Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 20/05/2009)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Pocollo84, 5/12/08.

1. jewhung99

jewhung99 Mr & Ms Pac-Man

=3=

Lại xài cái nick này bên tâm sự rồi =3= Đã bảo đừng nghịch nick bên này mà ;_;

*đá qua bên Dota*

Làm bừa mà vẫn có vẻ hớn hở quá ha ~?

@L:ko hiểu bạn đang nói ai nhưng nếu nói cái người dùng nick này post cái bài tớ quote thì :'> Tính hay nói vậy thôi,ở trong hoàn cảnh mới biết đc :>

2. human is me

human is me Fire in the hole!

She still love me so strong . Happy about this .

3. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Rồi cơn mưa đêm qua đi ngày mai lúc em thức giấc, nắng mai sẽ hôn lên môi em nụ hôn của anh ấm áp [​IMG]

4. Steven4

Steven4 Mr & Ms Pac-Man

i am very happy because you are my girlfriend now

5. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Goodbye GVN.
    ::)...................

6. ok-2kx

ok-2kx Mr & Ms Pac-Man

nói thiệt là trước h mình toàn để ý mấy bạn nào đẹp đẹp xinh xắn dễ thương ko ah,ko đẹp thề ko thix ,mấy bạn bình thưởng chẳng bao h mình thèm ngó đến ..... <----- thằng này mất dại quá X(

sau 1 năm ko thix ai hết ,dạo này minh lại để ý 1 bạn theo mình thấy nói thẳng lun là binh thường :D nhưng minh lại thix bạn ấy ,ko đặt nặng nhẹ vấn đề đẹp lên bàn cân ,

Có phải mình đã trưởng thành chính chắn và yêu đích thực ko ???

7. samus

samus Dragon Quest Lão Làng GVN

1/4 - Ngày cá tháng tư.

Chán, cuộc sống thật vô vị, ko có lấy 1 chút cảm xúc nào về mọi việc xung quanh. Giá như mà có ai đó chịu ngồi nghe mình nói nhỉ... Thật là chẳng biết rồi sẽ ra sao nữa đây !
    ---------------------------------------------

Đã lâu rồi chưa vào đây viết vài dòng tâm sự. Cuộc sống bận rộn quá... nhưng mà sao ta cảm thấy nó vô nghĩa quá. hơn 20 cái xuân xanh rồi mà vẫn ko có 1 ai có thể hiểu nổi mình nói 1 câu đơn giản nhỉ ! ôi, chả biết nên làm gì bây giờ nữa nhỉ !?

8. ILUMTTASITS

ILUMTTASITS Youtube Master Race

Nếu bỗng một ngày ta chán nhau !?!

Câu chuyện này em đọc cả trăm lần rồi nhưng dạo này đọc lại nó, em cứ khóc hoài .... Khóc vì một niềm tin anh sẽ giống người con trai đó ....

Em thật ngốc !

9. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

hết cá tháng tư

he he he , may mà kịp nói được một điêù vờ như đùa :p

thank you

10. darkknight09

darkknight09 T.E.T.Я.I.S

sẽ ko bao giờ câu nói thành hiện thực, MK à, anh hứa !!!

11. Edward Elric

Edward Elric Fullmetal Alchemist

_ anh đã sẵn sàng để nói với em, nhưng thời gian dường như không cho phép anh làm điều đó.

Mấy hôm nay anh đã suy nghĩ rất nhiều, và, những ngày đó, trôi qua 1 cách vô vị, khi không có em :)

12. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

Tại sao con tim không bao giờ chịu nghe lời lí trí. Tại sao đã bảo quên nó đi, kệ mẹ nó đi mà ko làm được. Tại sao muốn quên mà những kí ức cứ hiện về. Tại sao ko đủ dũng cảm để del tất cả những gì thuộc về nó chứ. Tại sao vậy............................

