Nơi dành cho tất cả những thắc mắc không biết post vào đâu!

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi kekhongtim, 9/9/05.

1. sharp87

sharp87 Mario & Luigi

chưa crack 99% ;))copy file crack vào thư mục vừa cài là ok :D

2. Leogas

Leogas Mr & Ms Pac-Man

Hic cho tôi hỏi lúc Free training làm sao để gọi quân xanh ra vậy ? 1 lần đọc ở đâu rồi mà lại quên.

3. vovinamntn

vovinamntn Youtube Master Race

đầu tiên là bạn copy file crack sau đó paste vào thư mục cài game, tiếp theo bạn copy sang thu mục cài game và edit file regedit (bầm phải chuột tại file regedit có trong đĩa 2, chọn edit) để chỉnh sữa file này, nếu bạn cài khác ổ đĩa "C:\" thì phải sữa thành ổ đĩa bạn đã cài game(tốt nhất là vào thư mục cài game, copy đường dẫn trên thanh address sau đó dán vào file regedit thay cho ổ "C:\" bằng đường dẫn vừa copy (nhớ là có tới 2 dấu "\\" lận đó nha!, ví dụ máy tui: "G:\\Game\KONAMI\WE9\\"). Chúc bạn thành công! :hug:

4. redbiking

redbiking Mario & Luigi

vao formation nhìn vào dòng chữ trong khung chỉnh đổi hình của máy 2 rồi bấm theo ....chịu khó quan sát đi....

5. bloodmage1012

bloodmage1012 Youtube Master Race

Alo!! Ai post cho em phần save của WE9 với ( Chuyển nhượng cầu thủ đúng như hiện nay nhá + thêm cả chi số như PES luôn thì càng tốt) em ít xem đá bóng quá nên ko bít thế nào ! Ai post cho em nhá!!!!

6. snakenum1

snakenum1 Mr & Ms Pac-Man

Win10 với PE6 khác nhau điểm nào ko nhỉ , hay chỉ khác PE6 cho thị trường châu âu và ra lo sau nên danh sách cầu thủ cũng mới hơn

7. bloodmage1012

alo Anh ơi post cho em phần save WE9 đi( Đã chuyển nhựong rùi nhá) cả chỉ số chư PES luôn :D em cảm ơn nha!!!

8. bloodmage1012

Ai post cho em phần save của WE9 với ( Đã chuyển nhượng cầu thủ như hiện tại rùi nhá) em ko xem đá bóng mấy nên chả bít) Giúp em với nha!!!

9. bloodmage1012

Ai post cho em phần save của WE9 với ( Đã chuyển nhượng cầu thủ như hiện tại rùi nhá) em ko xem đá bóng mấy nên chả bít) Giúp em với nha!!!

10. ciditin

ciditin Mario & Luigi

này bác, có muốn người ta giúp thì cũng phải thủng thẳng. Sửa post của mình, bác post liên tục như vầy thì không cảnh cáo không được. WE9 mà là WE9 gì, vì WE9 là chỉ cho PS2 của Nhật, WE9I PC/PS2/xbox thì cho bắc Mỹ. Mà bản này thì không ai làm gì cho nó cả. Nếu bác up bản OF của bác lên, để xem tui giúp được gì không.

11. bloodmage1012

Sorry nha!!! Bản tui là WE9I PC! Làm thế nào đây??

12. ciditin

ciditin Mario & Luigi

Bác có đọc post của tui không vậy?:o :cool: Làm ơn đọc kỹ một chút đi!

13. bloodmage1012

Hix hix!! Tui ko bít up lên thế nào bác chỉ rõ dùm nha! Tui gà lắm!!!
    Cảm ơn trước! :H

14. ciditin

ciditin Mario & Luigi

bác vào một trong các links dưới up option của bác lên rồi cho tui cái link. Hy vọng là bác biết tìm option file của bác ở đâu trong máy bác ;).
    www.megaupload.com
    rapidshare.de
    www.yousendit.com

Cách tìm OF: vào my document sẽ thấy file konami trong đó có folder 1 đấy.bản này nó để chỗ save ở folder 1

15. duo

duo Youtube Master Race

Các bác cho tôi hỏi đôi chút ;
    - Tôi muốn EXPORT Beckham (tóc, mặt, chỉ số) trong PES3 ra và IMPORT Beckham này đè lên Beckham trong PES5, tôi phải làm như thế nào ? Beckham của PES3 rất mạnh, tôi edit chỉ số của Beckham PES5 nhưng vẫn không mạnh bằng Beckham PES3, chứng tỏ Game có một hệ thống chỉ số ẩn nào đó.
    - Có ai đã tìm ra cách chỉnh sửa hệ thống chỉ số ẩn này trong PES chưa ạ ? Ví dụ: Henry quá mạnh, tới mức vô lí, tôi cược Henry mạnh nhất, hơn cả những "huyền thoại" như Maradona hay Cruyff nữa. Tôi đã giảm chỉ số của Henry và nhận ra ngay cả khi DOWN mọi chỉ số xuống còn 1 Henry vẫn mạnh

16. bloodmage1012

17. bloodmage1012

18. bloodmage1012

Hix hix! bác ơi sao lâu quá ko thấy trả lời vậy?
    Sốt ruột quá! :H

19. T.M.Linh

T.M.Linh Fire in the hole!

ciditin có chơi Fifa ko ? bồ thấy giữa fifa và We cái nào hơn ?

20. ciditin

ciditin Mario & Luigi

Đã thử qua bản fifa pc vì thấy mấy người bạn chơi thử fifa khen, theo tui thấy fifa đã bước một bước rất dài, nhưng chắc có lẽ khó bắt kịp pes/we, vì phong cách lập trình của fifa. Đó là nói về "game play" và đồ họa. Ai nói đồ họa của fifa đẹp hơn pes/we, tui chơi chủ yếu trên PS2 sử dụng chế độ "progressive scan", nên đẹp cũng không kém PC ở chế độ hiển thị khá. Có chăng fifa hay hơn pes/we ở phần âm thanh (nhạc và lời bình luận cùng các âm thanh phụ), các trình bày và "options" khá hơn. Pes/we đã không thay đổi nhiều trong vài năm nay, điều này có thể sẽ không tốt cho pes/we về lâu về dài.
    Lâu nay edit pes/we, năm nào tui conami cũng không thấy khác lắm, chỉ đánh đố phần đồng phục, nhưng lại không có thêm đội mà chỉ mất đi, cho nên đang muốn thử edit fifa cho vui (chỉ cho vui thôi, chứ không hứng thú lắm với fifa). Đối với các bạn chỉ lấy đồ về xài nó khác với tìm cách tạo ra patch. Mà lần này, pes6 sẽ làm nhiều bạn mất vui (ít nhất là cho tới bây giờ), vì mang tiếng trong game có số đội như mấy bản trước, nhưng số đội để mà có thể có áo chính thức bị giảm xuống, chỉ có các đội trong giải bóng đá Ý, Pháp, Tây Ban Nha và Hà Lan (Anh và Đức ra rìa). Tuy nhiên tui đã patch được WE10 PS2 (chỉ có 3 giải Ý, Tây Ban Nha và Hà Lan là có áo chính thức) khá hoàn chỉnh, cho nên biết được cách thay thế các đội trong giải bóng đá Hà Lan bằng cách đội trong giải bóng đá Anh (hay là đội nào mình thích). Các thứ khác thì không khó để edit. Nói chung fifa còn lâu mới đuổi kịp pes/we, dĩ nhiên câu trả lời cho câu hỏi của bạn ở trong này, chắc không nghiêng về fifa bao giờ đâu :wink: