Nơi dành cho tất cả những thắc mắc không biết post vào đâu!

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi kekhongtim, 9/9/05.

1. chautinhtri2005

chautinhtri2005 Youtube Master Race

các bác cho em hỏi em muốn mua may' chơi game PSP để chơi pes5 nhung ko biet giá cả là bao nhiêu, em ở hà nội thì mua ở đâu là tốt nhất và trò pes5 cho psp có giá bao nhiu?em xin cảm ơn các bác nhiều

2. KenFM

KenFM Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi em chơi PES5 trên PS2 sao có chỗ chơi thấy chạy nhanh,có chỗ chơi lại thấy chạy chậm vậy hả bác(chỗ chạy chậm lại là máy mới mới ghê chứ hic hic )

3. Ghost_Danang

Ghost_Danang Donkey Kong

À, có thể là do cái đĩa nữa, máy xịn mà đĩa lô cũng như không, tui cũng vài lần gặp trường hợp này, thử kêu họ đổi đĩa xem sao!
    Note: không phải cứ máy mới là ngon, máy mới mà gặp của lởm thì còn ẹ hơn máy cũ!

4. sitieu123

sitieu123 Youtube Master Race

các đại ca cho hỏi trong winning eleven 9
    chơi master ...mua cầu thủ trẻ nào lên điểm cao...vừa tài năng vừa toàn diện ???

5. hadahi

hadahi Legend of Zelda

cho hỏi, tui kết thúc D2 xong rồi nhưng sao ko thể edit team hay tăng sao lên được vậy, còn nhớ cái pes4 kết thúc mùa giải là có thể edit team được mà

6. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Ặc cái vụ này xưa rồi mà!Bây giờ sao edit team được nữa!

7. RONALDO

RONALDO T.E.T.Я.I.S

Xin cho hỏi có ai đã đá PES5 trên ser CGA chưa, nghe nói PES5 có hỗ trợ chơi trực tuyến mà phải kô dậy ?????

8. aphuoccc

aphuoccc Donkey Kong

pes5 có hỗ trợ trực tuyến,tui thấy có phần xbox-live nữa
    nhưng máy tui ko có "cục nét" :D ,chưa thử bao giờ

9. bacthosan

bacthosan Youtube Master Race

bác nào chơi phần NETWORK của PES5 rồi thì chỉ dùm cái,nó bảo nhập PASSWORD kiếm ở đâu dzậy ,ai có thì cho tui dzói.

10. RONALDO

RONALDO T.E.T.Я.I.S

Hiện nay mình tìm có nhiều bản patch wa', down về dùng thử hết chắc chết wa', mấy bro có thể giới thiệu cho mình bản ptach nào good nhất theo phần đông mọi người được không, xin cảm ơn !!!!!!!!

11. chánđời 2005

chánđời 2005 Youtube Master Race

Xin chào các bạn.Mình đang chơi WE9 PS1 giả lập trên Computer,cho mình hỏi 1 thắc mắc là cái keyboard của mình chơi 1 người thì không sao nhưng khi chỉnh chơi 2 người thì bên yoipab phụ chơi cứng thế nào ấy,không điều khiển cầu thủ 1 cách trơn tru được (nếu chơi 1 người thì bất kể yoipab chính hay phụ đều không sao)
    Vậy rất mong bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này xin chỉ cách khắc phục
    TB:xin đừng chỉ cách mua thêm 1 cái gamepab nha,mình nghèo không có tiền mua đâu.

12. kingofpc*avenge

kingofpc*avenge Donkey Kong

hiz pac ui WE9 mà PES1 à mà nếu là WE9 thiệt thì sao pác ko chơi PES5 đi hiz xin lỗi mình ko giúp dc gì nhưng mình thấy bài viết của pác có vấn đề nên nói thui :D

13. chánđời 2005

Bác nói vậy là hiểu lầm tui rồi
    Mình nói là chơi Winning Eleven 9 loại Playstation1 mà,cái loại rẻ tiền giành cho con nhà nghèo đó.
    Mình chơi giả lập trên Máy vi tính chứ đâu phải PES đâu
    Mình muốn chơi 2 n gười trên 1 bàn phím nhưng bên yoipab phụ chơi có vấn đề,điều khiển cầu thủ không trơn tru,còn chơi 1 người thì không sao.

14. kingofpc*avenge

kingofpc*avenge Donkey Kong

hiz bộ WE9 có loại dành cho PS1 thiệt hả hiz tui mới nghe đó ông mà nè ông ơi sao ông cứ mở miện lên là thang là con nhà nghèo vậy hiz tui cũng nghèo vậy mà tui co thang đâu hiz ><

15. chánđời 2005

Thôi!
    Nói túm lại là ai có kinh nghiệm về chơi giả lập 2 người trên 1 bàn phím thì giúp tui với

16. chánđời 2005

làm ơn giúp cái lỗi mà tui nói ở trên ấy .xin đa tạ.

17. ciditin

ciditin Mario & Luigi

không thể giúp được vì không có WE9 cho PS1! Bác về coi lại đi. Nhà nghèo hay không thì cũng không thể có WE9 cho PS1 được. Nếu muốn chơi trên pc thì tậu PES5 pc về mà chơi.

18. barcano1

barcano1 Mega Man

Cho tôi hỏi câu này chút : Bản WE nào mới nhất dành cho hệ máy PS1 nhỉ ? Đang máu chơi lắm nhưng vì PC cấu hình không đủ nên đành "hoài cổ" vậy ?

19. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

+ Nếu nói ở VN thì thế này : trên PS1 WE có tới phiên bản thứ 20 :D Đó chỉ là các phiên bản sửa đổi của dân VN trên phiên bản gốc WE5.
    + Còn về vấn đề bị kẹt bàn phím khi đá 2 người là chuyện đương nhiên, đó là do phần cứng của máy tính, máy tính không thế nhận biết quá nhiều phím ấn cùng 1 lúc. Giải quyết vấn đề này ko có cách nào khác là tậu 1 con joystick về xài ... đồ Tàu chắc cũng ko đắt lắm đâu.

20. Ghost_Danang

Ghost_Danang Donkey Kong

Kía chuyện này đúng như bác Ter nói, cũng có thể gặp ở 1 số trò khác, thường là mấy trò đánh lộn 2 đứa mà mình quen gọi là bị giữ nút á(thèng này đè 2,3 nút 1 lúc thì thèng kia bị đơ... :p), còn khắc phục thì thử đừng dùng mấy nút bên bàn phím phụ xem sao, chuyển sang mấy nút bên chính hay ở trên giè đó thử(Home, End,...), tui cũng hông nhớ rõ nữa vì lâu wá hông chơi giả lập...
    Note: Cái bác chơi là cái WE cũ, làm quái giè có WE9 trên PS1!
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI