NM gấu nhất(Lam Sa Thủ)

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi Anh Đào, 10/12/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blksakura

blksakura Donkey Kong

cái nick "mulonday" mà sao ko bị kick đi nhỉ!? :devil:

2. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Topic chán ngắt 3:-o3:-o3:-o Chẳng có cái gì đáng gọi là bàn luận cả.

3. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

A. Hãy nghĩ với số tiền để đập dc số ngọc đó ta sẽ làm dc gì thiết thực hơn chứ đừng ước gì ta củng dc như anh ấy <- chỉ dành cho tầng lớp bình dân, trẻ em nghèo cơ nhỡ lỡ đam mê game, nam sinh nữ sinh ghiền game cúp học, chống chỉ định đại gia :devil:.
    B. Làm dc thì hưởng thụ dc, ko ham danh hão trong game chỉ cầu mua dc cái thư giãn cho bản thân thì bao tiền củng đáng<- chỉ dành cho ta và đại gia :cool:.
    C. Có đại gia thì game sẽ sôi động hơn, chúng ta càng có nhiều cơ hội kiếm tiền hơn thông qua đại gia để vươn lên hơn trong game và trang trải thêm cho cuộc sống muôn màu muôn sắc tiền-tình-tù-tội này <-chỉ dành cho gian thương, tầng lớp này box ta hình như ko có, bỏ qua =)).
    Ở đây các bạn chọn A hay B, ta rất hồi hộp muốn biết đấy ;;).

4. biboo208

biboo208 Youtube Master Race

Mình nghĩ chọn A hay B tùy vào số tiền mình kiếm được. Nếu kiếm được rất, rất nhiều tiền chắc chắn mình sẽ chọn B, kiếm vừa vừa tiền thì chọn A :D.
    Tôi đang chơi bên LST nghe nói chủ acc này ở Anh, đang ở trong bang rất kêu là BACHUTLBB :;)
    Đấy là giang hồ đồn thổi nhé, các bác đừng chém em :))
    Thật sự chủ acc này đã gây sốc cho server khi ép ngọc. Acc này đập ngọc vào dịp giảm giá vừa qua của FPT, thật sự là hãi hùng nhưng chủ acc rất kín tiếng, chả bao giờ thấy spam trên kênh thế giới cả mà chỉ thấy spam trên kênh system ::(::(

5. uglyman

uglyman Mr & Ms Pac-Man

Bạn này mới tính tiền ngọc, chưa tính tiền phù à, 1 cái phù cao cấp gần 400 kim đó, bạn tính thử đập đến cấp 7 cần bao nhiêu cái, chưa kể phải bán knb để lấy vàng làm chi phí.
    Ngoài ra, đồ full của Nga My giá cũng rẻ, chỉ khoảng 200 đến 500 một món, nhưng để có 1 set Toàn Mỹ chắc phải kiếm không dưới 4 set mới có được.

Tiền tham ô tham nhũng mới có chứ học sinh , sinh viên đừng có mơ

6. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

Bạn nói vậy là nặng quá rồi. Có nhiều người làm thu nhập cao lắm bạn ơi. Ko thể quơ đủa cả nắm vậy đc. Nghe nói bạn đó ở nước ngoài, chắc kinh tế khá:whew:

@The_Angel: Tui vote cho C ông ạ;))

7. ghostlonely

ghostlonely Mario & Luigi

trong đợt giảm giá ngọc.khoảng 1000 usd là ép full cấp 5 rùi
    mà 1000 usd đối với 1 gia đình ở Mỹ cũng ko phải là quá cao mà!
    acc này coi như mất khoảng 10.000 usd
    người vn mà còn bỏ ra 100tr vnd dc thì 10k usd đối với việt kiều tôi nghĩ là bình thường thôi mà!

