những bất mãn về asro

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi bebobebi89, 13/12/08.

1. ~GuardianDark~

~GuardianDark~ Mr & Ms Pac-Man

đầu tiên trên khu vực nào thế,Việt Nam hay thế giới:-/? chứ server của ấy cũng thấy co' bot mà chứ nhỉ?Nói thế chứ cũng hiếm thấy cái server nào đáng chơi mà ko cóa bot lắm

2. kamikaze-2005

kamikaze-2005 T.E.T.Я.I.S

Dám khẳng định cách hạ zeny của các vũ khí trong trường tập sự 0 zen là R4V tự nghĩ ra và thực hiện đầu tiên trên toàn thế giới bạn ạ. (R4V tự hào là server đầu tiên áp dụng cách này để chống farm zeny trong trường tập sự). Đang nói farm novice lôi bot ra để làm gì ? Bạn nói bot dc R4V thì xin đưa ra bằng chứng ? Hệ thống chống bot nào cũng cần phải dc cập nhật thì mới dc cho là mạnh nhất. Và sau lần cập nhật tháng 11 năm 2008 (riêng server rok4viet.vn do 1st cầm quyền kiểm soát đã giảm mức an ninh để thu hút member ra) đến giờ vẫn chưa ai bot dc. Xin hết :)

3. Strange_Wind

Strange_Wind Youtube Master Race

Mịe, hôm nay vừa mở box ra thì được 1 cái mặt nạ cười, di chuột vào gần thì dis luôn =)). Mở bot ra mới biết là Hahoe Mask nhưng chưa được identify. Công nhận AsRO lởm thật =))

4. SillyDreamer

SillyDreamer Mr & Ms Pac-Man

Mình cầm Haoe Mask bình thường có sao đâu nhỉ
    Mà éo xem được thì vứt con mẹ nó ra bằng bot có phải rảnh nợ ko :'>
    Cái Haoe Mask cũng có quý báu gì đâu mà giữ :'>
    Có mấy đứa bên 4rum PP cứ hỏi mình làm sao để fix cái bug mặt nạ này :-"
    Chả nhẽ lại bảo bạn bật bot lên mà drop nó ra cho rảnh nợ à :'>

5. Strange_Wind

Strange_Wind Youtube Master Race

Mở bot ra thì dễ quá, item này nói chung là lởm nhưng mình vẫn thích cho nó oai :))

Làm nó thì cũng đâu có đơn giản:

1x Four Leaf Clover
    100x Cactus Needle
    20x Bookclip in Memory / Memory Bookmark
    10x Flexible String / Elastic Band
    500x Log
    100x Mane

:'>:'>:'>:'>:'>:'>:'>

6. zutaurus

zutaurus Donkey Kong

Nói về các bài viết của các anh em phê phán AsRO:
    1- Các anh em làm vậy nói nhẹ nhàng là nói lên cái đang có của AsRO nhưng suy nghĩ và luận điểm đều là phiến diện. Các thứ chúng ta đang sử dụng so với những thứ chúng ta bỏ ra tương đương với nhau, đặc biệt trong bài nói của các bạn không giúp ích cho công cuộc phát triển mà có vẻ làm mọi người nản chí. Đối với mình công việc như vậy là công việc vô ích và phá hoại.
    2- Server là server offical, nếu nói nó là server private là không đúng, vì các hoạt động của server gắn liền với sự phát triển của RO thế giới, xin hãy tôn trọng nó.
    3- Như đã nói ban đầu, có tiêu cực thì đấu tranh tiêu cực, đằng này mọi khó khăn là do đặc tính của server còn bản thân AsRO không có lỗi.
    4- Là một người yêu RO, mong muốn cho sự phát triển chung, hi vọng các bạn cũng như tôi, hãy suy nghĩ cho RO để cùng nhau xây dựng. Đúng là chơi cho sướng thì rất vui nhưng cái gì cũng có khó khăn của nó. Đặc biệt là game online cũng chỉ là sự giải trí trong lúc rảnh rỗi, sự cố gắng cho nó cũng chỉ ở một giới hạn. Không cần thiết phải sống chết vì nó để rồi đay nghiến nó như vậy.

Thân và thx!

7. ZeroRyland

ZeroRyland Mr & Ms Pac-Man

uc che nhat la trade bi mat 1 so do quan trong.

8. playboy16

playboy16 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

sao ko wa vietro chơi đi, mặc du` la` pravite nhưng GM bên đó lam` việc dc lắm , có bug là fix liền với lại ko có bot nữa :hug::hug:

9. trumquay

trumquay T.E.T.Я.I.S

10. Mr. Khon Nan

Mr. Khon Nan Youtube Master Race

bot này :(