Những điều quái lạ trong Fallout 2

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi Seni, 23/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SIRKOR

SIRKOR Youtube Master Race

Số người tối đa phụ thuộc vào chỉ số Charisma của bạn, bạn có thể xem chi tiết tại hướng dẫn hoàn chỉnh ở ngoài kia.
    Còn muốn gặp nhiều điều quái lạ trong Fallout thì bạn phải có chỉ số may mắn cao thì mới gặp được.

2. kenshin845

kenshin845 Youtube Master Race

:-/ :p =
    Nhưng bac phai nói rõ ra là cái cầu nào chứ

3. kenshin845

Thường thôi còn cách này hay hơn nhiều:
    đến ncr vào khu thứ 2. Đi vòng vòng đén khi thấy 1 thàng cảnh làm nổ cái máy tính . Vào sửa cái máy đó sẽ được 4000exp và sách.Cứ sửa liên tục sẽ tha hồ level
    :devil:

4. thichmammam

thichmammam Youtube Master Race

To kenshin845: Cái cầu có thằng cha mặc áo khoác màu tím là một vùng đất đặc biệt ngoài bản đồ, nếu may mắn bạn mới gặp được. Cái áo tím mà hắn mặc khá tốt nếu bạn chưa có Power Amor. Ngoài ra bạn nói sửa máy tính ở NCR sẽ luyện được Level tui chưa hiểu lắm. Mỗi lần tới đó nó cho tui có mười mấy giây để thuyết phục thằng cha cảnh vệ à, không là hắn làm nổ tung cái Computer liền. Bạn nói rõ hơn được không.

5. lolzgamevn

lolzgamevn Youtube Master Race

eh hẹm ục ặc éc ẹc trò này chơi ra sao thế chĩ em với nào

___ có ai chĩ em với em chĩ mới tập thoai chứ chơi chưa có rành lắm giúp dzí nào mấy anh ơi !!!

____ chĩ giùm em cách cài luôn anh và trò này có online ko thế hã anh ??

_____ chơi nếu có Online thì quá tốt em chĩ ghiền game Online thoai !!!

_____ nhớ nha mấy anh chĩ giùm em cách chơi hen !!! thế trong game này có chơi đễu chỗ nào làm ơn noài giùm em luôn với hen mấy anh

_______ Cách đăng ký sao sao sao á mấy anh nói 1 phát luôn là em hiễu rùi

____ còn ai có lòng tốt thì post lên luôn cho em cặn kẽ

____ Em chĩ hõi thoai hen anh nào giúp được thì giúp chớ đừng chữi mà tội nghiệp em hen !!!

____ Ghiền game mất en mất ngũ bõ học Hix Hix Game có hại hay lợi mà sắp tới em sắp thành cú mèo roài ngày ngũ đêm thức chơi game cho tê

________ he he he bà con nào giúp được thì giúp hen chứ đừng có post bài chữi chi mất công hen !!!

_____thiệt tình á đừng chữi em hen . đam mê game nhiều món là nghề cũa em mà , 1 lúc có thễ chơi được cã chục món game chứ ít rì đâu à !!!

____ chơi game kiễu này tương lai ko biết tương lai sẽ về đâu đây Hix Hix

6. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

ko phải gameonline đâu...đây là game RPG dạng role playing chơi rất hay nhưng cũ rồi
    bây giờ chơi vẫn còn ghiền..^^

7. kenshin845

khong can thuyet phuc no dau . ma neu no 0 no thi ban loi cung cho ban sua may ma

8. AngelHell1102

AngelHell1102 T.E.T.Я.I.S

Co' Ai Muo^'n Cay` level Falloùt 2 ko
    Tui co' cah' cay` rat^' nhanh
    1 nha't duoc 4000 ex vao` 4000 Tien`
    va` do` xin

9. AngelHell1102

AngelHell1102 T.E.T.Я.I.S

CON CHO' DAY' LAM` SAO = CON cho' LUCK DOG bat' tu?

