Những Điểm Vô Lý Từ Đợt Block 17k ID ( Hãy Xem Wa )

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi xichlong123, 27/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hieudepzai

hieudepzai Youtube Master Race

Daniel ơi ban có dùng cái choiwuailuon không vậy ? theo mình nghĩ nó cũng là hack mà , chắc mấy người "chân trính " như ban thì không bao giờ dùng rùi bạn nên đến AS để nó phát cho ban bằng khen đi không khéo bạn lại dc AS mời bạn làm GM cung nên đấy , đến lúc đấy nhớ khao tui đi cafe nha :D

2. kuThj3N

kuThj3N Youtube Master Race

Ngụy biện !

Thứ nhất tui tin rằng kô bao giờ có chuyện ban nick vì cái choiwailuon,mọi suy diễn từ cái soft này ra đều là cảm tính , kô cơ sở.
    Thứ 2 chẳng có gì để đảm bảo rằng những lời bạn nói là chính xác !
    Bằng chứng nào nói rằng FA và Wiz kô hack speed được ?!
    Suy luận vô căn cứ !

Có vi phạm mới có xử lí !
    bác này làm việc cho as hay seo mà dám khẳng định chơiailuon ko bi block nhỡ;;)chẵng nhẽ thèng as noái choiwailuon la cũa nóa làm ah:'>.còn vân đề thứ 2 thì đúng đó:wink:class nèo cũng h@ck speed đc:hug:

3. kuThj3N

kuThj3N Youtube Master Race

chẵng nhẽ choiwailuon là của as nên éo bị block hẽ anh Daniel1983?????

4. toitequa

toitequa Youtube Master Race

Tôi có thằng bạn trông tiệm internet,nó bị block 2 acc(2 acc này nó hack thật).Còn acc thứ 3 thì ko nhưng vẫn bị block.Theo tôi có thể khi nó block acc nào nó sẽ lưu IP của acc đó lại,rồi cứ thế mà block(vì trong tiệm nó có mấy thằng ghé chơi cũng bị,tôi thật)

5. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Tôi nghỉ gần 3 tháng, hôm trước log nick FB 125 của tôi vào thì thấy bị block :))

Thề là chỉ xài choiwailuon =)) ...

Một số bạn bè tôi nó xài đủ kiểu từ đổi texture cho đến bot nhưng lại ko bị block :)) ...

Giờ lôi con Wiz 10x trước kia train chung với GF ra chơi lại... haizzzz... nghèo như con mèo... bạn nào ở Mars hảo tâm cho mượn vài mil học skill nào :))

6. thanh8850

thanh8850 Youtube Master Race

thấy ai cũng nghỉ vài tháng rùi bi block nhĩ,block oan thì có thể có nhưng ko nhiều như vậy,chẳng thằng ăn cướp nào lại tự nhận mình là ăn cướp

7. kimura_cat

kimura_cat Persian Prince Lão Làng GVN

vãi thật, mình bị block 1 con war 132, dò thử ID con FS thấy ko có tên trong dánh sách block, tưởng nó còn sống thử log vào xem skill comp :x ai dè AS cho FS đi bán muối luôn :))

8. roxah

roxah Mr & Ms Pac-Man

Tui đi hầu hết các tiêm net thấy ai cũng xài ầm ầm cái "Choiwailuon" mà it khi bị block . AS block với nhiều lí do lắm :
    1/ Thà hack lầm còn hơn bỏ sót
    2/ Block acc bán đồ <= chắc là do dùng tool
    3/ Chiếm đoạt tài sản gamer sau khi bị block ( có thể 30/4-1/5 nhân vật của bạn có thể trần như nhộng )
    4/ Thấy ghét hoặc bồ của Mod trong game bị giết => block
    5/ Log out , log in nhiều lần ( để đi săn boss ) <= X-trap thấy bat thường <= block
    6/ Tự biết

9. tsoiquangvinh

tsoiquangvinh Youtube Master Race

bàn luận làm gi bạn ơi mình đi lên AS đưa lý do block vô lí vào sáng thứ sáu.bọn AS nói có những ngày thứ 6 không bảo trí.đúng la ngang tàn ,mình xin bo tay ai cãi lại đồ ngang tàn cứ cải ,còn mình giờ kô chơi cabal nữa

10. trieuca

trieuca Youtube Master Race

em bỏ cabal từ trước tết ,hôm nay log vào nhảy nhót cho vui mới hay tài khoản bị block vì dùng chương trình hack ,:hug:bó tay

11. propetis

propetis Youtube Master Race

thời gian trôi wa dường như mọi sự đấu tranh và thắc mắc về những điểm block vô lý vừa qua đã dần lắng xuống .Nhưng cái sự thật về cabal thì đang rõ dàng cabal đang dần dần ít người chơi hơn hẳn tai thời điểm này chỉ cần có 1 game moi ra đời thì lúc đó sẽ là ngày đóng của cua cabal .đây cũng la 1 bài học cho AS . Khi đánh mất lòng tin của gamer thì trò choi sẽ kết thúc.

12. gamepro18

gamepro18 Youtube Master Race

Mà nè mấy bạn tui cũng cabal cũng lâu rôi hiên tại la 118 hôm kia vô lại thì thấy vẫn bình thường vô bang thì mấy đứa bạn bị lock hét cũng bùn nhưng tôi nghĩ ko phải do choiwailuon đâu tôi cũng có dùng mà có sao đâu

13. kiemnhu

kiemnhu Youtube Master Race

chả hiểu AS nó đã nói là ko unlock cho 17k ID kia vậy nó lập cái topic:"Ghi nhận ý kiến đóng góp về việc ban 17.495 ID sử dụng hack "
    để làm cái gì nhi?

