Ninja manager

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi nanashi1993, 17/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nanashi1993

nanashi1993 Mario & Luigi

bây giờ, mình nói về phần jutsu tí, jutsu sẽ boots các chỉ số của các bạn lên, muốn học jutsu thì phải có kha khá ryo mới học đc
    về phần chỉ số của game này, taijutsu và ninjutsu, tổng 2 cái đó cộng lại rồi chia cho 1 chỉ số nào đó mình không rõ, sẽ ra dama bình quân của ninja
    btw mình nói thêm, tụi akatsuki chỉ số rất cao ngay từ lv1, đồng thời khi học đc jutsu, boots lên cũng kha khá
    ah trong game này còn có combo, nhân vật đc ảnh hưởng combo sẽ đc boots chỉ số lên, mình thấy hiện giờ Hinata của mình ăn nhiều combo nhất(3 combo cho 1 nhân vật :D)
    còn máu của nhân vật là sta và res đó bạn, 2 chỉ số này cộng lại sẽ ra tổng số máu của ninja

2. montaneli01

montaneli01 Donkey Kong

thanks, đã hiểu sơ qua :D, thế còn mấy cái chỉ số của quân địch là như nào vậy bạn, ở trong arena đó, mình nhìn thấy đội của bên kia có những nhân vật nào nhưng ko biết mấy cái chỉ số của từng nhân vật đó là như thế nào. Trên cùng là lv, roài đến dòng damage, còn mấy dòng dưới là gì vậy :|

3. nanashi1993

trên cùng là lv, ở dưới là dòng damage, dưới nữa là khả năng damage đc cộng thêm
    trong này cũng có hệ thống theo từng hệ, ví dụ lửa đánh nước thì damage của lửa sẽ giảm đi, khi nước đánh lửa, ngoài damage cơ bản đc tăng, còn gây ra damage thuộc tính

4. montaneli01

montaneli01 Donkey Kong

oài ra vậy, thảo nào thi thoảng tui úynh đc cộng thêm nhiều damage thế :)), thế khi nào thì mua đc monster vậy bạn ^^, thấy mấy con đóa trông kinh khủng quá, ko biết có mạnh ko :P

5. nanashi1993

ah, mấy con summoner đó hả, chừng nào bạn làm quest bên Naruto lần đầu, bạn sẽ thấy đánh mấy con cóc, khi bạn làm xong cái quest đó, về làng báo cáo thì sẽ mua đc
    mấy con summoner đó ko có ra đánh, chỉ hỗ trợ trong lúc đánh thui, lv nó càng cao, hỗ trợ càng nhiều

6. montaneli01

montaneli01 Donkey Kong

ra vậy thanks bạn nha, tại tui chưa làm hết Q đã hết mất energy world roài nên chưa làm đc Q naruto ^^

7. nanashi1993

chuyện đó cũng bình thường thui mà bạn, trong game ai mà chả phải gặp vấn đè nan giải đó, mình thì còn dư tới hơn 6o energy world mà ko đi tiếp đc, hôm wa hạ đc Itachi rùi, giờ phải đứng cửa Kasime

8. ryudo1992

ryudo1992 Legend of Zelda

làm Q đến bao giờ thì được up rank. rank thấp tè thì sao mua được mấy thằng hokage đây :|

9. Dart

Dart Persian Prince

Cái chính là tiền đấy chứ ... thấy kage toàn 800 900 +_+

10. nanashi1993

thì bạn cứ làm đi, nếu nhớ ko lầm, mình làm xong cái quest đầu tiên của Naruto team thì đc up

11. nanashi1993

giờ phát hiện Orochimaru cộng damage đúng kinh, base damage 24, damage cộng thêm từ 21-150

12. montaneli01

montaneli01 Donkey Kong

:o con đó giá 1300 lận =(( không biết bao giờ mới mua đc :(

13. nanashi1993

có thằng lên rank gold đang đấu với mình, nó xài tía của naruto thời quá khứ còn là Jounin và Orochimaru, kết quả: thắng :))

14. ryudo1992

uh. có nhiều thằng lên rank khá cao rồi mà dùng những Ninja xịn nhưng có lv thấp để đấu, thắng bọn đấy cũng dễ :>

15. cabal2809

cabal2809 Mr & Ms Pac-Man

làm sao đển team of naruto nhận nhiệm vụ zậy anh em, chỉ dùm cái coi, còn cái energy thì làm sao để có thế

16. nanashi1993

team Naruto thì theo cốt truyện thui, bạn cứ chơi cốt truyện của nhân vật chính mình chọn, sẽ làm nv song song với bên Naruto
    bạn cứ an tâm, team Naruto mạnh lắm, toàn lv 3-4 mà đánh những con team chính lv 10 mà đánh ko nổi (ko biết ai hiểu ko nhỉ :D)
    đang gặp khó khăn khi làm nhiệm vụ bên làng lửa, Kisame khó ăn quá

17. montaneli01

montaneli01 Donkey Kong

vậy có cần train team Naruto cho lên lv ko bạn, sợ nó lv thấp đến lúc cần đến để làm nv thì lại ko đủ lv thì khổ :(

18. nanashi1993

team naruto của mình toàn lv 4 ko ah, nhưng chỉ số nó cao nên ko sợ
    còn naruto, mỗi lần bạn thăng rank, bên team Naruto, Naruto sẽ "tiến hóa"

19. ryudo1992

team Naruto là team gì thế? có 3 cột stamina, có cái cột Naruto, ko biết nó dùng để làm gì :|

20. nanashi1993

team Naruto là 1 phần của game, khi bạn chọn nhân vật khác nhân vật Naruto của bạn, bạn sẽ chơi team chính, bên cạnh đó, bạn sẽ chơi team Naruto riêng, xài cây năng lượng của team Naruto(cây màu đỏ ấy)
    p/s: 2 em sắp lên lv, có hi vọng đánh thắng Hajime, nếu đủ tiền mua Jutsu thì thắng chắc

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.