Nhảy sexy trong GTA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 8/6/03.

1. DuongKyMinh

DuongKyMinh The Warrior of Light

He.. DKM mới vửa chơi trò đó được mấy ngày nè.. đang kẹt.. Còn 2 cái mis. Cái mis thêm: Lái cano qua các điểm màu vàng.... :twisted: khó kinh khủng. Còn cái mis kia khó hỉu wé... :x Có 1 đoàn xe tăng.. mình làm gì nó huh? Cái mũi tên chỉ vô cái xe tăng.. attack hổnn nổi.. :cry:
    À.. do buồn wá đi vòng vòng làm các nhiệm vụ của cảnh sát.. tiền lên 500 mấy chục ngàn.. mua hết mấy nhà ở rồi.. :wink: Cho hỏi tới nhiệm vụ nào mới mua được sàn nhảy hay là quán kem... v..v.. :?:

2. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

cái nv có đoàn xe tank là nv sir, yes sir mà mình phải cướp chiếc xe tank đó , đầu tiên bạn nhảy lên xe tank đập chết thằng ngồi trên nắp đó, sau tằnhg sếp trong xe tank sẽ bước ra mình liền nhấn nút mở cửa tank rùi cho xe tank chạy lui, nếu chạy tới thí sẽ bị đụng cái cột đường hay chiếc xe nào đó sẽ làm cho chiếc tank của mình chậm lại & sẽ bị tụi wân đội kéo xuống là "tiêu" đó^^, sau đó khéo léo một chút thoát khỏi tụi wân đội sau đó theo radar tìm đến cái garage hen^^, chú ý cái tank mình cứng lắm nên bạn đừng lo mấy xe cs cản đường nha, xe mình chấp tất^^

3. khoantwell

khoantwell Legend of Zelda

không cần bạo lực lắm,,cứ đợi ở ngã tư, chỗ sở cảnh sát,,,nó sẽ đi ra khỏi xe một thằng,,,vô lấy xe d64 ẹt,,,,vậy thôi,,,,rồi cứ việc bùm chéo xả láng,,,hihi

4. thai_cong_vong

thai_cong_vong Legend of Zelda

Dead or Alive beach volley ball đó là trò gì vậy chơi làm sao hay hong giới thiệu chi tiết cho tui coi

5. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Trò này có vẻ phải trên 18 tuổi mới nên chơi.

6. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Bạn nên nấp sau mấy cái cây ven đường, ngôi xuống rồi lấy súng M4 ra , ngắm rồi bắn ( dùng chuột phải để ngắm như vầy sẽ dễ trúng hơn, vả lại nếu ngắm thì mình sẽ bắn nhanh hơn vì không mất thời gian chĩa súng ra sau mỗi lần bắn, còn ngồi xuống thì sẽ ít bị giật hơn ), như vậy đạn do quân đội sẽ găm hết vào thân cây, mình ngồi sau khoẻ re. Bắn hết mấy thằng chạy lôm côm rồi thì tính tới mấy cái xe, cũng do có cái cây cản lại nên đâm không trúng, bình tĩnh ngắm bắn thằng lái xe là yên tâm ( Như vậy tốt hơn là bắn nổ xe, mình cũng bị ảnh hưởng ). Lo xong mấy cái xe là thằng sếp ngồi trên nóc xe tăng, thằng này thì đơn giản. Hạ hết không còn thằng nào ở ngoài thì hai thằng lái xe tăng sẽ tự động chui ra và ... chạy ( wân đội gì mà nhát wé ) , hạ chúng hay không là việc của bạn. Sau đó thì ung dung lấy xe về gara.

7. thedragons_tientrung

thedragons_tientrung Youtube Master Race

Trời ơi ! 1 câu hỏi quá tào lao luôn. Mời xong thì chạy lại mấy lùm cây thấy xe mà nhùng nhảy là thành công không những thê mà khi xong việc máu tăng thêm nữa đó.

8. thedragons_tientrung

thedragons_tientrung Youtube Master Race

Trời ! Làm như ông nói mà nghe mệt cả người. Đối với tui chỉ cần chạy xe hơi rồi đụng vô chiếc xe tăng thì thằng lính ngồi trong xe nó mở cửa ra ngoài là tui nhào vô ôm trọn chiếc xe. Còn mà ngồi bắn như bác tốn thời gian lắm. Cách của tôi là vừa nhanh vừa tiêu diệt gọn gàng sạch sẽ luôn.

9. Jacky Ydusa

Jacky Ydusa Mario & Luigi

Chùi bác đụng vô xong thì bác chết luôn vì xe nổ Q!

10. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Nhưng thấy xe bóc khói thì chạy ngay chứ ai dại ngồi lại. Mình chạy nhanh hơn cảnh sát nữa mà.

11. Squall2001

Squall2001 Youtube Master Race

trời ơi mình chơi hoài riếc rồi chán ,gì mình đã làm hết nhiệm vụ rồi mà không về nước nổi đó.

12. old_boy

old_boy Youtube Master Race

mấy you chỉ giùm tui cách mua cái sàn nhẩy mà có 2 thằng đứng gác ở cổng í !!!! "thanh-kiêu"

13. hacker2004

hacker2004 Mario & Luigi

trời ơi không ngờ gamevn lại có nhiều thành viên sọi nổi thế nhĩ co cả trương trình xxx ờ đây nữa chứ nhưng mà đây không phải là ý đó chỉ là nhảy nhót thôi không có cài gì cả nếu không thì "làm thần" rồi đó!!

14. s1lverghost

s1lverghost Mr & Ms Pac-Man

Đúng rồi, nói mới nhớ. Cái nhiệm vụ giao bánh pizza đó, đi xe đến nơi rồi phải làm gì nữa??? Em đến đứng cạnh nó mà nó nhất định không chịu nhận bánh là sao??? Phải làm gì bây giờ???

15. CrazyGamer

CrazyGamer Youtube Master Race

Bấm nút q or e để nhìn sang trái hoặc phải rồi bâ1m nút bắn

16. Mikagami_Tokiya

Mikagami_Tokiya Youtube Master Race

Mời các em lên xe bằng cách nào vậy?
    tôi chơi bằng PS2 nên có thể dùng cheat được không?

17. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Dùng được bạn ạ , bạn vô box cheatcode vô topic những cheat code hot mà lấy về cheat bằng tay Console chứ ko phải code đâu ^.^ .Topic chứ ý đó .

18. Sager

Sager Youtube Master Race

làm ơn chỉ tui cách mua mấy cái vũ trường với,tui đến thì nó cứ bảo mình đến dịp khác,vậy là sao?

19. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Bạn có mua được mấy ngồi nhà khác chưa vậy ? vì có một nhiệm vụ àm bạn phải làm mới mua được hết các nhà :)) , hoặc là lúc đó chưa đến giờ bán nhà bạn ạ :)) .

20. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

ha...ha... sexy hả hay đó mình cũng mua được cái Mabilu và cái Pole..gì gì đó nó nhảy đẹp lắm.
    nhứt là trong Pole... gì gì đó bạn vào trong sâu 1 chút có cả vài ba căn phòng nhảy sexy như vậy ha..ha..ha.bạn làm việc với hãng phim của ai đó quên tên rùi có nhiêu khuc film con sex dữ nữa :cool: