Nhật ký Online !!! Tâm sự mỗi ngày của bạn

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Pocollo84, 10/5/08.

1. love_moon9

love_moon9 Youtube Master Race

Anh ơi đến khi nào anh mới thật sự yêu em, đến khi nào anh mới quên người ta,
    Đúng, người ta xinh và giỏi giang hơn em, người ta hơn em nhiều lắm, nhưng người ta không yêu anh như em. Em thật sự rất mệt mỏi, muốn kiềm chế không đến tìm anh sao khó vậy???
    Em ghét anh, ghét cả người đó, ghét 2 người ghê lắm.
    2 ngày ở nhà, không liên lạc với anh?>< , nhưng trong đầu lúc nào cũng nghĩ tới anh, tới người đó và anh....em ghét bản thân em yếu đuối::(

2. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

aaaaa ,tôi lại ngồi đây ,trước cái máy quen thuộc , còn em,em nơi đâu ???

3. love_moon9

buồn đến phát điên mất!, làm gì bây giờ??? ::(

4. Full.Moon

Full.Moon Youtube Master Race

Một bài hát ko dành cho 2 người, là 2 người con gái đấy anh àh ::)

Vì anh đã từng dành bài này cho người trc nên chẳng có lí gì em lại phải chấp nhận nó khi anh dành nó cho em cả ::)

Âu cũng chỉ là cảm giác tức tối thôi, cũng chẳng có gì đâu :))

5. NhocPooh

NhocPooh ♪ღ♪ 9422932241176 ♪ღ♪ Moderator GameVN Lady

Thật khó chịu khi nghe anh nói như vậy :|

Mà thôi, chuyện anh nghĩ gì, anh nghĩ thế nào về em giờ cũng là của riêng anh (hay nó chỉ là của riêng anh từ lúc em quen anh :-/ ) mà thôi. Em và anh, đã ko còn là của nhau nữa rồi, nói đi nói lại chuyện cũ cũng chẳng thay đổi dc gì. Chính bản thân anh và cá tính của em đã làm ta xa nhau. Đừng đổ lỗi và nghĩ xấu cho người thứ 3, vì chẳng có người thứ 3 nào ở đây cả.

Một câu cũ thôi nhưng luôn đúng : Cái gì là của mình thì mãi là của mình, cái gì ko phải của mình thì đừng cố gắng giữ làm gì ::)

Em vẫn mong chúng ta sẽ là bạn bè, thi thoảng gặp nhau, thi thoảng kafe này nọ. Nhưng xin anh, đừng khách sáo, đừng đá đểu em bằng những câu nói (vô tình hay cố tình) của anh. Chẳng giống anh chút nào đâu, thật đấy ::)

Take care !

6. Kotoko

Kotoko Donkey Kong

Lại nguyện vọng 2 , chán ! , làm đại trường nào vô học cho rồi , đâu phải học ĐH là ngon đâu? X(
    Bạn bè mình nghe báo tin buồn thì nhiều ,tin vui thì ít , gần hơn 1 nửa lớp rớt , giờ đứa thì vô TC ,đứa vô CĐ , trước nghe tụi nó báo tin mừng làm mình thấy chạnh lòng giờ đâm ra lại vui vẻ :devil:
    Thôi dẹp hết ưu tư , buồn phiền trong lòng cho rồi ,đi đựơc đến đâu thì hay đến đó , ta vẫn là ta , vẫn là chính mình , nhất quyết ko để số phận chi phối , phải cố gắng ,phấn đấu , ko bao giờ đầu hàng như Heminway đã nói : "con người có thể bị tiêu diệt nhưng ko bao giờ bị khuất phục ! "

7. love_moon9

vui lên rồi, mong rằng tất cả sẽ tốt đẹp hơn, nó thật sự rất đáng ghét,::) nhưng chăng sao cả, chỉ cần anh yêu em là đủ>< em yêu anh nhiều lắm::):x:-*

8. Poxua

Poxua Youtube Master Race

chiều hôm nay đi học ;_;
    giờ nghỉ xuống sân xem danh sách fân lớp ;_;
    lên thì đã ko thấy cái ví đâu nữa ;_;
    mất cmt
    mất 1tr rưỡi ;_;
    mất hết ;_;
    lúc biết là mất chỉ biết quay ra chỗ chúng nó mà bảo tao mất ví rồi chúng mày ơi ;_;...ko khóc được...mặt đơ ra...;_;....mà ngực cứ thắt lại ;_;..

mất hết ;_;...về rạch tay được mấy phút thì băng vào ;_;....vì sợ chết ;_;...;_;...ngồi đờ ra...;_;

..mà hôm nay cũng là đám tang của hai ss cos kanda và lavi ;_;...

