Nơi để post mọi thứ liên quan đến NFSMW - ko chat nhảm !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi BBL2R, 17/11/05.

1. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Bạn vào phần performance coi cái nào bị clock đó, nó có chỉ cho mình là đua tới thằng nào thì nó mới upgrade mà, về coi kĩ lại đi, nếu ko sau khi đua thắng đc thằng trùm á nó có cho mình 2 điểm upgrade đó, cứ chọn upgrade performance là sẽ có đồ chơi xịn thui, nhưng mà còn tùy nữa nghe hên xui.hehe

2. hoangtrungss

hoangtrungss C O N T R A Lão Làng GVN

Hi hi trong đây có cả chiếc Aston martin trong phim 007 nua hè , với lại dòng Posche
    nổi tiếng trong các NFS trước đây . Màu sơn trong MW trông giống thật hơn không thấy lòe loẹt như các bản trước , chất lượng đường đua thì ko thể chê vào đâu được , trước đây thì ta chỉ thấy NFSU trong thành phố bây giờ còn lấn sân ra cả ngoại ô nua chứ .

3. tien113

tien113 Mr & Ms Pac-Man

lên bittorent down , down cái bản 4gb ấy, có lun soundtrack.

4. Love DIL

Love DIL Donkey Kong

Cho em hỏi cái sau khi đua hết các chặng với thằng số 13 trong Blacklist .Thì trên map hiện ra cái dấu chữ thập nhưng các đường để đi tới nó đều bị lock hết .Đang chạy lòng vòng mãi chả biết đi đâu .
    Mong các pro chỉ giúp ^^

5. RYS

RYS Legend of Zelda

chiếc trong DATD là V12 Vanquish, còn trong NFSMW là DB9, hai xe khác nhau đó cha

6. warrious

warrious T.E.T.Я.I.S

đó đó ông này có cái đĩa cài giống tui nhưng mà ổng còn cài dc cò tui thi chiu bó tay thui à

máy nhà tui nè
    p4 630 <3Ghz>
    ram 256x2
    VGA ASUS Geforce 6200 128Mb <ko co TC a nha>
    win XP P2

vậy mà khi tui cài vào thì
    là dc 2 bước là nhập CD key & nó hiện lên cái bản chỉ việc nhấn "Yes" <còn No thì nhấn làm gì> nhấn yes song thì nó hiện lên cái bản báo lỗi là "việc cài đặt ko thể tiếp tục vì game này yêu cầu hệ thống của bạn phải có Direcx9.0c hoạc là tốt hơn" nhưng mà card nhà tui hổ trợ đầy đủ D9.0c mà phần cứng củng như phần mềm rùi

vậy mấy pro cho biết lổi trên là sao vậy có cách nào khắc phục ko vậy

tui đi mua CD cả 1 chục chổ mà ko chổ nào về cài dc hết . có mất ông trên tiệm game nó win XP P2 chạy game này ko dc ,nhưng mà tui nghĩ P2 là nân cấp của P1 mà sao lại chạy ko dc

mấy bro chỉ giúp dùm nha
    đang ghiền từ ngày 15 tới giờ ngày nào củng chạy ra tiệm vi tính hỏi có game chưa trời ơi tới khi có rồi thì chơi ko dc tức ghê

7. wodeai

wodeai Youtube Master Race

Mấy huynh ơi. Hình như bản Most Wanted này không có chế độ Replay để xem lại diễn biến cuộc đua trước đó đúng không? Bản Underground 2 hồi trước sau mỗi cuộc đua đều có phần này...chán quá...

8. Chopinbaokhanh

Chopinbaokhanh Mr & Ms Pac-Man

to warrious ..tui lúc mới mua về cũng bị như vậy ..bác chỉ cần íntall lai window XP la xong ngay .. Ma cho hỏi ..cái bản Black Edition la sao ?..co gi khác so với bản này ....cài vô theo kiểu update hay cài lại từ đầu ?

9. pumbaa32

pumbaa32 Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cho mình xin CD key để mình cài đặt với!!!!!

10. Moz@rt_2910

Moz@rt_2910 Donkey Kong

lâu lắm kô vào BOX , anh em cho hoi cai, cau hinh may của toi la
    1.6GHz, 256mb RAM, 128mb ti4200 liệu có kham nổi NFSMW kô nhỉ, tôi đang nhờ đi mua nhung sợ vè ko chơi dược

11. Fear83

Fear83 C O N T R A

Có chơi được cũng như ko thui bác ơi, nâng cấp đi.

12. tien113

tien113 Mr & Ms Pac-Man

bản black edition là bản 1.2 còn ko black là bản 1.0, dĩ nhiên chơi 1.2 thì ngon hơn rùi.

trò này thì dùng ti4200 chơi cũng tốt chán gòi.

13. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

pác nào rãnh up dùm e cái save đi....mấy bữa nay do thằng game Crimelife nó "dzot" phờ người (cài win mí lần) ,xóa nhầm cái file save chơi lại chán pà cố, cho e xin cái save từ 12 trở xuống...cám ơn rất nhìu*_*

14. poochuse

poochuse Youtube Master Race

trời ơi, cái dấu chữ thập là cái chuột của mình đó pa :hug:

15. Ktszorro

Ktszorro Youtube Master Race

Các bác cho hỏi chút hình như khi mình copy cái file save đó vào games thì chỉ chơi được hết màn đó nó không unlock thằng chùm cho mình đua ... như vậy là không lên level được nhục bà cố ... có bác nào bị như em không ... đang chiến thằng thứ 8 rồi giờ đua lại chắc chết quá ...

16. christmax

christmax Youtube Master Race

Tại sao con máy ghẻ của tôi dùng Ati9200SE và cài direcx 8.1 mà cài một phát chơi được luôn vậy cà. Chẳng hiểu ra làm sao nữa! Nói thật đấy. Vậy mà nhiều bác lại ko chơi được nhỉ???????????????????????

17. warrious

warrious T.E.T.Я.I.S

cái vụ Direcx đó biết rùi tui củng cài lại win mới chơi dc

18. leha2000

leha2000 Youtube Master Race

Khi chạy NFS MW mà bị báo lỗi drx thì vào ổ ảo để nó autorun sẽ tự cài thêm những file drx thiếu.....Đến phần chọn setup game thì mình cancel là chơi được.

(đây là cách tôi thoát khỏi lỗi drx, mọi người check lại coi)

19. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

bạn cụ thế hơn một chút được không ?

20. leha2000

leha2000 Youtube Master Race

Khi bạn cài daemon tools xong nó tạo cho mình thêm 1 cái ổ CD ảo. Bạn vào ổ đó rồi vào cái thư mục DirectX rồi chạy setup để nó cài nốt những file cần thiết của bộ drx cho NFS MW là ok thôi.