những bất mãn về asro

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi bebobebi89, 13/12/08.

1. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

mấy dạng đấy thì bot thường đã ko nổi rồi, bot pri warp thế đêk nào đc chả đi train thì thôi, hơi đâu rảnh ngồi phá :| toàn mấy đứa không đọc kĩ.

2. SillyDreamer

SillyDreamer Mr & Ms Pac-Man

Cho em câu mấy con cá thôi chị làm gì khó khăn thế ::(
    Với lại macro auto warp thì lag tí vẫn chạy êm ru ko như macro novice vì nó ko phải talk :x

3. Strange_Wind

Strange_Wind Youtube Master Race

AsRO bug kinh khủng. Cái acc của tôi con thief bị trùng với con merchant từ ID VNG thế là không biết làm sao lúc chiều cho con thief uống Concentration Potion, đến bây giờ mà vẫn chưa hết tác dụng =)) Fer fer ;))

4. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Các bạn cứ lôi macro làm gì nhỉ. Tớ chỉ chỉnh conf thôi cũng warp được cả ngày đấy :)).

5. kanzo

kanzo Youtube Master Race

macro thì nó sang & nghe có vẻ pro hơn =))

6. bebobebi89

bebobebi89 Youtube Master Race

hết 5h hỏng có gì làm . mình ko train dc cũng ko cho người khác đc hưỡng . phải như mình kaaaaa

7. H511

H511 Mario & Luigi

Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiii, dạo 4rum playpark tự nhiên thấy có 1 SMS Private cho mình bày tỏ bức xúc, tiện Topic nài xỉa lên cho bà con cùng đọc nhé, mìn là mìn cũng bức xúc nhắm :">

Rok4viet- Ragnarok của đam mê, niềm kiêu hãy của Ragnarok Private SV Việt nam

Link web: http://www.rok4viet.vn

Bạn là người yêu Ragnarok? Bạn là 1 thành viên lâu năm của game này? Cũng có thể bạn là người bắt đầu muốn khám phá thế giới Ragnarok kì bí?
    Dù bạn là ai, bạn từ đâu thì chúng ta cũng có cùng 1 niềm đam mê với Rag!

Bạn đã chán ngấy cái rate 1/1/1, với giới hạn 5h chơi một ngày làm cho bạn ko thể "thỏa chí tang bồng"?
    Bạn gặp khó khăn bởi còn học tập và công việc?
    Không những thế, tình trạng Lag-Dis-Bug-Bot-Etc... xảy ra đều đặn và dường như không có cách khắc phục, ngăn chặn bở đội ngũ Admin quá kém cỏi và không chịu
    tiếp thu ý kiến từ member.
    Đại dịch BOT đang hòanh hành Asiaro làm cho không ít người chơi cảm thấy bức xúc, bởi họ muốn chơi ở 1 SV no BOT đích thực
    Với những ý kiến đóng góp chân thành của người chơi gửi đến cho BQT nhưng đều không được đăng lên mà dấu nhẹm đi, thay vào đó là những lời ca tụng từ chính "NGƯỜI NHÀ"
    của họ tung hê nhau làm bạn thêm bức xúc

Bạn đã mệt mỏi bởi những điều trên và hơn thế nữa. Bạn muốn tìm 1 nơi dừng chân tốt nhất, hãy thử 1 lần chơi và cảm nhận tại Rok4Viet !

Đến với R4v(Rok4viet) bạn có gì? :
    - Phiên bản 12.1 với rất nhiều tính năng: Enless Tower, Sealed Shrine, Mercenary system, Moscovia city...v.v...vv...
    -Tận hưởng cảm giác mới mẻ từ WOE 2.0, hãy khám phá đi, chắc chắn sẽ thú vị đấy ^^
    -Rate: 100x100x100 giúp người chơi thỏa mái hơn rất nhiều
    -Max lvl: 99/70 với Job 2 advance,và 99/99 với super novice
    -Max Status: 99
    -Có những lệnh căn bản hỗ trợ người chơi: @go , @noks , @autoloot , @request....v.v..vv...
    -Với đội ngũ GM có kinh nghiệm, nhiệt tình, vui vẻ thân thiện luôn giúp đỡ và lắng nghe ý kiến từ chính người chơi
    -Nhiều Event độc đáo cùng những phần thưởng cực Kool

