Những bức hình đẹp của Sim 2, các bác hưởng ứng giùm!

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi xuantam, 20/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luky89

luky89 C O N T R A

post hình ban đêm huyền ảo của xuantam ấy, mình đang vẽ cái nhà trong swat3 lại trên paint, 2-3 bữa nữa mình sẽ đưa lên cho xuantam xem, coi rùi thiết kế luôn cho mình xem thử nhá, hình phát thảo chỉ là nhìn từ trên xuống nên bạn cứ xây theo ý mình, bạn xây được ko?
    + Swat3: Dạng giống Delta Force đó, kiểu như half life ý, đi theo từng nhóm giải cứu con tin bắt cướp (hình ảnh củng được lắm), nghe nói sắp ra phần swat4 rùi, bạn thử xem thông tin bên box hành động xem sao, ở đây mà nói lung tung về game này thì hỏng ổn.....

2. luky89

luky89 C O N T R A

Đây cái nhà này tui vẽ phác thảo lại đó, xấu cũng đừng la tui nhá, vì tui ko có hoa tay sẳn rùi.
    Nhà này có tới 3 tầng lận ( 1 lầu trệt, 1 tầng trên và 1 cái hầm ), nhưng tui thấy cái hầm phức tạp với lại lúc đó đang chơi TS1 nên nghĩ sẽ ko thể xây hầm nên ko có vẽ hầm. xuantam gắng xây đẹp nhá, để mình và các mem down về.

3. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Luky ơi, Jak xem sơ đồ của bạn goài. Bố cục khá hay, có thể nói là tiện lợi. Có điều bạn bố trí trên dưới chưa được đồng bộ cho lắm. Nhà kho thì có lẽ là không cần thiết. Phòng làm việc nên cho có "không gian" một chút sẽ thoải mái hơn. Bình thường Jak xây phòng khách bự lắm, nhìn cho sang ấy mờ... ^___^

4. xuantam

xuantam Dragon Quest

Hix, mấy hôm nay vừa teo cái USB chờ đi BH đã rùi mới down cái này về xây
    Hơn nữa đang OC cho CPU, bị lỗi Win phải cài lại Win, mai cài lại Sim 2 đã
    Chịu khó chờ nhá

5. xuantam

xuantam Dragon Quest

Up lại cái mô hình nhà của Luky89 lên cho mọi người xem

Nhìn qua cái mô hình chỉ thấy có tầng trệt và tầng 1 thôi, như vậy thì cái hầm ko có -> làm sao xây được cái nhà 3 tầng :-/ , chỉ xây đươc 2 thôi. Xây tầng 1 trên tầng trệt, cái hầm thì Sim 2 bó tay ko làm được. Cũng cố xem sao :D

Tui có 1 đề nghị: anh em nào có hoa tay thì ngó qua cái nhà này rồi về xây thử xem sao, kết quả thế nào thì post hình vào thread này luôn để mọi người tham khảo

6. luky89

luky89 C O N T R A

Mình nói rùi, xuantam nên xây nhà 2 tầng thui vì tầng trệt mình thấy phức tạp với lại lúc chơi trò Swat3 là mình đang chơi TS1 nên ko thể xây hầm được (cái nì TS2 có thể xây tầng hầm được đó), trò Swat3 mình gỡ ra rùi nên ko thể nào vẽ lại được nữa.
    à điều nì thì mình sorry các mem vì khi chơi ngắm nghía kỹ lắm nhưng mình cứ cảm thấy tầng 1 to hơn tầng trệt nhiều lắm. Phòng tắm, phòng ăn, nhà kho chiếm diện tích rất nhìu (ko hiểu sao), còn phòng giải trí thì có chút xíu hà, nhất là phòng làm việc (chắc tại trong nhà có 1 người đàn ông nên làm việc ko chiếm nhìu ko gian), nhưng theo mình thì các bạn nên xây theo ý các bạn vì cái nhà này mình thấy chưa ưng ý nhìu chỗ (nhất là kho, vì kho chứa xe hơi mà lị nhưng TS2 thì lại ko có xe hơi).
    À các u có thấy trong bếp có cái phòng nhỏ ko, đó là phòng để rượu đó, trong nhà nì mình thích nhất là cái nhà bếp đó bố trí rất tiện và thích hợp nữa chớ.

