Nơi bàn về các thứ hỗ trợ gamers trong CO

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi N?K, 4/2/06.

1. nonamevn2006

nonamevn2006 Youtube Master Race

2. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

!Đáng lí tui ko lên đây cãi lộn làm gì nhưng vì thấy thằng NK đã ngu mà còn lên đây to mõm!Mà nói chung tất cả những thằng nào có aimbot đều là progamer chứ không phải như mấy thằng noob như NK lên web down cái hack của người ta về rồi nói bậy bạ đâu!Tui dám chắc cái thằng NK là 1 thằng noob đéo biết mẹ gì về program và c++!Và ông cũng là noob!Vì aimbot không phải đơn giản như ông nghĩ đâu!Thứ nhất là có thể có nhiều người có aimbot nhưng không aimbot nào là giống aimbot nào!Quan trọng là người lập trình ra aimbot cho bản thân mình có giỏi hay không thôi!Như cái bot tự luyện level cũng có aimbot đó!Phần PK lock của bản hack tự luyen level là aimbot đó!Nhưng FB thì như đặc sản!Nếu ông có aimbot thì vô conquer đấu FB với tui!Tui đéo dám nói tui giỏi nhưng tui dám chắc trong trò conquer này đéo có thằng nào có aimbot xịn bằng tui!Đéo ai trong conquer này có thể sửa lại cái ranger của Fb từ 8 lên 12!Và sửa lại sao cho FB 1 cái trúng 1 hit!Nói chung tùy theo ý mình!Nhưng tui chỉ tạo ra bản aimbot 70% là trúng thôi!Vì trước đây làm 100% trúng thì lộ liễu quá!Nói chung tui chỉ muốn nói 1 câu!Cái gì biết thì nói không biết thi im!Đừng có lên đây nói bậy bạ cho người ta ghét! ok?

3. flyingrain79

flyingrain79 T.E.T.Я.I.S

Công nhận aimbot của Nguyên xịn thiệt , Ta_Ton nhảy khuất mặt mighty mouse nhưng vẫn bị dính 1 dao FB rồi và nhảy 3 bước dính hết cả 3 , archer đang bay bị dính rớt xuống luôn , có nghĩa là FB dài hơn cả cái màn hình ...., nhưng tui không cần và chẳng cần năn nỉ ai lấy cái trương trình này làm gì , nếu chơi không lại thì mình noob thui (noob program only), về học lại vi tính hoặc chơi mario chẳng so bì với ai.

4. nguyenconquer

Ặc!Té ra ông là Ta_Ton hả?Huhu!Tui bi tụi hải phòng nó chơi mất hết acc với item rồi!Mấy ngày nay chán quá không có gì làm nên đi phá người ta chơi!Nhung mà không sao!GM tra lại hết acc và đang điều tra về item của tui!4 ngày sau nó sẽ trả lại tất cả item của tui!Nhưng thật khổ là item +1 nhiều quá!Không nhớ chính xác!Chỉ nhớ tiền và item socket thôi!Nhưng 1 chuyện làm tui thích nhất là GM hứa sẽ ban acc thằng Banglanh cho tui hihihi!Vì banglanh ko chỉ scam và hack của tui mà nó còn hack 1 số đứa khác nữa!GM đã check wa acc của nó rồi!Và GM đang điều tra xem tại sao 1 số đứa lại trade item free cho nó!Nói chung 100% là acc banglanh(Gaia/?Why?/reaper/Ỉmock) sẽ bị ban!nói chung không chắc sẽ ban het 4 acc nhưng chắc chắn phải ban 2 acc trở lên

5. nguyenconquer

Ặc!Té ra ông là Ta_Ton hả?Huhu!Tui bi tụi hải phòng nó chơi mất hết acc với item rồi!Mấy ngày nay chán quá không có gì làm nên đi phá người ta chơi!Nhung mà không sao!GM tra lại hết acc và đang điều tra về item của tui!4 ngày sau nó sẽ trả lại tất cả item của tui!Nhưng thật khổ là item +1 nhiều quá!Không nhớ chính xác!Chỉ nhớ tiền và item socket thôi!Nhưng 1 chuyện làm tui thích nhất là GM hứa sẽ ban acc thằng Banglanh cho tui hihihi!Vì banglanh ko chỉ scam và hack của tui mà nó còn hack 1 số đứa khác nữa!GM đã check wa acc của nó rồi!Và GM đang điều tra xem tại sao 1 số đứa lại trade item free cho nó!Nói chung 100% là acc banglanh(Gaia/?Why?/reaper/Ỉmock) sẽ bị ban!nói chung không chắc sẽ ban het 4 acc nhưng chắc chắn phải ban 2 acc trở lên

6. N?K

N?K C O N T R A

Trời ! Lâu ngày vô coi lại cũng còn chửi =.=
    1/ Ngó lại những bài của ông đã post,tui chỉ thấy ông luôn dùng những ngôn từ rất đẹp để nói chuyện (chứng tỏ ông được dạy dỗ rất tử tế)
    2/ Đã bao giờ ông thử show cái kiến thức về CO của ông cho mọi người biết chưa? (chắc toàn là kiến thức cao siêu nên không thể chỉ ai được).Sợ người khác hơn mình chứ gì?
    3/ Ông nói rằng tui bậy bạ,nhưng ông có chứng minh được không?Tui nói bậy bạ thì tại sao tui hướng dẫn cặn kẽ từng chi tiết cách thức để làm?Nói mà không chứng mình được thì người ta gọi là chó sủa đấy.Hãy chứng minh rằng tất cả những hướng dẫn của tui là bậy bạ,không sử dụng được đi.
    Cuối cùng,xin nhắc lại cho ông nhớ rằng tui đã quit CO lâu lắm rồi.Những kiến thức của tui chỉ là của những ngày trước + duyệt Web nhằm mục đích giúp đỡ những người nào cần.Mục đích của ông đang làm ở đây là gì?
    Hiện đang cày VLTK,có anh PRO nào làm aimbot VLTK thì share đê ^_^

7. xixondangyeu

xixondangyeu Mr & Ms Pac-Man

download xong roi " ne'n " la sao ? ma truoc muc conquer la nam o dau ? =( Minh ko ranh ve may vi tinh nhieu lam. Co the nao noi ro hon hong ? Ne'n co nghia la gi roi vo dau thi vo duoc truong muc conquer ma bo cai conquer.exe vo duoc ?

8. killertime2005

killertime2005 Youtube Master Race

mẹ ông kêu GM 1 tuần lấy lại đồ ma chăng thấy toàn thấy ông off
    pass ong change het me rồi còn vào đéo gì nữa.Đang choi VLTK o sever nào để tui qua chơi cùng với.Giờ tui có cach kiêm' DB đơn giản rùi. Ông online vô conquer tui với ông nói tiếp

9. nonamevn2006

Ko cần phải copy vo mục conquer,để ở đâu cũng bật lên dc hết.(với lại cái fly này chỉ để di chuyển nhanh thui,quái vật vẫn đánh trúnh như thừong

10. xixondangyeu

xixondangyeu Mr & Ms Pac-Man

11. hoalep

hoalep Youtube Master Race

cac ban oi.ban bot tu luyen gio khong dung duoc nua.co ai biet ban moi khong.chi cho minh voi,hoac goi mail cho minh thi minh cam on.copnho86@yahoo.com.minh luyen cuc kho qua.

12. hoalep

hoalep Youtube Master Race

con ai co bot tu luyen moi khong.cho ban be xem voi.dung bot cu bi sao roi.chan qua di ::(

13. nonamevn2006

cái đó la speed hack+fly hack,cái fly hack chỉ để di chuyển nhanh hơn thôi,chứ thực ra là vẫn ở dưới đất,đừng có dại mà bay vào giữa đám quái vật... :hug:

14. namchum2006

namchum2006 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

thằng nguyenconquer thì ngu như 1 con *** có biết *** gì đâu, chỉ giỏi lấy trình của người khác lập rồi nhận vơ của mình =)). Tao biết từ vụ mày bị hack ID mày tức lắm ! Mày chỉ giỏi vào 4rum của anh em VN rồi làm loạn, chửi rủa ra vẻ mày là tinh vi, thông thái còn ở 4rum nc ngoài thì lúc nào cũng chui rúc, ko dám làm gì. Big deal ! mày nghĩ mày làm vậy người ta sẽ nể mày ? ai thừa nhận mày pro ? ai công nhận mày là 1 gamer đỉnh?

Tao biết mày ko thể đoán tao là ai. nhưng tao thì biết rất rõ về mày, thế nhé !

15. nambet

nambet Youtube Master Race

Anh em cho hỏi là bây giờ còn up soc dc không vậy? Thanks

16. flyingrain79

flyingrain79 T.E.T.Я.I.S

Cũng lâu rồi không log vào game , cách đây 1 tuần log vào , đi vớ vẩn đc 3 cục met , mua 3 đôi giày , đôi giày cuối cùng với cục met cuối cùng , tự nhiên lên sock ... cho thằng bạn luôn...

17. vuatrenbien_87

vuatrenbien_87 Mr & Ms Pac-Man

thay Nk hay wa ... nen gop y vui thoi ... ban ko can phai lang nhang voi may dua an no di pha dam .. hahaha.... minh chi la noob game thui .... nhung nhin cai thang on con kia noi buc minh wa .... e nguyen gi do do .. ong hack gioi lam ha ... hack db do voi tui ko ... va ca full aimbot nua .... muon im lang ma may noi chuyen chan wa ... con ve phan NK ban ko nen vi 1 con sau ma ko giup do anh em .... co ban anh em co the thay de dang hon trong game va ko chicken wa so voi bon nuoc ngoai ....
    dung nghi minh noob tim toi sang tao di cac gamer viet nam ... dung nhu thang Nguyen gi do hahaha

18. phanan

phanan Youtube Master Race

Anh em cho tôi hỏi mất pass rương làm sao lấy lại được đây?
    Ai biết chỉ dùm mình. Chỉ cu thể nhe', tui hơi bị noob!!!

19. longphibb

longphibb Youtube Master Race

Những soft trên bây giờ còn sử dụng được nữa ko vậy ?
    Sao mình down bản tự tìm đánh quái về thì ko kích hoạt được , bản cotobo thì log vào game được nhưng cũng ko auto được luôn . Còn file quan trọng nhất là itemtype khi paste vào file INI log vào game ko còn thấy được bất cứ item nào nữa !____!

20. mch1983

mch1983 Youtube Master Race

ngu vừa phải thôi, vài ngay GM no uppath 1 lần, mỗi lần up path là hầu như nó fix hết mấy cái đó. (hầu như như vậy)