Như Lai Thần Chưởng,làm sao wa đoạn này(Xp_Virus vào xem nha)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi BlackXIII, 20/10/05.

1. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

ủa sao kỳ dzậy,lúc nói chuyện với nó ông chọn dòng nào vậy?hay ông làm cả hai cách(cách 1 và 3 hoặc cách 2 và 3):o

2. kiemvuongdainhan

kiemvuongdainhan Mr & Ms Pac-Man

tui chỉ nhớ lúc đó tui chọn dòng mà sau đó LCC đi một mình thì phải còn hai thằng kìa thì ở lại không đi theo

3. xp_virus

xp_virus

cái đó là chọn 1 đó ; nhiệm vụ đó lên nguyên dương bang đó ; tui chưa chơi sao tui biết ; bởi vậy mới kiu mấy ông đem wa cho tui mượn

4. Pika

Pika Youtube Master Race

vậy huyết tộc ỏ đâu vậy :T
    ai cho bac Xp mượn disk đi :(

5. truongbicastep

truongbicastep Youtube Master Race

Tui mua đĩa NLTC về nhưng không chạy được, chọn setup nó chỉ hiện lên cái màn hình cửa sổ command rồi tắt liền không thể cài được ai biết cách cài xin chỉ giùm, cảm ơn nhiều:-/

6. kiemvuongdainhan

kiemvuongdainhan Mr & Ms Pac-Man

trời đất bác chạy WIn gì thế gửi cho mình cái cấu hình máy xem nào , ở đây ai mà cài không được chứ , cái này hơi lạ à nha

7. xp_virus

xp_virus

wa ngôn ngữ tiếng hoa sẽ cài được ; còn không thì bạn mua nhầm CD nhãm rồi ; chứ ít khi gặp trường hợp đó ; còn 1 trường hợp nửa là file setup.exe của CD đó đã bị nhiễm virus

8. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi sau khi đánh con NBKGL xong,tui trở lại khu rừng đánh kim xà lấy được mật rùi nhưng khi nói chuyện với ông già đứng gần đó (cũng trong khu rừng)thì ổng chẳng giao cho mình cái gì cả,có ai làm được chưa chỉ tui với:cool:

9. xp_virus

xp_virus

trong hướng dẫn ghi là giao lại vật gì đó cho con ỗng bạn đọc hướng dẫn lại đi ; hoặc là trả nhiệm vụ xong mới làm cũng được

10. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

chỗ thằng con ổng là chỗ có lá cờ phải không ?sao tui tới đó thì bị hai thằng lính chặn lại .còn nữa theo hướng dẫn thì nói chuyện với ông già thì ổng đưa cho mình 1 món đồ nhưng nói chuyện với ổng xong thì ổng chẳng đưa cho mình cái gì hết:cool:

11. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi cái quest cứu tộc chủ long tộc,gần cánh cửa có 1 cái bảng nhấn vào đó thì nó hiện ra 1 bức hình với nhiều thanh ngang dọc,vậy phải xắp phải sắp xếp thế nào để mở niêm phong,ai làm rùi thì chỉ giùm hay post hình lên cũng được :cool:

12. xp_virus

xp_virus

ờ ; phải ; quên post cái mini game đó ; cái mini game đó là để mở khóa niêm phong cho ổng ; để mai tui post lên

13. Pika

Pika Youtube Master Race

có cái nay` lạ nè, thằng huyết tăng đánh để lấy thuốc giải chi? xuất hiện khi nhận nhiệm vụ kíu phục hô? tôn giả phải không? em chọn thằng LCC nhận nhiệm vụ lấy mật rắn, lên đánh nó được 1 cục màu đen đen hinh` giống như đầu sọ , đem về cho cha kia uống, chả ho lao luôn ko thèm uống , vậy la` sao???
    còn khu rừng có kim xa` voi ong lão gì` gì đó la` ở đâu( thiên son hay khu vực map luc đầu hay map đánh con rồng?? ai chơi tơi đây rùi chi? cái đi:D

14. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

*cái quest lấy mật kim xà thì trước tiên phải tới nguyên dương bang(nằm gần cái thành mà mình vào lúc đầu game)nói chuyện với bang chủ,sau đó mới tới khu rừng(gần cái nơi có lá cờ thiệt bự) gặp 1 ông lão nói chuyện với ổng sau đó mới đi đi đánh con NBKGL(trong cái động gần đó luôn),đánh xong vào lại rừng đánh kim xà để lấy mật(tui phải đánh nhìu lần mới lấy được đó),sau đó đưa mật kim xà cho bang chủ để chế thuốc giải.có thể dùng thuốc giải này hoặc thuốc giải lấy từ tên huyết tăng(nếu không được thì thử lại tui làm mấy lần mới được)
    *cho tui hỏi lun cái quest đưa đồ cho con trai từ lão bá ai làm được rùi thì chỉ nha:đưa cho nó cái gì(có phải là món đồ lấy được sau khi đánh con NBKGL),ở địa điểm nào có gần khu rừng đánh kim xà không,nếu không làm cái quest đó có ảnh hưởng đến các quest sau nay không?:-s

15. truongbicastep

truongbicastep Youtube Master Race

Tui cài đươcc cái NLTC này rồi nhưng bị StarForce nó chặn không cho chơi, nó báo là sai CdKey, tất nhiên là tui đã làm đúng như hướng dẫn trong đĩa cài đặt rồi nhưng vẫn không được, ai biết giúp dùm, hoặc ai có cách nào khác để hack cái thằng StarForce mắc dịch này không, chỉ tui với, vô cùng cảm ơn.

16. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

17. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

ủa sao lâu wá không thấy bác xp post cách thực hiện cái mini games giải cứu tộc chủ long tộc ,chứ tui mò hoài mà không được:cool:

18. xp_virus

xp_virus

sory bác ; tại sắp viết xong chương 5 ; tính chờ scan nốt mấy cái hình kia rồi post 1 thể

19. Wishky

Wishky Youtube Master Race

cai mini game cứu Long tộc chủ bạn chỉ cần sắp xếp sao cho tất cả các thanh đó đều nằm gọn trong ô vuông, không có cái thanh nào thò ra ngoài.

20. mai_le

mai_le Youtube Master Race

anh em ơi, tôi ở hà nội, nhưng lùng mãi mà ko tìm được NLTC, có ai biết bán ở đâu ko?