8. OngTuong2

OngTuong2 Mr & Ms Pac-Man

nói thật bạn ép 1 bộ ngọc như thế ngoài PK ra thì còn cần gì nữa =.=
    bạn cứ ước rồi đến lúc có thì sẽ thấy thất vọng thôi .
    nhiều tiền như vậy thì làm sao thấy thú vị khi đi ks từng con boss Kh nữa :D
    nhưng nếu ko có những người như thế quả là mất vui ^^
    nói thực là nhiều đại gia đập ngọc ko biết là viêt kiều ,ông chủ lớn hay GM nữa:whew:
    ko phải lúc nào có nhiều ngọc trên người cũng thấy hay cả chỉ vui lúc đập ngọc thôi còn sau đó thấy chán ngay ấy mà :D

9. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

@ T_A ơi, Dark cũng vote C :D:D:D gian thương muôn năm:D mà chỉ tiếc là trước cái thời gian thương thì lại nằm trong top B:'>

10. KenShinBui

KenShinBui Mr & Ms Pac-Man

Chủ acc ở anh thật đó mấy anh . Chơi game nạp cac như thế này chỉ có việt kiều thôi .Đại gia việt nam khó lòng làm được điều này ngoại trừ chỉ có những người có vấn đề .. thôi .Nguyên nhân chắc mọi người cũng đã bít .
    Nhưng em nghĩ ko nên phí phạm tiền bạc như thế .Mọi người thử nghĩ xem với số tiền đó sẽ cứu được bao nhiêu đứa bé khỏi cảnh chết đói , mù chữ ....Thử nghĩ coi thứ ta nhận được khi sử dụng số tiền đó vào chỗ xứng đáng nhất .
    Chúng ta giao tiếp bằn nhiều phương tiện để truyền đạt thông tin .Trong đó có cảm xúc .Hãy làm những gì mình có thể để lương tâm của bạn công nhận bạn là con người .

11. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

Hiện tại thì vote cho C, gian thương không bao giờ thiếu đất sống :'>, mỗi tội trước đây mình là dân hạng A:p

12. huutrong

huutrong Youtube Master Race

Tiền người ta kiếm được sử dụng như thế nào là quyền người ta.Đừng có bắt ép người ta làm theo ý mình.Chả có luật nào quy định là kiếm được nhiều tiền là phải làm từ thiện cả

13. N?K

N?K C O N T R A

bỏ 100tr vô Game thì đâu phải là chuyện hiếm (ví dụ đã có người bỏ 1,2 tỷ VND ra mua cái acc "khủng" bên VLTK đó, link)
    Họ làm ra tiền được thì họ có quyền tiêu xài sao họ thích (miễn không ảnh hưởng xấu đến người khác), chúng ta có quyền gì mà chỉ trích họ nhỉ ?
    Mà nhìn viên ngọc cấp 8 đó cũng vcl nhỉ. Ước gì mình được 1 góc của anh ấy ^^

14. **Don't Cry**

**Don't Cry** Mr & Ms Pac-Man

:hug: tôi nghĩ chắc là ảnh khi đi tham gia off giới thiệu bản mới ép ngọc thả phanh
    hoặc hack kênh hệ thống kiểu như ngọc cấp 9 , bk của 9 phái ở sever private , bk thất truyền ....
    ;;) 1 AC khủng cỡ đó thì chắc forum.gate.vn đã náo loạn lên chớ nhẩy mà bên đó không có ai post
    sao lại post bên GVN.

