Những ai tự nhận mình noob thì come zô come zô

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Angel_of_racing, 15/12/04.

1. bestnewbie

bestnewbie Youtube Master Race

Em hiểu nhưng lúc để quân ở đấy nó kéo cả đống quân lên đồi.
    Em tưởng nó hết quân canh nhà nên kéo sang tẩn nó. Ai dè nó rút hết quân ở ngoài vào để cắm trong nhà. Mà cái cổng thì bé xíu, goon mình vào bao nhiêu chết bấy nhiêu, hic hic.
    Trên đồi nhà mình thì quân nó cứ thế mà nã. ====> dead!!!!

2. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

hôm nọ đánh với z, em gần thắng vì do anh Ty chỉ đạo vài đường nhưng cuối cùng thua lại chỉ vì anh í nói nhanh quá, tay ko đủ nhanh để làm theo, quyết chí đành xây dựng lại, em mong mọi ng` sẽ xem rùi góp í, thân

Các file đính kèm:

3. Angel_of_racing

hôm nay cũng có điều kiện lên bt.net thì đánh đc mấy trận, đang luyện pvz nên toàn pvz là pvz he he he, mong mọi ng` chỉ giáo nhá; thân

Các file đính kèm:

4. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Mặc dù là Zerg player nhưng xem xong cái rep trên cũng góp ý cho Angel 1 tẹo: Trận này Zerg đánh kô chủ động nên thua là phải, lên lurker và mutalisk mà chỉ ăn có 2 mỏ gas và 3 mỏ tiền thì kô đủ. Protoss thì đánh cũng nên mua vài con high templar mà giật, để hyd và zergling cắn chết sạch goon, còn lại mỗi zealot, nếu mà Zerg lên nhiều muta hơn thì die là cái chắc. Nhưng dù sao thì trận này Angel đánh cũng khá hơn mấy trận đánh với mình ^^.
    Nên nhớ Angel đánh 3 trận với tui đều thua cả 3 vì mutalisk đấy, đừng khinh thường muta. ^^.

5. Angel_of_racing

uh, cám ơn chon_hoi nhé! nhưng mà nè, em đâu có khinh thường multa đâu, nói chung là chả có quân nào em khinhh hết, quân nào cũng khủng hết à (hãi nhất chú tank đi với vulture). còn nữa, sao mà ko tiến bộ đc cơ chứ, anh Ty mắng em , tức ơi là tức, nên đánh quyết tâm thắng z để sao cho đúng với hi vọng chớ (hasu SC - thế là đc rồi, ko dam gosu đâu) hey: nick bt.net của anh là gì nhỉ?

6. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Anh nào ở đây, tui là Lurker_Zergling, thành viên 3W, post bài đầu tiên trên này nên không biết là phải, no problem, khi nào chiến tiếp đê, dạo này vs P chuối quá, thua suốt, củ hành được mỗi Angel nên mong mãi ^^
    Thằng này cũng sinh năm 91, anh gì ở đây.

7. Angel_of_racing

he he , tưởng ai xa lạ chớ, này nhé, nếu mà muốn củ hành angel thì vừa phải thôi nghen, nó biết nó noob lắm rồi, đừng có củ hành nó mà tội nghiệp chẹp chep

8. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hẹ một thành viên siêu noob của 3w nữa đây, chú choi_hoi cẩn thận nhá. Lần này mà gặp nau trên Bnet tòi Mutalisk ra nữa là anh giết liền.

To angel: em cũng đánh toss a`, hình như cũng là fan của Nal_ra nữa. Cùng chung sở thích rồi đó, hôm nào gặp, giao hữu phát nha, stat của anh cao lắm 20/60 :D ha ha

9. Angel_of_racing

he he, ok con gà đen luôn, he he , nick bt,net là gì thế anh lên đánh luôn chứ, he he he he he he he he he he he he he

10. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

He he, chào anh bon_bon, dạo này lên mạng ít gặp anh wá, thiếu EXP hay sao mà zdo đây post zdậy. Phuongnm = bon_bon[3w] ^^ . Angel cứ zdô gặp anh bon_bon thì biết, giải 3W lần 2 thằng này củ hành anh ấy 2 trận toàn bằng mutalisk nên bây giờ ông ấy có nhiều kinh nghiệm lắm ^^. Khi nào chiến đê anh bon_bon, em sẵn sàng tiếp chiêu. Angel có những lúc nào hay lên BN thế, nói xem mình có thời gian lên củ hành được kô nào. Chanel Vietnam noob thì không đếm xoể thế mà sao ít thấy ai post lên đây thế nhỉ, hay thật

11. Angel_of_racing

hehe, thế mới noob mãi, ở trong này à, em đc nhiều ng` giúp đỡ lắm nhưng mà bây giờ mấy anh í bận nên chỉ có em với cái rep của em thôi, he he

12. luckyluke82

luckyluke82 Youtube Master Race

đã xem rep của engel ,theo ý kiến của cá nhân anh thì trong giai đoạn phát triển đầu tiên giữa p vs z em đánh không hợp lí,tại vì lúc đầu em xây tận tới 2 nhà lính,nếu em rush zelot thì lại khác nhưng nếu chỉ vì mục đích cầm thủ lúc đầu thì không cần thiết đến 2 nhà lính như vậy,em chỉ cần 1 nhà lính ra zelot liên tục là đủ rồi sau đó lên Knight,O,templa.. như thế hơp lí hơn,thứ 2 nữa là đoạn thằng zerg xông vào nhà em lúc đầu đó nhưng bị thiêu hết thì em lại không ép nhà nó ngay ,nếu ép ngay bảo đảm sẽ có lợi thế hơn rất nhiều vì zerg đánh chỉ được ở khoảng rông nếu ép cổng thì pro sẽ có lợi hơn,tất nhiên là mình chỉ ép thăm dò xem nếu vào được thì vào luôn còn không lại quay về nhà vẫn không muộn,
    thứ 3 nữa là lúc tiền nhiều quá sao em không đi cơi thêm mỏ phụ như thế còn hơn là xây 1 loat các nhà lính nhưng cũng không dùng hết công suất

13. rAZorTAil

rAZorTAil Youtube Master Race

hey all, có lame suck newbie clan :D nào hay training trên b.net ko ? cho mình za nhập zới, SC:br ko có AMM như WarIII nên khó kiếm đối thủ quá. X( Hoặc ai trình độ gà công nghiệp trở xuống cũng được, b.net acc : rAZorTAil

14. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

u ở đâu ? nếu ở tp.hcm thì tham gia Clan DreamVN _GamePRO đi còn nếu ở HN thì qua Venga đi sẽ gặp được cao thủ

15. proA.June91

proA.June91

ai chà, tự dưng mò được topic này T_T
    sao ngày xưa nó vui và thú vị đến thế T_T

ôi T___________T

16. hoangJK

hoangJK Mario & Luigi

kkkkk gạ game rape suốt hem dc, giờ đã có rep ku em:D

down về ngâm kíu bày mưu hãm hại :devil:

17. ZOSHONEL

ZOSHONEL T.E.T.Я.I.S

Hình như anh đánh với angel được có mỗi 1 trận, về sau anh gạ đánh mà em không chịu :)).

18. proA.June91

proA.June91

và nếu không nhầm thì anh đánh ter. từ nhỏ đến lớn em ghét ter vì bạn tank và bạn mine vô đối
    bọn em chơi ko hợp => gạ đi chơi sao được :D

19. whynotbar

whynotbar Youtube Master Race

em noob vcl anh à , đánh với 1 comp mà mãi ko lại , mà box này để làm gì hả anh?

20. hoangJK

hoangJK Mario & Luigi

nữ giới vốn ngượng ngùng mà :'>, mời đi ca fé may ra gạ game dc :devil: