Nơi dành cho tất cả những thắc mắc không biết post vào đâu!

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi kekhongtim, 9/9/05.

1. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

vậy hả anh,vậy thì tốt quá,em chỉ còn 1,2 trận nữa là đến mùa chuyển nhượng rồi,vậy phải tìm nó ở đâu?newcomer?non affiliated?other?edited player?em còn tham muốn mua cả mấy thằng trong cả classic nữa,chẳng bít có đc ko nữa?nhìn lực bọn đấy liệu mấy thằng bây giờ đc như vậy.Mà các bác chỉ giúp cách em dùng kitserver với.

2. DarkRaven

DarkRaven Mario & Luigi

Có ai biết add giày vào pes 6 ko ? Em có down về 1 bộ giày và có chương trình kitserve rồi mà add vô ko dc ?

3. daigia_8x_island

daigia_8x_island Donkey Kong

đến kỳ chuyển nhượng thì vào non affiliated sẽ thấy có cả những cầu thủ bị sa thai luôn

4. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

trời ơi,các bác xem lại cho em đi chứ,em vừa mới làm xong cái league để đến mùa chuyển nhượng nhưng tìm đỏ con mắt cũng ko thấy mấy thằng em mua trong PES SHOP ở đâu,cứu em với các bác ơi,kết GARINCHA và STOIKOP lắm rồi

5. daigia_8x_island

có lẽ cậu chọn chế độ ẩn cầu thủ classic trong lúc chọn general rồi! :)) chọn lại đi tui cũng chơi master league đây, cầu thủ classic thì đầy nhưng hok muốn mua chỉ mua những ku đẹp trai thoai hehehhe chịu khó nhận lại nhé

6. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

trời ơi,lúc mới bắt đầu cái master league,em cũng đã ngờ ngợ cái này roài,nên em đã cẩn thận để chế độ hidden player/classics ở chế độ NO,chẳng nhẽ là phải để YES.Anh xem cái general của em chuẩn chưa nhé.Thế anh thấy cầu thủ trong classic ở đâu vậy?Mà có soft nào giúp edit Ò ko nhỉ?bắt em chơi lại chắc chết mất.Mà anh chỉ giúp em cách dùng kitserver đi,em đã dùng thử,nhưng chưa thấy tác dụng

7. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

dùng kit thì tùy mới cũ, cũ thì page up, page down,insert... để chuyển menu,1,2 chỉnh áo,0,9 chỉnh sân, b,v chỉnh bóng.Mới thì có file keybind đấy thích đặt gì thì đặt
    mà mấy anh cho hỏi cái L2 có tác dụng gì ko

8. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

L2 dùng để thay đổi chiến thuật

9. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

là sao, ý em là trong trận đấu ý, bác nói rõ hộ cái

10. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

L2 kèm các nút 0 , [] , X , /\ ... để thay đổi chiến thuật theo ý mình , còn L2 /\ là j , L2 [] là j ... thì bạn vào formation phần team để chỉnh lại nhé... có mấy cái có sẵn như bẫy việt vị , tấn công cánh trái , phải , trung lộ... hay trung vệ quét, phản công ,,,. và đặc bịt là có formation A,B rất hay và đáng sử dụng(đội hình phụ ý mà) ...

11. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

cho em hỏi bn bài thì được tạo chữ kí, sửa bài

12. myno

myno Mario & Luigi

Bác vào đọc phần nội qui á,hỏi ở đây bị chém à.

13. daigia_8x_island

50 -> 100 ko nhớ lắm sry hỏi ở đây là đúng nhưng lạc đề roài

14. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

các bác cho em hỏi 1 tí,em đang dùng kitserver,vì em lười update nên chỉ có mấy sân,bây giờ em muốn chơi lại mấy cái sân có sẵn trong game mà ko bít làm thế nào vì lúc thi đấu,em chỉ chọn đi chọn lại quanh quẩn mấy cái sân có trong kitserver.Còn nữa,em đang dùng Game Graphic Studio,các bác có thể cho em bít chỗ chỉnh cờ của CLB là ở đâu ko?em chỉ bít chỗ chỉnh cờ quốc gia thôi.Còn nữa,em thấy trong Game Graphic Studio cũng cho thấy mấy cái file ảnh áo đấu,vậy em có thế down trên mạng rồi thay trực tiếp ảnh quần áo giống như việc đổi cờ ko vậy?

15. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

chơi lại sân trong game thì bỏ kit đi hoặc chọn game choice(lúc chọn stadium =kit)

16. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

em thử rồi,ko có phần gamechoice.

17. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

hình như nó là phím tương ứng với phím reset trong keybind thì phải, nếu ko thì thử hết đi

18. daigia_8x_island

tôi cũng không nhớ là để như thế nào nữa nhưng cậu cứ để mặc định cái phần hidden đi vì tôi để mặc định nên vẫn có cầu thủ classic đó ok thử đi

19. Dark_Mousy7

Dark_Mousy7 Legend of Zelda

Các bác cho hỏi , mới cài lại cái pes6 mà giờ nó hiên như vậy là sao vậy các bác :|

Các file đính kèm:

Kích thước:
      112.6 KB
      Đọc:
      3
  20. trongtuan_haohao

trongtuan_haohao Youtube Master Race

Tui cũng là một thằng chuyên chơi Winning, từ khi 7-8-9,giờ có Win 10, và cả bóng mới nhưng chỉ có trên PS II chứ chưa có trên PC,không biết WIN 10 thê nào chư(vì tui chưa chơi thử)còn từ 9 về trước tui cũng chơi khá rành !

hic hic , không biết các bác thế nào chứ em Win 8-9 em sút ngoài cầu môn dễ như ăn chuối,vì tui là Fan của Man cho nên tui chuyên dùng Rooney và Smith, Smith sút điên hơn cả Rooney, lần sau tui post bàn thắng đẹp lên cho anh em coi !