7. huy910

huy910 Youtube Master Race

có ai có nhà mói xây đẹp ko gui len di

8. luky89

luky89 C O N T R A

Đó quá trời nhà luôn sao u ko down về hay tự xây cho mình 1 cái, hay xây theo sơ đồ tui đưa ra cũng được nữa.

9. gachien168

gachien168 Youtube Master Race

đây là hình con sim của mình, các bạn xem thử coi có đẹp ko

Các file đính kèm:

10. xuantam

xuantam Dragon Quest

Xấu mù á, được mỗi cái áo lót mặc mát mẻ thôi, ngoài ra chả có gì để thưởng thức hơn nữa, cố nặn 1 em cho xinh xinh đê :D

11. xuantam

xuantam Dragon Quest

Quên ko đưa hình căn nhà 3 tầng buổi tối lên cho Luky89 xem :D
    Đây này:

12. luky89

luky89 C O N T R A

WOW, đẹp dữ vậy sao, mình kết nhất là cái ban công đoá, nó tuyệt làm sao, ban đêm mà ra ngoài đó chắc mát lắm nhỉ !

13. xuantam

xuantam Dragon Quest

Luky ngắm ngôi nhà đó rồi thử xây 1 cái xem sao, cố phát huy hết trí tưởng tượng nhé :D

14. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Chà , xuantam dạo này xây được nhiều ngôi nhà đẹp ghê , leo rất thích . Xuan tam có thể up lên để share cho mọi người kô , sẽ cộng Exp khuyến khích . Dạo này leo bận wá nên kô có thời gian xây được căn nhà nào ra hồn 0_o

15. xuantam

xuantam Dragon Quest

Mới có 3 ngôi nhà thôi mà, Leo xem lại từ đầu đi, có 2 ngôi nhà post lên rùi đó, sẽ post ngôi nhà này lên sau

16. luky89

luky89 C O N T R A

Úi trời, làm sao có thể xây được 1 ngôi nhà tổ chảng như vậy được chứ. Máy mình yếu xìu hà xây ngôi nhà đó mà chơi là nó giật banh máy luôn á....

17. minhhieu1989

minhhieu1989 Youtube Master Race

công nhận đẹp nhưng giá mà hình to thêm 1 xíu ,tâm xây nhà đó trong sim 2 u hả?

18. luky89

luky89 C O N T R A

À mình thấy CD Kal có nhiều nhà hay lắm, mình có ý này ko biết các mem có đồng ý ko?
    topic "Triển Lãm nhà cửa và đời sống của các cư dân Sims 2" sẽ là nơi post hình nội thất, những bức hình đẹp của TS2 và những thứ có liên quan đến TS2 hay Exp của TS2. (topic này toàn hình ảnh)
    Còn topic "Những bức hình đẹp của Sim 2, các bác hưởng ứng giùm!" sẽ là nơi post những bức hình bên ngoài như hình của Xuantam post chẳng hạn, và cũng là nơi down những căn nhà về. (vậy topic này là nơi để post & down nhà về)
    Còn topic newspaper là nơi post & down những object hay cái gì hay hay của TS2 hay Exp của TS2. Nếu đồng ý thì ủng hộ há! ^_^

19. minhhieu1989

minhhieu1989 Youtube Master Race

MÌnh có mấy tấm hình về sim 2 nè ,mới lụm đó:

Các file đính kèm:

20. luky89

luky89 C O N T R A

Đây là mấy cái comunity thấy cũng được lém, tất cả đều made in CD KAL 1
    + 340 Main Street
    + Silverland Community Park

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.