Nơi bàn về các thủ thuật trong CO

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi N?K, 2/7/05.

1. Althena †

Althena † Youtube Master Race

có huynh nào chỉ hộ cách mở
    "3+ bản" 1 lúc ko ...tui chỉ mở được có 2 bản....

2. Donaka

Donaka Youtube Master Race

tui cũng đang théc méc dzu bow rb nữa

3. chào các chú

chào các chú Youtube Master Race

Chào các chú

tôi thắc mắc là làm sao tôi lvl 110 rồi mà không cầm được cung lvl 110

cám ơn các chú rất nhiều tôi viết thêm thế này để không thằng nào có cớ trừ điểm magic của tôi

4. ThuyềnGiang

ThuyềnGiang Guest

0
    :o lvl 110 mà kô bít training đễ cầm bow ư? :o
    vô boxer đó, bắn vô mấy cây cột lvl 110 đó, lên bowskill 11 là cầm được cung 110 chứ gì

5. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

được đó mecxi nhé có cái này mà đi hunt gà mets thì thích vãi hehe :cool:

6. bazui

bazui Youtube Master Race

Ý,dùng ct repair items trong lab bị ban acc hả,trước giờ xài có bị gì đâu ta.Đang chuẩn bị xuống lab lvl,giờ nghe nói vậy thấy ghê quá,đành hoãn lại thôi,kô repair items dưới lab dc thì khổ rùi,có bác nào có thông tin gì thì nói cho anh em biết với,chứ bị ban acc thì khổ lắm...

7. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

ùa, bây giờ chỉ có cách ra vào lad ko tốn VP thôi ,sv tui con tro đầu bảng bi ban rồi, nó sửa đồ dưới lad đó #>:) :devil:

8. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

Ủa, con của tôi có bị sao đâu nhỉ? Vẫn repair liên tục, chả thấy bị banned gì . He he. GM không thể biết được là có repair = coloader hay ko. Vấn đề là nếu có ai đó report thì mới bị ban. Bên server tôi lại còn có chuyện chúng nó chuẩn bị tập hợp 200 account để report lên GM là tôi bán Water reborn, chắc là muốn GM banned nick mình.:d

9. KeLieuMang85

KeLieuMang85 Youtube Master Race

huynh cho em cai link de em dow ve` xai` dc ko huynh va` chi~ em cach' xai` di
    neu' dc thi` cam on huynh nhiu` :hug:

10. bazui

Em đã thử dùng vài con noob repair thử mà chưa thấy bị gì hết,nhưng mà chưa thử ở lab,với chưa thử up = mets.Nhìu người đã xài ct rùi mà cũng chưa thấy ai bị ban,chắc là bị ai đó phát hiện méc GM thì mới bị ban acc,chứ nghĩ nếu kô ai thấy thì chắc ko sao

11. KeLieuMang85

ban pót cai link len dc ko de mi`nh dow ve` xai` thu~ neu' dc cam on ban nhiu`

12. KeLieuMang85

dit me cai thang noob cu't me. may di chuyen va.y ma cung~ hoi~ may giau` la'm ma` vo CQ cho va`i cuc db la co' dua' chi~ chu' len day post ba`i hoi~ la`m deo' gi` dit me thang noob

13. script_kid

script_kid Donkey Kong

oài chán ông thần điêu quá hi hi. Thằng ZEus nó reborn từ watter sang acher. Nó thích sái đồ gì chẳng được với điều kiện đồ của nó lv<70. Tất nhiên trừ đồ acher của nó ra ko nói làm gì.Còn các đồ của các class khác thì mặc thoải mái he he.

14. bazui

Mới nhận hung tin : coloader die rùi??????????????????????Chỉ còn dùng cách cũ log of trong metzone thôi,vái trời thằng GM kô sửa cái này ,kô thì con troạn của em khỏi luyện lvl luôn=>nghèo quá ngán tiền mua token....

15. KeLieuMang85

chua fix dau hui` sa'ng nay mi`nh moi xuong

16. hanhde

hanhde Youtube Master Race

để về twin city từ metzon bạn hãy làm như sau:
    từ metzon bạn chạy lên phía trên góc trái màn hình nhảy xuống cái vòng xoáy bạn sẽ sang cửa khác
    sau dó lại chạy lên góc trái màn hình và nhảy vô cái xoáy nhưng lần này bạn out khỏi game trước khi sang cửa mới
    sau só login lại bạn sẽ thấy mình ở tc

17. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

hêhe` khi tụi nó up lên CO 2.0 thì mấy cái bug tele đó bị sửa hết tiêu kiểu này chết mấy thằng chơi Wari và troijan quá ho`ho`

18. flyingrain79

flyingrain79 T.E.T.Я.I.S

cách đây 1 ngày , tui choi 2 con , 1 con trojan đang o lab 4 dung windspell nhảy lên , nhảy vao lỗ ở metzon , luc biến lại , đang đứng cạnh lỗ xoáy ở metzon ::( <----nghĩ mình bi lag , xui .....tiếp theo , luyện một con water ở trong winezon , cũng làm i chang vậy ...cũng đứng cạnh lỗ xoáy metzon <-- :-/ vậy là seo...hixhix ...

19. N?K

N?K C O N T R A

Hình như những người này rất bận,không có thời gian để duyệt Net nhiều.Những vấn đề chính đã giải thích trong theard này mà cứ khoái hỏi lại mãi.Không muốn đi tìm tòi,chỉ muốn ngồi ì một chỗ hỏi và đợi trả lời
    --------------------
    Trick về từ MetZone,xuống lab free vẫn còn work.COloader 1 số tool vẫn còn sử dụng được.Còn CO2 chừng nào ra thì hãy tính.Đoán già đoán non chỉ tổ nhức đầu.

20. KeLieuMang85

cai' do' 3 nhay~ lo.n portal rui` o metzone nhay~ vao` portal de wa map nightvevil rui` nhay~ len tren cung fia' tay trai' co' cai portal nhay~ vao` do' rui` thoat' ra la` se ve` lai. twin ( trong wa tri`nh do' ko dc bi dis)
    VD: tu` twin len hunt metdove (tu` lu'c ba't dau` cho den lu'c hunt xong va` nhay~ vao` portal o map nightdevil va` xit ra la` ko dc de dis neu dis rui` thi` mi`nh se o lai. chô~ mi`nh bi dis