10. winters

winters Donkey Kong

Có một điều ... dã man. Chắc các bạn biết cô vợ Maria (không nhớ tên lắm vì tui chơi lâu rồi) lấy ở Modoc chứ, lúc hành sự tội lỗi xong, đến sáng ông già cô gái vào phòng. Nếu muốn trốn tránh trách nhiệm thì mình nói " tui đang làm bác sĩ và khám cho cô ấy mà" (bác sĩ khi khám bệnh hay cởi hết đồ bệnh nhân ra rồi rờ rờ mó mó .. trong sáng hay đen tối tuỳ người :D)
    Sau đó khi đi lên trên gặp ông già khó tính, lúc nói chuyện với ổng sẽ thấy câu: "Maria lúc nhỏ là một cô gái rất dễ thương, hồi đó chúng tôi hay chơi trò ... bác sĩ khám bệnh với cô ấy .. ha ha ha .. rất là "vui Vẻ".. " :D

ặc .. miễn bình luận.

11. kenshin845

Đấy là cô gái chứ nếu là thàng con trai(nếu u muốn là người đồng tính)thì có chơi trò bác sĩ khám bệnh được không :devil: #>:)

12. Rassen

Rassen C O N T R A Lão Làng GVN

To AngelHell1102: Cài Patch vào đi mà cày ngốc ạ =))

13. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Có một điều nữa cũng khá lạ, khi cày exp bằng các sửa cái máy tính bị đặt bom, hăng say quá đến lúc mở inv, trên người vác vài chục tấn sách khoa học. Vậy mà nhân vật chính của chúng ta vẫn đi lại được (mặc dù hơi chậm)

14. shabondama

shabondama Mario & Luigi

ông này nhầm ko đấy , chơi FO2 chả lẽ chưa bao giờ nhìn thấy chữ Immobile à ???

15. K'Dash

K'Dash You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Hỏi cái này có vẻ hơi ...mơ. Tui ít khi sử dụng thuốc kích thích. Mà sử dụng xong thì thấy các chỉ số tăng lên. Đi wa TP khác thì nó giảm thảm hại. Các hỉ số có tăng lên lại không vậy, và nếu tăng thì có lâu không?

16. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

nghe K'Dash nói, tôi thấy cũng hơi quái, nhân vật chính không bị chết vì sốc thuốc? có lẽ chosen one là một con nghiện thứ thiệt.

17. papen

papen Dragon Quest

tui đang chơi fallout 1 thấy cái này cũng quái. Trong nhiệm vụ ở LA BONEYARDS. Sau khi giúp đám Gun Runners thanh toán Deathclaw thì được mấy anh combat armo giúp sức thanh toán băng Regulator (thanh được gì đâu, bị tui tui thui lâu rồi). Bình thường thì đám combat armo sẽ biết mất và bạn được 2000exp. Trước khi đám đó biến mất, tui save lại và lúc bật lên. Ngạc nhiên chưa? đám đó ko biến mất mà chống tăng ở Adytum (Boneyard) vĩnh viễn (vậy là sau khi regulator die thì đám gun runners lên làm trùm). Còn người đẹp ( theo cách nói của bác phuthuyaoden-911) thì lúc tui lại nhà của cổ thì ko thấy cổ đâu mà chỉ thấy một cái leather armo đang ma (kinh quá, chắc ma) tiếc là tui ko vào được tại có 1 thằng cha chắn trước cửa. Hoá ra bà chị đang đứng cùng mấy anh combat armo. Sau khi bà ta nói thank, tui quay lại nhà bà ta thì tui thấy cái leather armor biến mấy, thay vào đó dưới sàn là một vũng máu (what happened????).

18. papen

papen Dragon Quest

"cái leather armo đang ma "---> sorry đánh lộn... đang bay chứ ko phải đang ma

19. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

kể ra lập trình Fo có nhiều lỗi thật, chắc là vì có nhiều tình năng, nhiều cách xử lý quá. Trong FO2 khi kill mấy đứa bé ăn trộm thì còn lại ... đôi chân vẫn đứng hiên ngang trên mặt đất thách thức ChosenOne . Vài tháng sau quay trở lại , đôi chân vẫn còn đó .
    Một điều kỳ lạ nữa là các nhân vật không hề sợ xác chết, vẫn thản nhiên ăn uống bên cạnh xác chết (hoặc là vũng máu). Nhưng điều này có thể dễ hiểu do lập trình không có tính năng xử lý khi nhân vật phụ nhìn thấy người chết.

20. diabllo_squall

diabllo_squall Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi một chút nha tui muốn cuong bức con giái nhà la`nh thi` tui phai? lam` sao ?????????????????? cac' ban giup' tui voi' vi` tui ...... :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.