Những thắc mắc trong phiên bản PES 2008

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 25/10/07.

1. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

mấy bro cho em hỏi mún tạo club mới trong PES8 thì phải làm sao , hình như chỉ có tạo dc cầu thủ thui thì phải .

2. manonbike

manonbike C O N T R A

cho mình hỏi có trang nào hướng dẫn sút bóng,rê bóng = video ko,ai biet chỉ cho mình

3. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Mấy bạn cho mình hỏi với, mình đang đá Máter League tới tuần 17 của năm 2008 thì tự nhiên bị lỗi đá dzăng ra không biết làm sao, mình vẫn đá giao hữu và load những trận tuần trước đó bình thường. Có ai biết không làm ơn chỉ với, công sức mình mua rất nhiều cầu thủ rồi. hix hix

4. cyber22

cyber22 Youtube Master Race

angelcongtu oi cho minh hoi ti sao cai cv_1 minh lam update ma bo vao chay ko dc may bao loi va ko cho choi ma sao cac doi bong duc ten ko giong cau thu cung vay chi minh cai nua nha

5. Wolflucky

Wolflucky Mr & Ms Pac-Man

Bạn dzô thử trang pesfaces.co.uk rùi dzô cái trick bên fải có chữ new đó nó chỉ cách rê dắt bóng đó, còn ko thì dzô youtube hay mấy trang chia sẽ video bấm từ khóa cần tìm là ra, còn ko thì dzô google hen :D

6. cyber22

angelcongtu ah san chi minh su dung kis server nha minh ko biet su dung cai ban ma ban dua minh ko dơn load dc v3.rar gi do ko down dc cho minh line khac nha

7. bachhong

bachhong Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình hỏi
    Mình dùng DVD cài PES 2008 vào máy
    Đá bình thường nhưng cứ chơi giải Master ( tự mình lập 1 đội bóng hạng D ) thì khi đá được một số trận thì xảy ra hiện tượng đơ khi ấn vào nút " Next Week "
    Bạn giúp mình cách khắc phục được không

8. Refor

Refor Donkey Kong

Đang đá hết mùa đầu tiên ở Master League (đội hạng D) thì máy báo lỗi và tự động out :((

9. manonbike

manonbike C O N T R A

thank bạn nhé.trang này khá hay :D:D:D:D:D

10. cyber22

ai chi minh voi sao minh install cai cv_1 la ko choi dc sau khi update cv_1 la ko choi dc nua luon may pro chi minh cai nha lam on chi minh kis server luon nha

11. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

Làm thế nào để back up file img trước khi import vậy? Em copy file tiếng ra ngoài sau paste lại thì bị mất tiếng bình luận :| Ai biết cách khắc phục ngoài cách cài lại ko? :(

12. o0o W o0o

o0o W o0o Mr & Ms Pac-Man

Hix. Vụ của Pippo thì ko hiểu. Bình thường cop ra paste vào thì đâu có bị gì đâu hay anh thử dùng GGS hoặc AFS rồi chọn file anh cần import. Click phải chõ export rồi cho ra ngoài. Nhỡ có gì thì vào lại click phải chọn import rồi lấy cái cũ đè vào. Try it ^^

13. chipoken

chipoken Donkey Kong

Ai biết cái cổng chuyển tên đầy đủ là gì, giá bao nhiêu, bán ở đâu chỉ mình với... Mà làm sao để cái op tự load vậy...:-/:-/

14. o0o W o0o

Bảo là cổng chuyển tay PS2 sang PC. Giá ở HCM là 70k/cái. Nghe nói cắm vào thì sẽ tự load (đối với game đã patch lên 1.2). Chưa patch thì tự vào load tí. ^^

15. gaga111

gaga111 Youtube Master Race

em đang tìm bản cập nhật chuyển nhượng mùa đông với bản cập nhật mấy đội bóng ngoại hạng anh. Có mây CLB bên ngoại hạng anh tên tum lum wa ai giúp em với::) thx

16. o0o W o0o

Ko vào topic hỏi đáp mà lập thế này ko ai thèm trả lời đâu bạn ơi. @_@
    Xin lỗi spam cái ^^

17. Th3 3nd

Th3 3nd Mr & Ms Pac-Man

Ai biết cách chỉnh cho nó mặc định luôn nhu fifa không vậy,mình chỉnh Setting xong thoát ra zo lại nó về như cu mỗi lần chơi phải chỉnh lại mắc công quá

18. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

Bình thường cắm GP vào chơi nó mới tự load OF, setting. Từ khi em dùng phần mềm sửa tên đội thì ko cần cũng tự load, chả hiểu sao lại thế :|

19. Th3 3nd

Th3 3nd Mr & Ms Pac-Man

Em mới up patch 1.20 cho nó , vào chơi nhưng mà cái thanh power nó chạy lẹ quá vừa bấm là nó max rồi toàn sút hụt không à :(
    Có cách nào chỉnh cho nó chạy chạm vừa vừa không

20. cuong_15hn

cuong_15hn Youtube Master Race

Xin lỗi, em là thành viên mới có thắc mắc muốn hỏi mọi người:( PES 2008 trên PC )
    - Hiện nay ở Hà Nội có bản Patch nào tiếp theo bản đầu tiên mới ra lò của PES 2008 không ạ?
    - Em thấy trên esport có bản patch 1.1 dung lượng 1.5Gb , liệu đây có phải patch mới nhít không ạ?
    - Nếu có thì bản patch mới có sửa lại quần áo cầu thủ ở giải ngoại hạng không ạ? ( vì quần áo của các CLB giải ngoại hạng rất sơ sài ).
    - Cuối cùng cho em hỏi là ở Hà Nội có bán đĩa patch Update mới không ạ? Vì dung lượng mấy cái patch lớn quá em không down nổi.
    Xin cám ơn huynh đài nào trả lời giúp em những câu hỏi trên.