14. Daniel1983

Daniel1983 Donkey Kong

Dốt thế ! Lập để cho những ai muốn thắc mắc , bày tỏ...!@#$..etc thì vào hết trong đó mà ý kiến cho nó gọn forum :>

@propetis : tôi nghĩ chẳng phải bài học gì ở đây hết mà ngược lại là dành cho gamer chúng ta thì đúng hơn.::) Hãy nâng cao cái ý thức và nhận thức chơi game của mình là " kô thử " hay cố tình sử dụng các soft or tools trái phép.

Cabal nó vẫn thế và mãi sẽ như vậy ! cái ngày để đóng cửa nó cũng còn dài dài lắm (so với nhiều game hiện tại bây giờ).Các game sau này cũng sẽ làm như Cabal nếu cách chơi game của chúng ta vẫn không thay đổi.:whew:

Vấn đề này nói cũng đã nhiều rồi , cũng chẳng cần giải thích nhìu xD

15. kinit_love

kinit_love Youtube Master Race

bạn nói đúng quá theo mình nhớ tặng nó bông băng thuốc đỏ nữa nhá thấy nó nói toàn một thứ đạo đức giả đã thế thì câm cái miệng đi nói ra người ta chửi vô cái mặt ngu như con bò bạn kia mà chơi mà k dùng chương trình chơihoailuon thì coi như bạn đó siêu nhân k biết nó nghĩ cái gì mà nói như vậy k biết nhục ah:p
    nói chung nghĩ cabal chơi cameo hay hơn nhiều bên đó việt nam mình là trùm đánh tụi mình chạy có cơ thà như vậy chơi vui hay hơn. các bạn k biết sơ thích như thế nào nhưng riêng mình á làm ăn như ăn cướp thì tốt nhất k nên chơi thế thôi chơi cái khác hay hơn dâu phải cứ gì l a s mới có game thiếu gì game mà chơi a s nên tôn trọng người chơi nếu k nó là con dao hai lưỡi tự hại bạn đó người việt nam đã tẩy chây thì a s khó lòng lấy lại được uy tính của mình thế thôi

16. kinit_love

hên sui thôi tại bạn nghĩ lâu goi nên mơi đâu có bị thử chơi thường xuyên thì chơi hoài luôn coi có bị lên dĩa hoài luôn hem hehe:D

17. kinit_love

nghe mà k ngửi được ói. chẳng qua chỉ là thứ đạo đức giả ý bạn là bạn cũng có hack nhưng bạn ví dụ bạn chạy xe quá nhanh nên k ai tóm được chứ gì uh cứ coi bạn nói đúng đi rồi có một ngày nhà thương cũng đợi mấy thằng như mày
    đúng rồi hốt một mớ rồi giớ thì vô coi đi còn bao nhiêu người thế mà lúc nào cũng báo fun sv mới ghe k thấy lừa đảo đén như vậy ah a s làm ăn k trung thực thì đừng trách game thủ k trung thực muốm mói người ta xem lại mình đi đò đầu đất

18. kinit_love

ân xá thì đóng án phí(k rẽ) tưởng dễ ăn lắm ah rồi lại cho mình có tiền án tiền sự rồi đến ngày lễ nào đó tống vào trong tù ngồi chơi tiếp (ăn cơm tù như lãnh tụ) quy luật a s rành quá thôi dẹp thí cô hồn đi.a s nhà cưa boom đại tài nên anh em ta cần tôn lên làm minh chủ nổ banh lồng trời

19. AiLn

AiLn Youtube Master Race

Mấy hôm nay game đông vui hơn 1 tí thì lập tức thấy ngay "một số bạn" ở đâu lôi các cái topic này lên nhào nặn tiếp. :lol: Buồn cái sự đời.

20. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Đông vui lên một tý ... cảm giác "ảo" hả bạn!
    Ngày nào tôi củng log vào mò hết tất cả các sev vắng vẫn hoàn vắng.

Không phải không không người ta lại lôi cái topic này lên "nhào nặn" đơn giản là rất nhiều người bị block oan chờ động thái của AS vào ngày 30/4 ... nhưng biết bao lần đã nói rồi ... đừng mơ nữa, ngu một lần thôi sao mà cứ ngu hoài thế ... tin AS khác nào tin gà trống biết đẻ trứng, heo nái biết leo cây ... cứ chờ.
    Ngoài nhưng bạn bị block oan, còn phải kể đến một số chiến hữu lầm đường lỡ bước trong 1s 1h mà tội thì củng có thể "tha thứ" được đang ngóng chờ sự "khoang hồng" từ phía NPH. Nhưng mèn ơi ... cứ chờ dài cổ nhé hết 30/4 ráng hy vọng 2/9 vậy hahaha!

Xưa ông bà có câu" Đánh kẻ chạy đi ai đánh người chạy lại". Đây là lý do khá chuẩn để AS "khoan hồng" cho một số đồng chí "nhầm đường".

Tất cả vì một Cabal "đông đúc" thà sống chung với "lũ" chứ không thèm sống ít ỏi như hôm nay ... hahahaha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.