..
    ..mới gặp hôm fes 2/8 đã mất rồi...

chết đơn giản quá ;_;

9. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

hết rồi
    và anh sẽ quên em
    thế thôi nhé

10. AnTi_InTer

AnTi_InTer Mario & Luigi

sex sex sex
    đi đâu cũng toàn gặp vấn đề sex

Chẳng lẽ đời này chỉ có sex sao X(

11. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

không khóc
    không buồn
    không được yếu đuối
    không ủy mỵ
    không ....

kệ hết cả đi

học , làm , chơi , thế thôi

không yêu đương
    không tình cảm
    không tất cả

12. FlyinDance

FlyinDance Donkey Kong Lão Làng GVN

nothing..............................................................................................

13. AnTi_InTer

AnTi_InTer Mario & Luigi

CHắc em cũng chả buồn vô đây nữa đâu nhỉ...

Hôm nay... lại 1 ngày nữa anh nhớ em... anh ước mong em ở bên anh...

Anh... muốn ôm lấy em... anh cần em... em biết không ??????????????????????

P/S: nếu em đọc được, mong em hãy nhắn tin cho anh... lúc này anh rất buồn, buồn vì anh chẳng có ai... tìm 1 người để tâm sự sao mà khó quá em ơi... anh nhớ em... đã lâu rồi đt anh chẳng đổ tiếng chuông của em...

Em à... liệu anh còn có thể ôm em vào lòng nữa hay không ??? Hay là em mãi mãi rời bỏ anh hả em...

Anh đã khóc rất nhiều... khóc vì anh vô dụng, anh thua kém mọi người... anh khóc khi anh nhớ em... nhớ một người chấp nhận anh dù anh chẳng ra gì... anh khóc... khóc rất nhiều...

14. AnTi_InTer

AnTi_InTer Mario & Luigi

Tại sao anh chẳng thể quên em được ?????????????????????

Tại sao anh cứ nhớ em quài :((

15. zero12345

zero12345 The Warrior of Light

anh Anti giống em wo' vậy =)) =)) =))

Yêu người mới...cũng là 1 ý kiến ... nhưng ... yêu rồi lại để đau khổ thì ^_______________^

16. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

tại sao thế
    anh cứ nhớ em hoài ::(

17. Mir[U]ka

Mir[U]ka Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Hôm nay anh ko đi làm, ko được gặp em, nhưng anh vẫn online ở nhà để ít nhất được thấy em online được chúc em ăn ngon, được gửi link gấu bông để em chọn, đó là tất cả những gì anh có thể làm cho em, tại sao vì anh biết anh có cố gắng đến đâu, tim em cũng chỉ hướng về người kia, tình yêu của anh quá nhỏ, quá nhỏ và anh chỉ là người núp sau cái bóng của người khác.

Anh ko trách em miễn sao em cảm thấy vui, thấy hạnh phúc, sẽ ko hối hận khi chọn con đường của mình. Nhưng hôm nay anh đọc Status của em, tại sao lại là "Good by my love", tại sao thế, chuyện gì xảy ra với em, chắc chắn lời nhắn đó ko dành cho em, nhưng chuyện gì xảy ra với em mà em ko còn tâm sự với anh như trước kia, anh sẽ ko hỏi vì anh bít nếu em kô muốn nói thì anh hỏi cũng thế. Tại sao vậy, tại sao người luôn quan tâm đến em, người lúc nào cũng hướng mọi suy nghĩ của mình về em, luôn đứng ở 1 gốc khuất nào đó để quan sát em lại là người ko được chú í đến. Lúc này em cần bình yên, anh biết thế anh cũng cần như vậy vì anh vừa trãi qua những ngày tháng bị ám ảnh bởi em, chắc em sẽ chẳng bao giờ bít điều đó đơn giản em quá đẹp, quá bận rộn, bận rộn với công việc của em, với bạn bè của em, em có thời gian cho họ, nhưng chẳng bao giờ xem trọng tình cảm, tình bạn của anh dành cho, đơn giản anh chỉ là 1 thằng nào đó gây phiền phức cho em. Ít nhất anh cần lúc này là nhìn được em mạnh khỏe là đủ để anh tiếp tục duy trì mục đích sống của mình.

18. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light Lão Làng GVN

Đợi đi ha...........hum nay gió to !!!
    Đổi gió.......................

19. ILUMTTASITS

ILUMTTASITS Youtube Master Race

Why do I have to care too much about him? Why is my body here, but my mind and my heart is so far away and belong to another one, not me? Everytime I force myself not to think about that one anymore, and keep a distance between us, and tell myself that he's not the rite one for me, he will not be mine anyways. However, just hearing about his name makes my heart melt again and I can't concentrate on anything, but him.

I always try to be nice to him, but what I get is just pain. Then when I try to ignore him, he acts as if he cares much about me. It's like a hide and seek game. What can I do? I'm fed up. I really wanna give up =.="

20. Nikomen_Aisha

Nikomen_Aisha One-winged Angel

chẹp .....buồn ngủ....hôm nay trốn học ....hê hê....:-j