Như Lai Thần Chưởng,làm sao wa đoạn này(Xp_Virus vào xem nha)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi BlackXIII, 20/10/05.

1. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

dzậy có ai quen biết pác xp thì nhắc pác viết tiếp hướng dẫn để anh em ăn tết được dzui dzẻ ,chứ tui thấy mọi người sốt trò này lắm rùi(chắc cũng khoảng 100 độ chứ chả chơi đâu) :cool:

2. kiemvuongdainhan

kiemvuongdainhan Mr & Ms Pac-Man

sốt nhiều đến thế cơ à , điệu này bác XP phải viết xong trước tết thôi bác ơi

3. kedochanh69

kedochanh69 Youtube Master Race

Hôm nay là đã 26 tết rồi vậy mà không thấy có hd của NLTC, thôi rồi tết này đành phải mang nổi thất vọng để chào đón năm mới thôi. Tết tới rồi chắc là bạn XP bận nhiều việc nên không giúp chúng ta được rồi hỡi các bạn đang ghiền game này. Ráng đợi sang năm đi nhé. Chúc mọi người đón năm mới vui vẻ và chơi về nước trò này nhé. Chắc tui bỏ cuộc thôi... hic hic

4. xp_virus

xp_virus

ả ; xin lỗi các bạn vì có việc đi xa nhà mới về ; nên không kịp viết ; với lại trong quá trình viết thì có quá nhìu từ khó phải dịch qua hán việt ; còn phải up hình nửa ; vì có những chỗ nói suông thì không biết đường mò đâu ; vì mình nghĩ cái này hay nên phải làm cho hoành tráng ; hôm nay 26 rồi ; sắp tới là 1 tá công chuyện ( không phải đi chơi đâu à ) nên sẽ cố gắng ; nhưng trong 4 ngày mà up hết đóng hình thì .....nói chung sẽ cố gắng hoạt động 24/24 để giúp đỡ anh em ^^ bức quá thì mùng 3 ; 4 gì đấy

5. kedochanh69

Nghe được mấy lời này của bạn XP là mình yên tâm rồi, chắc là qua tết là mọi người tha hồ tận hưởng game này nhá. Bạn XP cố giúp bọn mình nhé, cảm ơn nhiều nhiều lắm lắm đó nghen. Dù sau thì mấy ngày tết bạn xp cũng không nên tập trung vào cái hd này vì bạn còn nhiều việc phải làm mà, qua tết muộn tí cũng được, miễn là có là tụi này yên tâm rồi. HAPPY VALENTINE AND HAPPY NEW YEAR..

6. kiemvuongdainhan

what mùng ba mồng bốn tết á vậy thi kì nay em tiêu chắc rồi vĩnh biệt các bạn nha

7. kedochanh69

Ban Xp ơi, sau lâu quá mà chưa thấy bạn gởi hd thêm vậy? Cố gắng giúp anh em với... Tui vẫn đang chờ... and forever

8. xp_virus

xp_virus

báo anh em 1 tin buồn hồi chiều hôm trước ghi xong xui hết rồi đăc cuốn sách lên trúng nút Esc mất hết lun T__T ; công mình trôi sông ; hết cách giờ viết được chương nào post chương đó lên cho anh em ; có chương 2 là dài nhất còn lại 6 ; 7 chương cũng ngắn ; sorry anh em nhé đã để chờ lâu ; để cáo lỗi nên tui sẽ up hình mê cung ; bản đồ và các mini game cho anh em

9. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

không sao ,miễn sao có hướng dẫn là mừng lắm rùi ,mỗi ngày 1 chút cũng được ,anh em ai cũng bít mod còn bận việc học nên có lòng là tốt rùi:cool:

10. xp_virus

xp_virus

ò ; còn 1 thỉnh cầu nho nhỏ ; nói thịt anh em chứ tui cũng chưa chơi hết NLTC nửa :)) ; trong lúc viết hướng dẫn thấy nó hay quá mà không có disc ; anh em nào tốt bụng ghi dùm XP 1 bản đem qua nhà dùm được hem ; để tiện chụp hình post lên luôn ^^

11. kiemvuongdainhan

nhưng tiện thể bác Xp này cho em số điện thoại đi đáng lẽ có rồi nhưng hôm bữa dọn nhà nên mất tích òi híc híc

12. kedochanh69

Vậy là có hy vọng rồi, tui vẫn ngày mong đêm đợi hướng dẫn.. Mong là bạn sẽ giúp bọn mình sớm nghen..

13. xp_virus

xp_virus

muốn điện thoại điện thiết gì thì ra yahoo tui đọc cho ; công khai ở đây muốn đổi sim sớm à

14. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi huyết tộc nằm ở đâu ,có nằm trong dãy thiên sơn hay không?,ai có hình thì post lên cho mình nhe:cool:

15. kiemvuongdainhan

nhưng tui có biết yahoo của bác đâu nè hic hic

16. xp_virus

xp_virus

YM : i_love_mikuni_shimokawa
    đưa disc NLTC đây tui chụp hình lại cho ; tui có world map nhưng không thấy các bộ tộc nào khác ngoài dãy thiên sơn ; hahaha

17. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi nữa trong hướng dẫn có nói vào hỏa điện gặp phục hổ tôn giả đang bị thương có 3 lựa chọn làm nhiệm vụ nhưng tui thấy có 2 lựa chọn thui,1 là lấy lcc đi ,2 là lấy 2 thằng kia đi,có ai làm rùi thi giúp giùm đi:cool:

18. xp_virus

xp_virus

nhiệm vụ mà lên huyết tộc bụp con huyết ảnh ma tăng là nv ẩn ; không cần chọn 2 cái kia ; tự ý đi thằng là được

19. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

có nghĩa là mình vẫn phải thực hiện 1 trong 2 cách kia,còn đánh với huyết tăng là tùy mình phải không,chứ tui đánh huyết tăng nó cho cái item,nhưng đem về cho nó thì nó không chịu lấy:cool:

20. kiemvuongdainhan

gì kì vậy ông tui cũng đem về tại sao nó lấy và cho hoàng thành quét đó luôn