13. ILUMTTASITS

ILUMTTASITS Youtube Master Race

Khóc giữa rừng mưa ... tủi thân, giận hờn, ích kỷ ... hòa trộn trong nước mắt, nước mưa, để rồi lại nhẹ nhàng trôi theo dòng nước ... thật lạ !

Ngốc thật anh ạh. Em cứ mải miết tìm kiếm những gì xa xôi, để rồi khi xa anh, chợt nhận ra em đã yêu anh thật nhiều ... nhiều hơn khi em gần anh ...

Nắm chặt tay em, anh nhé !

14. anti_intermilan

anti_intermilan Rossoneri

nhảm l` X(

15. sorrowdragon

sorrowdragon Legend of Zelda

Cái gì không thuộc về mình thì sẽ mãi không thuộc về mình?
    Điều đó có đúng không?
    Chẳng lẽ, suốt đời anh chỉ có thể dõi theo bóng hình em?

16. su1987

su1987 T.E.T.Я.I.S

-Hehe thế là chuyện j đến cũng sẽ đến. E với thằng kia trở nên thân thiết hơn, nó đến đón đi học chung, chở về nhà, chở đi ăn, chở đi fitness, sáng rảnh thì gọi đt, tối thì về chat + đt. E cũng có vẻ thík thằng đấy lắm, vừa đi làm về, tối lắm rùi, chưa ăn j mà đã gọi đt cho nó rùi ^^
    -Khoảng cách giữa a và e tự nhiên trở nên xa xôi wa'. E đã có ng` bên cạnh chăm sóc rùi ^^ đến lúc rút vào bóng tối rồi :D
    -Tuần rùi 2 lần nằm mơ đc ôm lấy e, hôn e. Mơ j mà cảm giác thật wa' làm ko muốn tỉnh chút nào ::( A lun muốn đc ôm e, nhất định a sẽ ôm e. Hài thật chẳng mún đi ngủ chút nào, ko muốn lại chìm vào ảo tưởng hạnh phúc trong mơ nữa ^^
    -Sáng hum nay, a hỏi e có tình cảm j với thằng đó à, e nói là đang tìm hỉu thằng đấy. hehe Thế là mình thất bại rồi ^^
    -Sáng nay nghe đc câu trả lời của e, a suy nghĩ thì thấy ở bên cạnh thằng đấy e lúc nào cũng vui vẻ, cuời. Còn a thì chỉ có thể giúp a giải quyết mọi vấn đề của e thôi, cho dù là j` thì a cũng cố hết sức để mà giúp ^^ A ko bít cách làm e cười ::)
    -Từ lúc đó đến bây giờ lúc nào a cũng muốn cười. Cười cho cái số phận của mình, cười để che đi những đau đớn bên trong :D Đau đớn như thắt chặt lồng ngực lại ^^
    hehe mà vẫn ko sao, vẫn ko give up, give up thì chẳng còn j nữa, vẫn cứ thế mà theo thôi :hug: Sao phải xoắn ????????

17. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

Tối đi cafe với thằng bạn thân vui thật, lâu lắm mới đc vui thế này. Tình hình là có 2 em xinh tươi muốn làm quen mình, ôi mà mình ko chịu.........giờ về nghĩ lại tự nhiên thấy ngu :-<

18. Zero-Crazy91

Zero-Crazy91 T.E.T.Я.I.S GameVN Lady Lão Làng GVN

đến bao giờ mình mới tìm cho mình 1 band metal đây <-- thấy ảo tưởng quá đi =_=

19. Ricecool

Ricecool Mr & Ms Pac-Man

Robocon hôm nay thật là... :( cn ta phải đi xả stress ><

20. vietkhoant

vietkhoant The Warrior of Light

Anh tưởng quen em giúp cho anh vơi bớt nỗi buồn nhưng bây giờ hóa ra là anh đã yêu em thật rồi. Làm sao để em cũng yêu anh như anh yêu em?