Những vấn đề về lỗi game post vô đây !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi namcoibongro, 27/5/08.

1. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Bạn nghĩ game nào cũng như Võ lâm sao :((

Game như vậy Lv sẽ không còn giá trị nữa.Vậy chơi làm gì ::(

2. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Trong thư mục Collision không có file nào bạn à :|

Bây giờ thế này.Ông anh tôi cũng bị như các bạn là sau khi Update không vào được Rohan.Tốt nhât là nên Remove Rohan đi và cài lại từ đầu.Đó là cách đơn giản nhất vào hiệu quả nhất :hug:

3. Fye

Fye Donkey Kong

Lỗi 5101 thường là do đường truyền ko ổn định, có thể thử khắc phục bằng cách reset modem để đổi sang IP khác, nếu còn bị thì reset típ ::)

PS: khùng thật, tối qua còn Full check hôm nay thì chạy Loader lần nào update lần đấy, tuy update ko nhìu nhưng thấy khìn quá

4. VALove

VALove Donkey Kong

Híc mới chơi để máy đi ăn về dis mạng giờ cứ fail to download file. Chán kinh được có bác nào bị như em không thế ::(

5. panda1

panda1 Mr & Ms Pac-Man

có bạn nào wa map 2 trong thành Montt chưa vậy, sao mình wa bên dó thì lại bĩ rơi xuống nước, trong khi trên góc hiển thị Map thì thấy đang đứng kế bên NPC nhưng ko thấy nó , mình cần giúp đỡ vì làm Q lv 18-20 cần phải gặp thằng NPC trong map đó

6. VALove

VALove Donkey Kong

Server có bị làm sao không mà không thể update được thế này. Có ai bị nhu tôi không vậy::(

Các file đính kèm:

7. MrToni

MrToni Youtube Master Race

Mình up date xong game Rohan ròi vào chọn server rồi chọn nhân vật rồi ấn Start rồi Downloading để chuẩn bị vào chơi rồi ... thì gặp sự cố nó ko loading được trò và thông báo lỗi 51 200 ... gì gì đó và văng ra khỏi Game :o . Lại update lại vào trò chơi rồi chọn server rồi lần này là Creat nhân vật mới ... Trời ạ phần chọn nơi hiện cho Newbie ko có.. chẳng thấy 1 cái nào cả.. cứ nhấp chuot vào chọn nơi hiện ra cho nhân vật thì lại văng Game :-/ .. Đang hí hửng chơi game gặp cảnh éo len này ai giúp với :devil: :cool: :D ::) ::( :(( =((

8. Cò tuyết T2

Cò tuyết T2 Legend of Zelda GameOver

Mới bị lúc tối xong, fix mấy lần ko đc, đành remove đi cài lại , lại chạy đc ok ! Ông chịu khó remove đi coi sao !

9. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Hic Bị lỗi gameguard 350 với 380 nữa rồi........ai zip folder gameguard up lên giùm em với...............

10. panda1

panda1 Mr & Ms Pac-Man

co' ai bị lỗi của minh` ko, chỉ cho mình với

11. kosenkitm

kosenkitm Youtube Master Race

minh bi loi failed to dowload file, Try Again. ban nao biet khac phuc thi chi gium mnih voi T_T::(

12. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

ai khắc phục mình lỗi này với ::(...update xong mình ấn play thì tự nhiên reset máy lại =.='....với lại lúc đang chơi rồi thoát ra...thì bị treo máy :| ( tui chơi CF thoát ra cũng bị ) ai biết chỉ dùm :-s

13. Fye

Fye Donkey Kong

Dành cho ai bị Fail to download file!: chỉ việc reset modem thế là lại vào dc:;)

Kinh nghiệm vui đối với cái game này là việc reset modem giải quyết dc rất nhiều chuyện:D

14. ga_sock01

ga_sock01 Youtube Master Race

mấy anh ới chỉ em với sao em đang chơi Rohan mà sao cứ bị reset máy lài quài dzậy ai biết cách khắc phục chỉ em dzới :(( =((

15. 2vn2vn

2vn2vn Mario & Luigi

xin hỏi pet lấy ở đâu nhỉ,cách nào và làm sao ?^^!chumina

16. Mr.Hoa chuoi

Mr.Hoa chuoi Youtube Master Race

::(cho hỏi nếu update lênbanr222 thì số file cần dơn load là bao nhiêu vậy thank

17. Fye

Fye Donkey Kong

Nếu từ 220 lên 222 thì khoảng 130 trở lên.

18. bangbang35

bangbang35 Youtube Master Race

Có pà kon nào bị trường hợp giống tui thì cho ý kiến nhá " LÚC SER UPDATE CÁI PATCH ITEMS MAIL THÌ LÚC UPDATE THÌ XẢY RA 1 HIỆN TƯỢNG NGỘ NGHĨNH MỖI LẦN BẤM VÀO ICON ROHAN TRÊN DESKTOP LÀ MỖI LẦN NÓ UPDATE CHECK ĐI CHECK LẠI NHIỀU LẦN MÀ VẪN THẾ CHẢ HIỂU NỖI VÀO ĐƯỢC GAME CHỌN CHARACTER XONG THÌ LÚC LOADING ĐỂ VÀO GAME THÌ NÓ ĐỨNG CỨNG NGẮC RỒI HIỆN LÊN CÁI GÌ GÌ MÀ 5 100 GÌ ĐÓ --> BỊ DIS RA RỒI TỚI TẬN HÔM NAY KHI BẤM LẠI VÀO ICON THÌ LẠI HIỆN THỊ ......" Failed to Download Files Please try again " má ơi thiệt là pó tay ai chỉ dùm với 3 ngày rồi ko rờ dô được Rohan hic hic heo mi heo mi MOD oi giúp với

19. Chickencrazy

Chickencrazy Youtube Master Race

Fail to download file! không thể update được huhu tui đang cài lại từ đầu nhưng không được hhuhu giúp cáiX(X(dù tui đã reset modem

20. rainbow_2478x

rainbow_2478x Mr & Ms Pac-Man

mọi người có ai bị lỗi 5002 không ~ tự nhiên đang chơi bị dis và liên tục đăng nhạp vào game nhưng cứ bị báo lỗi "dis 5002" nhiều lần ! ức chế không chơi nổi! Cả nhà có ai bị hay biết khắc phục lỗi này ko! khó chịu lắm roài