Nơi giao lưu của server Quan Vũ.

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi champion1975, 23/8/06.

1. MớiBítBot

MớiBítBot Youtube Master Race

Sever QuanVu vui nhứt :D , chơi ở sever QuanVu mừ :D , anh ChamPiOn còn nhớ em kô , em là batquai :D , ngày trước em ở guil AG suốt mà , rùi từ ngày mất thành lại rời guil :(( , hồi đó chủ guil AG 13x là khủng rùi :D

2. HoaManLau_No1

HoaManLau_No1 Youtube Master Race

chẳng cần phải xây lên, bao nhiêu chó sang đây tụi tao cũng thừa sức đập chết hết, cái loại mày còn nhục hơn cả chó mà tao sợ giề [-x , chơi acc nào mà còn ko dám nói, thằng này trong game chắc trunglv huýt sáo cái là vẫy đuôi chạy ra liền =)) , nó vứt cho cục xuơng ăn dở rồi lên đây cắn càn , làm cái phận chó thì biết điều mà im đi , cắn càn dễ bị đá vỡ mõm lắm đấy #>:)

3. thuyan290589

thuyan290589 Youtube Master Race

Chài, nói ra lại bỉu là mành giả tạo. Lên đây chơi lại cho là xỏ xiên. Nhưng em xin nói thiệt với anh : Nếu anh lớn thì ko nên nhỏ mọn vậy, ngày trước anh chơi với em đâu có vậy, xem lại mình chút đi anh. Em đồng ý là có ngang bướng, đôi khi ích kỷ nhưng em chẳng bao giờ để bụng và chấp nhặt.
    Em hơi tiếc là phải nói thẳng và nhìn nhận thẳng vô sự thật, anh suy nghĩ lại coi, dù đúng hay sai thì cũng nên nhìn lại mình trước rùi hãy mắng và nói người khác, còn anh đừng nên làm sâu thêm lòng hận thù và ghét bỏ nhau, chơi để kết bạn, để giải trí đôi khi để ăn thua nhưng xong thì thôi, còn chấp nhau nhiều như vậy thì chán lắm.
    Anh nói em giả tạo hả, anh có thể nói rõ ràng ra được không? Anh cứ đoàng hoàng lich sự như ngày xưa thì ai dám nói anh hay chỉ trích anh.
    Anh lớn hơn em dĩ nhiên là giỏi hơn vì em cũng học ở anh nhiều cái hay nhưng riêng cái này thì em có muốn học cũng không nổi.
    Trước khi đọc được bài này và trả lời thì em cũng đã rời G rùi, còn dĩ nhiên là em sai thì em nhận, thích thì chơi nhiều, ko thích thì chơi ít hoặc ko chơi chứ ko đến nỗi là lấy người đó ra làm đề tài.
    Còn riêng chủ G SDV, thì cũng là con người, có hay có dở nhưng người ta đã ko tham gia vào Rum thì đừng lôi ra làm gì. Ai sai, Ai đúng, Ai xấu, Ai tốt thì tự trong lòng mỗi người phân tích và suy nghĩ riêng cho mình, lôi đồng minh theo là thể hiện một người đứng đầu tốt,có đầu óc tổ chức nhưng làm sao dẫn dắt họ theo những cái tốt, chứ dẫn dắt theo cái tiêu cực của mình thì chẳng biết nay mai thế nào.
    Có thể bài viết này có động chạm đến nhiều người nhưng sự thực thì hay mất lòng, chẳng biết nói sao được.
    Còn vì sao anh ghét em đến thế, và hay chỉ trích em đến thế thì em cũng biết và anh cũng biết ( Có thể anh cũng chưa nhận ra ) nhưng sau bài viết này thì chắc là anh sẽ ghét em nhiều hơn, chuyện đó thì là đương nhiên bởi chẳng ai nói anh mà chỉ có em nói lên ý kiến của mình với anh.
    Còn em giả tạo thế nào thì ai cũng biết rùi, anh nói ra thì ai chưa biết tham khảo biết thêm mà thôi.
    Em cứ nghĩ anh Post bài trước kêu em nói chuyện YH với anh và em hi vọng mọi sự thay đổi nhưng đến giờ thì cúng đoán biết anh kiu em nói chuyện trên YH liệu có phải là anh muốn em và anh làm lành hay lại muốn giáo huấn và chỉ trích ?
    Rất tiếc về điều đó.

