Những Tính Năng Mới Của The Sim 2 !

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi hieu_ga_lang, 22/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Chẹp, mãi mãi, kô hết đát đâu. CÓ đẻ là có thế hệ tiếp nối hà ^^ Mình đã có chắt rồi, vậy mà 2 ông bà nội vẫn còn là aldut kìa ^^

2. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Sao kì vậy ? Dùng cheat àh, tui biết là tính di truyền dòng dõi ko hất đát, nhưng chủ yếu là ổng bả còn sống tới đời thứ mấy thui >< ! (ko dùng cheat nha :D)

3. crew

crew The Warrior of Light

Sống bao nhiêu mà chả được nếu u cho mấy con sims lớn dùng cái bình màu xanh, cái này có tác dụng trẻ lại 3 ngày, cứ dùng liên tục là có thể trẻ mãi không già

4. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Cho tui hỏi cái bình màu xanh đó ở đâu vậy, nếu uống nó mình có thể trẻ mãi mà ko cần dùng cheat àh ? ^_^

5. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Cái bình màu xanh đó mua bằng điểm Want đó. Mừ kô phải xài suốt đời đâu, chỉ được 5 lần thôi, và yêu cầu Aspiration phải từ màu vàng nếu kô sẽ bị giảm tuổi thọ ><

6. Prince

Prince Dragon Quest

Thía àh tui mỗi lần nó tăng lên là save cho chắc ăn còn nó giảm thì tui load lại nên nhà tui mấy đứa con sắp thành Adult giống bố mẹ nó òi dzui wá xá áh

7. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Mà trẻ lại 3 ngày là khoảng mấy tuổi trong game vậy you ! Đổi nó ở đâu vậy, ko cho lấy "money" đổi àh ? Nếu được thì sướng nhỉ !:lol:

8. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Thí dụ như số tuổi của 1 adult để bước qua thời kì elder thì được sống 28 ngày . nếu sống già hơn thì sẽ giảm số ngày bước qua thời kì elder. Thế thì nếu sống còn 25 ngày nữa , chỉ cần uống cái Elixir of life thì giảm 3 ngày là còn đươc sống 28 ngày nữa , thế thôi !
    Đổi nó ở đâu à ... Bạn có chơi game này không vậy? Đơn nhiên là đổi ở aspiration rewards rồi ! Muốn có được chỉ số aspiration cao thì phải đáp ứng nhu cầu Wants của Sims , và chú ý cái Fear đấy ! Nếu "thực hiện" những cái Fear đó thì nó sẽ trừ aspiration xuống đấy !

9. 76&76

76&76 Donkey Kong

--> Tui thì chưa có chơi thử, nhưng tui đang kiếm máy có cấu hình vừa với Sim 2 để chơi đây nì ! Cái đó tui thắc mắc để ghi vô sổ tay mai mốt khỏi phải hỏi nữa thôi, ko được sao /:)? Dù sao thì cũng thank you vì đã chỉ tui một vài điều ...L-)

10. honhatminh1989

honhatminh1989 Youtube Master Race

Trời, cái trang đó vô có down được đâu? Click vô download cái nó kêu nhập Pass vô, nhập được đâu, Tidus làm sao mà down đc vậy? Nếu có thể thì Attract mấy cái object đó lên cho anh em đi, tui thấy công dụng của nó đã đã không hà, down hổng đc, tiếc wwá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.