Những bức hình đẹp của Sim 2, các bác hưởng ứng giùm!

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi xuantam, 20/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kinado

kinado The Warrior of Light

Trời. Sao khủng khiếp vậy? Đĩa cứng của bạn cuối cùng chết luôn rồi àh? Hồi đó thầy Kin có chỉ đến trường hợp cuối cùng mà đĩa cứng ko hoạt động được nữa (đã quyết định sẽ bỏ ổ cứn gđó) thì cho nó vô bao dán kín lại, để vô ngăn đá tủ lạnh 2 ngày. Sau đó lấy ra dùng thì có thể vào được 1 thời gian đủ để bạn céep những gì cần thiết. Kin chưa dùng cách này bao giờ....

2. xuantam

xuantam Dragon Quest

Cũng có nghe cách đấy nhưng đang đi mượn ổ để copy ra, nếu cứu được sẽ post lên. May là cái nhà đã save thanh 1 file nằm trên HDD rồi, cứu được sẽ post ảnh cho các bác coi

3. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Wa mấy hình đó cũng đẹp thiệt đó còn bạn nào có gởi lên cho mọi người xem đi.Tui ko bit' cách chụp hình ai có bày tui hình lớn ấy mấy hình nhỏ chán phèo

4. pr_happy

pr_happy Mr & Ms Pac-Man

gửi hình sim được kg? tui chụp mấy tấm tụi nó first kiss mà sao bị mờ quá, cuối cùng có tấm này là được thui mà kg phải là first kiss. nhưng thấy con sim của tui dễ thương hông..hihi ( có ai chỉ chụp hình cách nào lớn mà kg bị mờ kg??? sorry. :D )

tui chỉ khoái tạo sim thui, toàn là người đẹp kg àh..^____^ :D

5. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Hiếu nghĩ là không được đâu ,trước đây hiếu đã có ý lập 1 topic thi đua để các bạn post ảnh sims như mấy mod ko đồng ý với lý do sim nào cũng có các nét giống nhau ^^!Vậy nên post lost là ok rồi ;))

6. kinado

Màu tóc của con sim bạn tạo dễ thương quá. Kin thường dùng da trắng tóc vàng thui. Hôm nay thấy bạn tạo con sim này chắc Kin phải thay đổi thói quen quá..

7. pr_happy

pr_happy Mr & Ms Pac-Man

lúc truớc thì mình chỉ thích con sim tóc nâu thui, nhưng từ khi dow kiểu tóc này về có màu hồng, vàng, đen và nâu thì mình thích lắm, kg hiểu sao kết kiểu tóc này ghê ^__^ (chắc tại vì hơi giống kiểu tóc của mình :'> :p ) nên bây giờ minh tạo sim tóc kiểu này kg àh.

tiếc quá, kg cho post sim vì mình tạo được 5con sim là chị em dễ thương lắm giống như 5 ngũ long công chúa vậy đó...hihi..mặc đồ cực cool lun..^__^

8. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Đúng thật bạn Happy làm cho con Sim mái tóc đẹp thật đấy nhưng các bạn ơi mình ko bít chụp hình (to) làm sao đây hình chụp của mình nhỏ xí post lên chả ai xem được.
    Mấy bác giúp giùm nha thank U

9. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

ah , ca'i nì thì dễ thui ! u chỉ việc vào phần option , chọn mục camera , xong chỉnh độ to nhỏ và quality (chất lượng ảnh) thế là xong !

10. kinado

Nếu ko còn một cách nữa để chụp to cả màn hình. Bạn canh sao cho vừa ý rồi bấm nút screen print trên bàn phím sau đó vô paint dán vào, save lại và gửi lên đây là xong

11. Black Mckenzie

Sao mấy hôm nay bác XT ko post ảnh lên vậy nhỉ ,mà mấy u đang nói về cái gì vậy :D Coia chừng lạc đề Yu la đó ;))

12. xuantam

xuantam Dragon Quest

Đã bảo là die HDD mà, mất sạch cả data, khéo kiểu này phải xây lại mới được, may vẫn còn nhớ kiến trúc, chờ mua cái HDD mới đã nhé :P , chắc pác Yu ko la đâu, vẫn đúng chủ đề mà :D

13. chuyen_nho

chuyen_nho Youtube Master Race

Mấy bạn cho mình hỏi cái này:

Sao mấy tấm hình của bác xuantam màu sắc sáng quá vậy ??? Nhất là mấy cái hồ nuớc đó ,nhìn xanh xanh đẹp thiệt ,còn buổi tối thì ngoài trời vẫn còn trông thấy dù ko có đèn ,trong khi của mình thì hồ nước xám xịt chẳng ra hồ nuớc gì cả .Còn buổi tối thì ở ngoài trời tối thui ko thể nhìn thấy gì hết nếu ko gắn đèn. Vậy là seo ??? Có phải do card màn hình ko???? Cấu hình máy mình ::

P4 1.5
    256MB ram
    VGA 64MB ati radeon 7000

14. Black Mckenzie

Cái vụ cấu hình và card màn hình thì mình ko rành ,nhưng chất lượng ảnh tốt ko có lẽ phù thuộc vào card màn hình ,vì hình xuân tâm trông y như thật còn hình của Coin hay mấy bạn khác lại ko đc sắc nét !Cái này chắc do phần cài đặt đây !Hiếu cũng ko rõ lắm ,máy của Hiếu hình cũng đc ,ko sáng như XT !

15. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng dùng Radeon 7000 nì , có seo đâu , mấy chạy ngon ơ , mà để kiểm nghiệm lại mình hỏi xí nha , u thử n6ang gò đất lên hoặc là u thử tô màu đất đóa , nếu u thấy cái vùng tô màu (tức cái khoanh hình tròn + mũi tên ở giữa khi tô) thì chắc chắn u nên nâng cấp máy đi là vừa !

16. Black Mckenzie

17. xuantam

xuantam Dragon Quest

Màu sắc sáng rực rỡ của hồ nước vào ban đêm đó là do card và cả do hiệu ứng game đã đặt lên mức cao nhất, nó hỗ trợ thêm các hiệu ứng ánh sáng mà. Nếu giảm hiệu ứng game xuống mức trung bình thì sẽ ko như vậy

18. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

chi oi sao chi xay nha duoc vay,co gi chi em voi em chang xay nha duoc nên chang thiet ke duoc buon ghe

19. Black Mckenzie

--->Bạn đang chơi bản TS nào :TS1 hay 2 ??Phải nói rõ chứ ,và bạn muốn hỏi gì thì vô mấy topic hỏi trong box này luôn nha ;))

20. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

may anh oi chi cho em di am chang xay nah duco gi ca

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.