cần thì chỉ còn thức hay kô? rong rồi im bặt. Híc! sao thế này hả trời :-/

8. NhimConLonTon

NhimConLonTon Donkey Kong

Kiếp cờ bạc như thế này
    Bao giờ mới ngóc đầu lên đc ::(

9. ducpuma@

ducpuma@ T.E.T.Я.I.S

một ngày nữa trôi qua, sắp đến ngày quan trọn rùi, ko bik sẽ ra sao :|
    Im lặng và im lặng, cố gắng, cố gắng và cố gắng. Đừng để tuột mất cơ hội có 1 lần trong đời :|

10. Master Bate

Master Bate Legend of Zelda

Vui buồn lẫn lộn, .... x(

11. Felix Walken

Felix Walken C O N T R A

sáng sớm... mở blog... thấy blast của người ta
    Lại buồn =((

12. su1987

su1987 T.E.T.Я.I.S

chán đời,càng ngày càng chán,chỉ muốn cắm đầu vào đọc sách cho wen hết mọi chuyện, nhưng trình av chưa đủ,nhìn vô sách mà đau cả mắt >"<
    _tại sao she chỉ gọi cho tui khi cần giúp đỡ,chẳng bao giờ gọi để hỏi thăm 1 câu? tui là cái j đối với her chứ ? oh sh!t ước j mình đc như Hiruma, chẳng bít đến bao giờ mới đc như a ấy ::( Chúa ơi ! sao trong đầu con lúc nào cũng nghĩ đến việc từ bỏ tất cả nhập Ma như NP vậy trời,làm ng` sao khổ thế này X(X( sao tôi ma quỷ wa' vậy chờy.
    Thôi làm bài rùi đi ngủ !

13. badboy17_hp

badboy17_hp Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

tại mình chủ quan quá mà >.<, rút kinh nghiệm cho lần sau,nhớ đấy........và hôm nay...là 1 ngày xấu ::(

14. X-III

X-III Legend of Zelda

bỏ chạy nhanh gần 2 năm trời...giờ chạy vẫn thấy đứng nhất nhì, bỗng nhiền cảm thấy 1 chút quay lại như thời huy hoàng hồi xưa...

15. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

Dạo này chan vcl sắp thi rồi mà tinh thần ko tập trung toàn nghĩ chuyện vớ vẩn chán quá X(X(X(X(X(

16. xeno_alibaba

xeno_alibaba Mario & Luigi

Này anh, em thích gió lắm đấy. Ngày gió em thích ngồi ở đâu đó thật rộng và hút gió, ngồi nghĩ miên man, để gió cuốn đi những lo toan trong đầu và em lại ước được bay lên. Nhưng em sẽ thích hơn nếu anh rảnh và đưa em đi dọc đường đê, chỗ đó gió mát lắm, em sẽ không thấy cô đơn vì anh đang ở rất gần. Và nếu anh bận, em chỉ cần một tin nhắn để biết "anh nhớ em, gió gợi nhắc đến em nhiều như là mưa vậy"...

Này anh, em thích kem lắm đấy. Kem mát lạnh nhé, tan dìu dịu trên đầu lưỡi rồi rất ngọt ở cổ họng, ăn kem dễ chịu lắm. Em có thể ăn kem cả bốn mùa, kể cả mùa đông rét mướt, em vẫn thích cái vị lành lạnh của kem, lạnh đến tê răng. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh cũng em ăn kem vào mùa đông, lạnh tê mà anh vẫn cố cười rồi đẩy que kem dở cho em, giả vờ bảo thấy em ăn cũng đủ no rồi...

Này anh, em thích mùa đông lắm đấy. Mùa đông lạnh ơi là lạnh. Trông em xấu xí trong cái áo bông to sụ, đội cái mũ len màu trắng và quấn khăn thật dày trông như một con gấu bông. Lạnh thế mà vẫn ra đường nhé, ước một chút gió, ước một chút mưa, kiếm một hàng kem ngồi nhâm nhi và nhớ anh, dù chỉ là nhớ những lời ngọt ngào nhẹ như gió thoảng “trông giống gấu thì anh càng yêu, người yêu anh càng to thì anh càng phải yêu nhiều hơn chứ”. Uh, cứ ngọt ngào thế đi và rồi anh chỉ cần lười biếng nằm ngủ ở nhà thôi. Em sẽ đến đánh thức anh bằng một bàn tay lạnh cóng, em sẽ phá giấc ngủ của anh để anh phải nhớ em nhiều hơn những lời ngọt ngào chứ

17. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

Quả này quyết tâm ko chơi đến lúc thi xong ko làm đựơc chắc sang năm die quá

18. Jasmine

Jasmine Mr & Ms Pac-Man

Mình là cái quái gì trong mắt cô ấy cơ chứ ...

Call thì reject , viện cớ là học , trong khi hoàn toàn có thể catch that call ...

Break up thì break up , làm sao chứ ...

Đỡ ...

19. zero12345

zero12345 The Warrior of Light

Hơ hơ,hôm nay đi học Hóa,vì bán cái pad cuối cùng vào muộn,hết chỗ,đã vào lớp rồi nhìn quanh chả thấy chỗ nào,đắn đo 1 lúc,nhìn thấy người đó ( vừa chia tay) đang ngồi,bên cạnh còn chỗ trống,thấy mấy đứa bạn trai cùng lớp ngồi gần cạnh và cũng đang có thằng tiến vào,thôi hết vi vọng,đành lẻn ra ngoài bùng :))...làm như thế là sai
    nhưng mình ngại đối mặt với người ý,trong lòng mình tình cảm cũng ko như trước nữa ,btw vẫn yêu..............

Và cách tốt nhất để quên đi người ấy là nghĩ tới 1 người khác....

Could u wait me ......................... !!!!!!!!!!!!!!!!

AAAAAA

Chuyện t/c thật rắc rối,biết làm sao bi giờ ................

20. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Luv u like crazy ...