15. thinhlsls

thinhlsls Youtube Master Race

một Nm Pro và bỏ nhiều tiền như vậy sẽ không ép ngọc kiểu như vậy
    thêm vào đó cường hóa quá gà
    ko thấy các món đồ có ép ngọc thể lực
    nội công 8 sao ko dùng 5 viên thể lực 7
    còn ngọc cấp 8 bên TLBB VN chưa từng nghe qua có người khảm

16. Mrlon3ly

Mrlon3ly Mr & Ms Pac-Man

Chơi game là để giải trí, có tiền ep ngọc thì kệ người ta, cần j phải chê bai, dèm pha.
    Ép ngọc như thế nào là kệ người ta, tùy vào ý thích của ng ta chứ.
    Việc ép nội công cấp 8 hay 5 viên thể lực cấp 7 hay ko thì tùy ng ta mà.
    Theo như chủ 2pic nói thì ng ta có tới 16 viên cấp 7, còn lại là cấp 6 hết và 1 viên cấp 8. ép nội công bem cho nhanh chết, và chắc hẳn ko ép 5 viên cấp 7 mà 5 viên cấp 6 TL với lượng ngọc như trên thì cũng ko có đối thủ rồi,
    Chắc hẳn máu của ng ta ko dưới 100k đâu :D, và như thế thì có khi ko cần buff ấy chứ nói j đến chuyện 5 viên cấp 7 thể lực, chuyện cường hóa đâu có như ép ngọc, xịt như điên, cường hóa lên 4 đã là vấn đề rồi, cả key cường hóa 4 thôi chăng nữa cũng tốn ko ít rồi. Toàn có ko làm mà bày đặt đi nói như làm rồi ấy. Còn thực tế mà đi cường hóa thử coi dễ hay khó, sợ rằng mấy ng cả key ko có món nào cường hóa lên nổi 3 ấy chứ , toàn đi chê ng khác gà.
    Tôi thiết nghĩ mấy ng dèm pha trên người có bao nhiêu viên ngọc mà đi nói ng khác? :-/
    Có tiền thì khỏi nói làm j phải ko nào, dù tiền đó ng ta làm ra hay là của bố mẹ ng ta thì cũng thế.
    Con ko làm ra đc, nhưng bố mẹ làm ra đc thì ng ta cũng có quyền tiêu sao tùy thích ( bố mẹ làm cho con cái hưởng mà:wink:), còn ko có thì trách bản thân kém cỏi, hoặc thất đức hơn thì trách bố mẹ sao ko giàu để con làm đại gia trong game.
    Nếu ko có tiền thì sang private mà chơi, cũng ép đc ngọc cấp 9 đó.
    Có j quá lời cho xin lỗi! Nhưng bức xúc vì mấy thằng ko có mà bày đặt chê trách người khác.
    TLBB Việt nam tui biết đầy người ko có nạp thẻ mà vẫn lủng lẳng ngọc cấp 4,5. Có giỏi thì như mấy ng đó ấy, đừng đi dèm ng khác.

17. Nha_Phuong

Nha_Phuong Mr & Ms Pac-Man

mulonday là Việt Kiều Anh
    nghe nói vì làm ăn thất bại nên đập ngọc chơi
    ngoài những món đó ra còn nhiều món khác nữa
    chưa tính những con pet 1k9++ toàn mỹ 5 skill
    bang hội của nó là BACHUTLBB
    trong đó hầu như là dân việt kiều trên khắp thế giới như Mỹ, Anh, Pháp
    ai muốn gia nhập bang thì làm Q bang
    muốn làm thương nhân thì 150 Q mới cho đi
    nói chung, ko ai dám đụng bang hội này vì ai nấy đều đập cấp 5+, ít cấp 4 lắm

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

150 Q bang, chắc bang này thành lập đc mấy hôm là lên TCT nhỉ :|

19. ghostlonely

ghostlonely Mario & Luigi

150Q bang là đúng rùi.vào bang đấy thì ai mà dám đụng nữa nhỉ?
    hic.ko biết bang này lập ra lâu chưa mà đợt long tranh hổ đấu ko nghe nói đến nhỉ?
    spam trắng trợn :>

20. lifekers

lifekers Donkey Kong

100 chai đó mà giúp dân nghèo hay những đứa bé ăn xin bán vé sô thì nó còn có tấm lòng nhân đạo hơn bằng cái việc bỏ tiền ra mua vui thế này.Đúng là một con người ko bik quý trọng đồng tiền.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.