Những thắc mắc trong phiên bản PES 2009

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 3/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ro-antic

Ro-antic Mr & Ms Pac-Man

2. chess_knight

chess_knight Donkey Kong

Sao nghe dân chúng đồn là 09 đẹp và hay lắm. Mà ko biết là do máy tui dỏm hay sao mà chơi thấy cầu thủ chạy tướng kì kì :| Nhìn mất cảm tình quá :|

3. xiangxin

xiangxin Youtube Master Race

4. vietputin

vietputin T.E.T.Я.I.S

PES 9 có 1 số cầu thủ làm rất giống và đẹp nhưng lại có nhưng cầu thủ xấu không thể đỡ được không biết mọi người có thấy thế không :D

5. Ro7_Ro10

Ro7_Ro10 Youtube Master Race

E nhận xét thế này:đồ hoạ nhìn thật hơn FIFA,nhưng mà có mí cái nó k làm kỹ như FIFA,Vd e chơi thấy bóng chạm tay Bosingwa đổi hướng rõ hơn FIFA gấp đôi mà trọng tài k thèm thổi,cú đó FIFA là free kick chắc!

6. chess_knight

chess_knight Donkey Kong

Mọi người cho hỏi cái là sao tui vào trận ko nghe tiếng bình luận j cả, dù đã chỉnh cái commentary max rồi :| Đá thấy nó thiếu sinh khí liền, mấy đứa khán giả thì lâu lâu mới la lên 1, 2 tiếng, thiệt là thiếu không khí ...
    Làm sao bây giờ ::(

Còn trong cái master league, muốn sửa lại áo cho mấy đội có bản quyền như MU thì phải làm sao vậy :-/ Nhìn cái áo đỏ chói muốn nhức con mắt ...

7. motmiiu

motmiiu Youtube Master Race

mấy bro ơi cho mình hỏi 1 tí! máy mình cấu hình: E2160 @2.8GHz, Ram 2GHz, Vga 7300GT 256MB. sao mình mua đĩa PES2009 2DVD về cài xong chơi bị giật wá vậy? dù mình ha thiết lập xuống Medium với 800*600 vẫn giật giật. thậm chí hạ xuống low để 1024*768 nó vẩn giật. máy này hồi trước mình đá PES2008 thiết lập Hight với 1024*768 mượt lắm mà! ko lẽ máy này chạy PES2009 ko được? mấy bro có ai bị như mình ko? ai bit cách khắc phục thì chỉ mình với! đá mà cứ giật giật nhìn phát chán.( chơi thì giật nhưng những đoạn Replay thì rất mượt X()

8. luckyq

luckyq Youtube Master Race

Hihi mình cũng bị như bạn, card mình 7600gt cũng bị luôn. Nhưng mà update lên bản 1.1 sẽ hết giật chơi ngon lành luôn:D

9. Dragon90

Dragon90 Sonic the Hedgehog

xin lỗi vì hỏi câu này
    cho mình vài cách sử dụng skill qua người trong pes:((
    toàn chơi nhấn c chán quá:((
    có chiêu nào lách người quay 360 độ ko???:-/

10. _KàTo_

_KàTo_ Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là mình mới cài lại Win nên bây h không chạy được PES09, giờ ko biết đĩa cài để ở đâu nữa :(( :(( . Bạn nào có lòng hảo tâm export cho mình xin cái registry của PES09. Mình xin ngàn lần cảm ơn !:hug::hug::hug:

11. chán đời!!!

chán đời!!! Legend of Zelda

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=520306
    :wink:

12. _KàTo_

_KàTo_ Mr & Ms Pac-Man

13. pes_love_MU

pes_love_MU Donkey Kong

tình hình là iem kéo torrent 2 ngày thì được bản full gồm có các file pes2009.rar, pes2009.r00, pes2009.r01....pes2009.r71 .Do nóng long muốn xơi em nó nên em đã giải nén cái file pes2009.r00 (đáng ra là phải giải nén file pes2009.rar trước) dù vậy nó vẫn giải nén ra 2 file .mds và .mdf như thường lệ là iem dùng ổ ảo để mount vào file mds nhưng cái deamon tool nó lại báo là "Unable to mount.Invalid image file"==>> thế là tiêu em ,hai ngày down ,mà những cái file từ r00 đến r71 em lại xóa bỏ trong lúc extract (vì phải nhường chỗ cho file mới ra ,ngu thế chứ lị) bây giờ phải làm sao hả các bác =((,giúp em với .....................:-s:-s:-s:-s:((:((:((
    hay có bác nào down cái bản giống của em thì cho em xin cái file .mds (có 51 KB thôi ạ ) về thử lại xem sao :((

14. xiangxin

xiangxin Youtube Master Race

mình kết hợp nút chuyền,nút sút và nút L1
    dùng L1 nó sẽ móc chân vào háng thằng kia và đẩy bóng rất hiệu quả
    (L1 chuyển cầu thủ,đảo bóng ,chọc háng ...)

15. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

lên tech24 mà dow bạn chậm thì 2h là xong thôi :D

16. pes_love_MU

pes_love_MU Donkey Kong

mình có bản rip rồi ,muốn down full để tránh cái lỗi nói lắp của thằng bình luận,với cả update patch ý mà :D

17. Amazonsona

Amazonsona Mr & Ms Pac-Man

Bạn đổi cái file có .mdf thành .iso là dc :wink:

18. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Lời Giải Chính xác là bạn đang dùng DT ver cũ, vào trang chủ của nó để tải về DT version mới nhất là 4.30.1, sau đó mount file mds bình thuờng.

19. pes_love_MU

pes_love_MU Donkey Kong

Cám ơn các bác:x ,đúng là do dùng versionm cũ thật :hug::hug:
    p/s:iem đã mở nó bằng winrar rồi extract cái phần program file ra 1 folder ,creat 1 cái register thế là lai chạy ngon ,mỗi tội giải nén hơi lâu ,>7G lận :D

20. Queenbj

Queenbj C O N T R A

Cái này thì giống hệt các bản trc thôi nhưng khổ cái mình down PES09 trên mạng về ,bây giờ cóp lại Win nên hỏng file Reditry j đấy nên ko chơi đc nữa.Ai có cách nào giúp thì help với hoặc có file reditry thì up lên cho mình với thank nhiều !:hug::hug::hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.