Còn chờ gì nữa, hãy thử chơi và cho cảm nhận từ chính bạn nhé. Đó là những lời chân thật nhất phải không ^^

Sắp Noel rồi, SV sẽ có Event cực độc đáo và hấp dẫn nhé, Cùng... Hòa.... Nhịp :D

;;) :'>

8. 4ng3l0

4ng3l0 Youtube Master Race

Hik, vài chục thì tớ sợ chết máy nhà tớ mất, cháy chip như chơi ý! máy tớ chip dual 2.11 ram 1GB mà chạy 13marco + 1acc merchant sell đồ đã thấy CPU 100% rồi. chạy thêm nữa chắc còn dài dài mới gặp lại đc các cậu. Để khi nào tớ mua đc con máy khủng hơn (máy chủ chẳng hạn :)), ) thì tớ thề marco hết dung lượng CPU luôn!
    Àk mà nghe nói có vụ novice tự sell đồ màk ko bít nó thế nào! Bạn nào có lòng tốt chỉ giùm tớ với! Pm cũng đc màk, làm ơn! ko thì tớ toàn phải log vào novice rồi storage+trade mỏi tay! :(

9. SillyDreamer

máy mình dual 1.8 ram 1GB cái 20 cái macro novice + 1 YM + 4 cái Web PP duyệt bài và xem film +1 cái Client GG +1 cái client Warcraft dota ngon lành :D

10. LeoNeo

LeoNeo Mr & Ms Pac-Man

Câu có bum ko ấy...20macro + 1 client GG đã thấm...còn thêm cái Dota...bác bừa gúm cho là ko tính máy cái trình duyệt WED nhưng lại thêm cái vụ Xem Phim...logic 1 tí đứa nào vừa dota vừa xem phim 1 máy chĩ cái :> mình cũng mún chơi kiểu đó lém...
    Đây này nói ko khoét.Máy mình dual 2.5gb ram 2gb card màn hình 512mb GF8800...chạy đc 30 macro với 1 client asRO đã lag éo chịu đc :((

11. maitruong_march

maitruong_march Youtube Master Race

thử warp cái portal ở ngay cửa từ alberta_in ra alberta mà bọn novice ấy lại đi ngang luôn ... buồn..

12. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Lạy hồn, hồn chém cũng vừa phải thôi còn tin =)).

13. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

lạy hồn, cậu ở đâu? Việt Nam hả, vậy thì cậu chơi dota GG chắc 2 phút dis 1 lần nhẩy =))

14. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

Nick của người ta là SillyDreamer thì người ta đang mơ đó thui, mọi người làm gì mà ghê thế:D

15. SillyDreamer

Em làm thế thật mà các bác ko tin à :'>
    Macro thì time out lâu một tí macro_delay cao một tí sleeptime thì cao ngất vào :-"
    Dota thoải mái chả có cái nào dis cả :'>
    Còn cái vụ xem film là để nguyên cái film đấy cho máy nó load dota ra xem một thể cho nó đỡ giật ý mà :x
    Nói thế thui ai ko tin đừng chém mình tội nghiệp

16. 4ng3l0

4ng3l0 Youtube Master Race

Hơ hơ, dân kĩ thuật viên nè, chém gió thì chém vừa phải thôi nhá!
    Đành rằng là cái điều cậu nói ko phải là ko thể (ko jk` là ko thể hết). Nhưng khuyên cậu là bỏ cái việc đó đi là vừa. Có ngày cháy chip như chơi đấy! Xung chip thế thì ai mà chịu đc? Ctrl+Alt+Del lên xem CPU bao nhiêu? 100%

17. {W}ind[z]

{W}ind[z] Mr & Ms Pac-Man

Chụp hình lên show cho mọi ngừoi xem cái nào;;)
    Ai chứ em là em hok thể nào tin dc =((
    Bật như thế mà chơi dota chắc lag tung đít lên mất :whew:

18. SillyDreamer

Dạ thế thì em show một tí :'>

Cái điều mà các bác bảo là ko thể đây :'>

19. zaizaizaivn

zaizaizaivn Youtube Master Race

My Idol:x:x
    Mà cậu nói treo tận 20 cái macro cơ mà;)) đằng này tớ ngồi đếm có 10 cái =))

20. SillyDreamer

Đếm lại đi 18 cái :'>
    Hai con bị dis ngại kiểm tra là con nào nên ko bật lại =))