4. thangbom_baothu

thangbom_baothu Youtube Master Race

5. thangbom_baothu

Ju mập ơi, seo em bỏ G đi đâu thí, ai chọc em giận vậy? em đi rồi G buồn chít, quay về đi nèo. Ai chọc em nói tụi anh nghe nèo pk nó chít luôn.;;) ;;)

6. HoaManLau_No1

Nói á thì phải suy nghĩ trước đã , nhìn vào thực tế đó thì cái câu nói của em giống khen kiểu giả tạo lắm , chứ anh ko có nói em giả tạo . Không phải cứ khen là người khác vui đâu. Anh nói thế em cho là giờ anh không đang hoàn lịch sự như trước ah , giờ anh chấp vặt và nhỏ mọn chứ gì , ok thôi em muốn nghĩ vậy thì là vậy đi. Em nói là em học ở anh nhiều mà điều anh muốn em học nhất thì em làm ngược lại hehe ( điều đó là gì thì anh nói quá nhiều rồi khỏi nhắc lại nha ). Chuyện em ở SDV hay ko thì anh cũng đã nói , em ở đâu thấy vui thì em ở chắng có vấn đề gì cả. Thêm em vào hay bớt em ra thì SDV trong mắt anh không có khác. Còn em đừng trong bài viết trả lời anh mà bênh thằng trunglv , vì nói chuyện với em anh chưa hề nói xấu nó hay nhắc đến nó đúng ko. Giờ chuyện gì anh nói em cũng cho là chỉ trích em hehee rùi rùi vậy chỉ trích lần cuối cùng nhá , em đã thấy anh post bài kêu em gọi anh Ym đúng ko , có gọi ko :D , giờ em có hỏi anh là kêu em ra YM nói chuyện gì thì anh cũng wen rồi , tính anh là vậy mà có chuyện gì nói thì nói luôn để lâu là wen mất tiêu hehehe. Rồi , từ bây giờ trở đi em có làm gì nói gì anh cũng ko để ý đến nữa , đỡ mang tiếng là nhỏ mọn rồi chỉ trích nhiều, okie. Em nhớ lại và suy ngẫm những gì anh nói cả em từ trước đến giờ đi, khi nào nghĩ xong và hiểu ra điều gì thì hãy trả lời bài này của anh ( trả lời ở đâu cũng được ) còn bây giờ với suy nghĩ như này anh không muốn tiếp tục nói chuyện.

7. gaconzzz

gaconzzz Mr & Ms Pac-Man

2 vị này nói gì chả hiểu... YM!??? chỉ trích??? nhỏ mọn??? Tập trung vào làm việc đi, bắt tay nhau cái cho cuộc đời rạng rỡ. Cách đây khoảng một năm(hồi em con 2x-5x-6x) muốn nói chuyện với người lever cao, nhờ người ta giúp đỡ thấy rất khó. Người ta bận ư? hay người ta chê mình vì lever quá thấp? Lúc ấy em chỉ biết một điều duy nhất tụ mình giúp mình thì mới cảm nhận được công lao mình bỏ ra. Khi mới chơi em quen được anh Hào(YEUTINH) và ANHYEUTINH(chơi được đến 55 đi nghĩa vụ quân sự tịn KonTum hay Lâm Đồng không rõ) Juliet con nhớ YEUTINH không? giờ vẫn hay gọi cho em nhưng mà em không nghe máy. Rồi quen được nguyenanh1, ThietMocChan. Ki em lên lever cao em mới tự tin nói chuyện với mọi người. Thế nên hãy thân thiện một chút thôi, hic! đang viết dở thì phải đi mất rồi. Gửi tạm rồi tối về edit típ

8. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Nhắc nhở các bác dùng từ ngữ phù hợp nhé , còn ai gây rối cải vả tôi mời ra ngoài nói chiện lun đấy ;;) !

9. Timekiller

Timekiller Youtube Master Race

:whew: Híc , sao lại suy nghĩ nhìu quá vậy HML.Chơi game thôi mà ,không nên làm việc đang nhỏ trở nên trầm trọng vậy chứ.
    chẳng ai có ý gì hết (chỉ tại mình suy nghĩ lung tung thôi a`):whew:
    Mọi người đừng làm cho sever quan vu căng thẳng thêm nữa nào.
    Hu Hu vừa bán nhầm 3 lông hỏa + 7=250k ::( ,oe oe

10. gameboy113

gameboy113 Mr & Ms Pac-Man

Bác Hoàng bị cận mấy độ mà hông thấy acc Legen với bác đứng hì hục cuốc thành vậy :))
    @ong Hà với An ( Juliet) : thôi 2 người cho xin đi,chuyện cũ bỏ qua đi,có chiện gì ra YH nói chiện,post bài trong này dài quá anh em đọc nhức mắt lắm ::)

11. thangbom_baothu

;;) ;;) Ju mập ơi em hãy quay về G nèo, đi rầu lấy ai mà chọc đây, nói giỡn thui, 1/9 này tụi anh chân trọng mời em đi offline nè.;;) ;;)

12. HoaManLau_No1

chài suy nghĩ gi mà nhiều, thì cũng chỉ là chơi game vui thôi nghỉ game là hết :D
    ủa mà sao ban có 250k :D vào game bán choa 5 cái đây ;;)

13. Timekiller

híc,vừa mới bán hồi sáng nè>>ăn cơm không nổi luôn èn:-s :-s
    hẹn lần sau bán lông 8 cho,^^:P.Ai mà hên vậy ko biết nữa!
    còn tôi là người đau khổ=(( :)]

14. LinhYThao1102

LinhYThao1102 Youtube Master Race

<-- thằng này vừa mua 3 cái lông hỏa 7 = 750k may quá không phải mua 250k như bác Timekiller noi >:)

15. hoang2104

hoang2104 Youtube Master Race

Sorry Ken nha. Nhưng kiểu nói chuyện của thằng đó bạn xem có được không. Còn nếu cho là được bạn GOV mình luôn, lên đây noi chuyện với mọi người trong server mà nó vào ăn nói kiểu đó, phá chứ giao lưu gì cái loại nó

16. Timekiller

3 cái la 750k mà(1 cai 250k )
    ac độc
    hu hu
    tui chơi nick LongPhibatbai
    tháng 8 này xui xeo nhut trong năm rồi

17. HoaManLau_No1

biết là longphi rồi , hôm truớc thủ thành dùm SDV pk wa trời luon mà :)) , có lông +8 mà #>:)

18. DiaLoi

DiaLoi Youtube Master Race

Lâu rồi , ko chơi sv Quan vũ nhưng mà qua topic này vẫn hiểu được ngọn ngành .Mình thấy HML đối xử quá thậm tệ với Ju.
    Bởi vì cái tính so bì dòi an thua lẫn nhau mà tôi thấy chả ai dụng chặm tới mấy ông cả mà mấy ông đụng chạm tới người ta. Tuy tôi ko biết thực thư ra sao nhưng qua cách noi chuyen của ông HML với linhthao thì tôi sũy nghĩ mấy ông trả có học thức gì cả đòi làm đàn anh đàn chị trong sv :|.

19. LinhYThao1102

LinhYThao1102 Youtube Master Race

vắt tay lên trán xem có ấm ko ku xin thưa em mới 16t em ko nói là em làm đàn anh đàn chị còn ông ko chơi ở sv này làm sao ông biết được HML đối xử với Ju như nào mà ông vào đây ông sủa
    Hix đen thế vừa ra đường 1 lát thì trời mưa về nhà thì lại nghe thấy có đứa gâu gâu :whew:

20. gameboy113

gameboy113 Mr & Ms Pac-Man

Buồn như con chuồn chuồn ;)).SV ai có dư set agi 99 or 102 thanh lý giá rẻ cho em đi,đang cần để leo tháp...bị lột đồ đang mặc đồ cùi ai giúp được giúp giùm ::)