ninja manager v6

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi Tadasaka, 18/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. loki_god

loki_god Donkey Kong

Đấy là ông tổ của ngành ninja, sở hữu nhãn thuật mạnh nhất ninja: rinegan (luân hồi nhãn); đồng thời là chủ nhân của thập vĩ => nv imba nhất truyện >:)
    Trong Bijuu Cavern có mấy con vĩ thú đánh lvl 1 sẽ đc tiền + XP + % drop item, đánh lvl cao hơn thì % drop item sẽ cao hơn nhưng ít XP hơn và ko có tiền nữa

2. Hà Kiều Trang

Hà Kiều Trang Mario & Luigi

Mở đầu buổi sớm đánh cái đc luôn Tornado Edge @-)

3. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

quyết định team mọi ngươi xem coi được không nhé : trans lee(8chakra)+FN jiraiya(10chakra)(tính thế thôi tại vì thích chứ thấy cũng kô mạnh lắm)+FN Itachi(10chakra)=28chakra+deidara(18chakra)+zabuto crazy medic (20chakra_+Killerbee(26chakra)+SD(20chakra)=112 chakra vừa đủ :D

4. Hà Kiều Trang

Sao ko tính 122 charka ý thế bạn ko có C+ à :-o cả 2 team mình đều có full Team UP từ Beginer hết , trong lúc hunt đc Luna thì tiền cũng đc nhiều mà :|

5. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

èo tại khúc cuối mình ham quá nên bán hết kage và jounin mua một bộ săn lw genin va jounin đâu còn con nào mạnh nữa đâu mà hunt

6. Hà Kiều Trang

Sợ cái team ALT của mình mua Ninja random Element con nào cũng Water pó tay @-) đợi mua nốt con Konan Fn với Orochimaru Kage cũng ninja làng khác mà lại Water nữa thì ...
    http://www.ninjamanager.com/teams/70064
    @tommabu: nếu team bạn chưa có Luna mà hình như bạn hunt đc Tornado Edge rồi thì tốt nhất là beat EASY nhanh nhanh rồi quay lại Beginer sắm Team UP với kiếm Luna đi là vừa , ở EASY mà kiếm Luna thì team chắc tầm ~ 5x quá >"<

7. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

éc 5x lận hả gì mà kinh thế @@

8. Hà Kiều Trang

Bạn biết muốn đánh đc 3 nhóc mà kiếm đc Luna thì 2 Jounnin với Kage lúc Beginer cũng lv ~ 35+ còn gì đó là mình còn dùng Summon SD lv 12 đó reroll nó mới tạm ổn chút . Thế thì lên EASY cũng phải tầm ~45+ chứ ít gì
    Dạo này mấy bạn chơi tâm huyết chả thấy nói gì nữa nhỉ , nanashi thì chắc bận thi còn Tadasaka cũng ít nói rồi , newbie thì chẳng thấy đâu rõ chán . Cứ làm tên topic là Ninjamanager v.6 thế kia thì nhiều người cũng chẳng biết là gì đâu như hồi đầu mình mới chơi game wed cũng mất cả mấy tháng chán chán mới mò vào xem lúc ý mới biết là game Naruto để chơi mặc dù mình cũng là Fan của manga này >"< . Mình nghĩ nếu lần sau có V.7 thì ghi thêm bên cạnh là Dành cho ai là Fan của Naruto như thế câu khách hơn >"<
    À Tadasaka up luôn cái link kiếm LW trên trang đầu đi ko mỗi lần cần xem lại mày mò từng trang cũ kiếm khổ lắm :(
    Giờ lên EASY muốn kiếm cái Muramasa mà khó quá cái ý nó yêu cầu 610 Item fin lận trong khi có cả 3 nhóc mua hết Abi cũng chỉ 585 fin chắc phải kiếm thêm cái LW nào khác + Iteam fin :(

Chỉnh sửa cuối: 7/6/10
  9. _TVL_

_TVL_ Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Luna đồ tốt , ninja tốt là ~30 lvl là đủ rồi
    Easy thì teamish trước nó lvl ~39 với SD lvl 15

10. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

Yes . thành công rùi tạo ip ảo và window xp ảo đệ tự chall nhau được rùi [​IMG][/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

11. Tadasaka

Tadasaka The Warrior of Light Lão Làng GVN

.....
    up lên rồi nhé ...........

12. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

13. Hà Kiều Trang

Làm như tommabu có mệt ko mình sợ down linh tinh rắc rối thì cứ dùng clone rồi trang wed fake iP cho đỡ mệt :)

14. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

có biết đâu mình chỉ nghĩ ra được cách ấy thôi :D

15. Hà Kiều Trang

Ôi hôm nay nhìn lại Ranking thấy nhiều người beat Extreme mà team ~ có lv 4x SD có lv 18 thôi kìa . Dĩ nhiên là có 1 con Jounnin FN nhưng công nhận cũng khâm phục thật , nhất là cái tên Kaikai j đó beat nhanh ko chịu đc >"<

16. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

đang tính bây giờ rs lại team đi lại beginer kiếm tiền mua cái AA voi C+ kiếm luna lun rồi có gì kiếm xong rs team lại di easy cho dễ Hà Kiều Trang thấy được không khỏi cần beat beginer

17. Hà Kiều Trang

Mình thấy thế cũng đc tùy bạn mà nếu rs team lại cảm thấy nhanh hơn còn nếu ko thì cố bán hết Ninja team hiện tại của bạn đi để mua đc AA thì tốt nhất như thế có rs lại thì cũng rất nhanh hơn ko có AA nhiều . Lúc rs team bạn chơi team nào xịn xịn 1 tí ý beat cho nhanh , hồi trước mình dùng Orochimaru Kage rank vàng đánh cũng mạnh lắm còn Jounin thì bạn chơi Kabuto Crazy Medic với Deidara là lúc beat game team chỉ ~ tầm lv 3x thôi còn SD chắc tầm lv 10 sau đó luyện thêm 1 tí là kiếm đc Luna rồi . Nhớ hồi mình beat team Beginer như thế thì mất khoảng 4 tháng sau đó 1 tháng kiếm Luna là 5 tháng thì đủ hết Team Up

@Hic ko để ý cái Sigh team bạn rs lại rùi à thế thì chơi team như mình bảo ý vừa rẻ vừa khỏe , còn con Gaara cứ để nó 0 charka rồi lên Rank đỏ Trans cũng đc con ý Trans chỉ số mạnh ra phết đấy :|

Chỉnh sửa cuối: 9/6/10
  18. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

ừhm mình biết mà hồi lúc trước beat beginer nhờ con orochimaru chứ đâu hồi đó team mình tầm 25 26 gì àh

---------- Post added at 17:46 ---------- Previous post was at 17:41 ----------

sao 4rum dạo này còn có tui với hà kiều trang vậy , mọi người cùng lên thảo luận cho vui , vắng thế bùn teo:((

19. Hà Kiều Trang

Ko hiểu sao mình kiếm cái 2:2 Lost Brothers

[0.2%] Mullvad Claw (max 1) 30

-10 decreased Enemy Attack
    +25% increased Item Finding

Tỉ lệ có 0.2% mà 1 tuần rồi ko ra nhỉ , nhớ hôm kiếm Tornado Edge có 4 hôm @-)

20. tommabu123

tommabu123 Donkey Kong

chắc hên xui thui bạn Hà Kiều Trang ơi! từ trước tới giờ tưởng tobi íu hôm nay chơi thử thấy nó khá mạnh ! mà tai với nin nó = = nhau thì giảm seal hay tăng seal vậy các bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.