Nơi giao lưu của server Quan Vũ.

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi champion1975, 23/8/06.

1. hoang2104

hoang2104 Youtube Master Race

Ok thoai. Nếu bồ thích cứ đi. Làm theo nội qui là được rồi ;;) , và cả đội server mình cũng đang độc thân nên hôm đó offline để tạo điều kiện cho mọi người mà :p :p

2. champion1975

champion1975 Mr & Ms Pac-Man

Em này hinh như là rảnh quá tạo nick vào đây kiếm chút cháo hả em,đi ra bên Topic khác mà kiếm cháo đi nhé.Muốn câu bài thì hảy vào những Topic bàn luận khác còn những Topic của các server lập nên thì 1 gammer chân chính không nên có ý đồ phá hoại.Mổi người đề có server riêng của mình để mà yêu thích, riêng tui Quan Vũ là người thần tượng của tôi,là nơi tôi tập chơi TS thưở ban đầu đến nay,nên tôi không thích có những người vì mục đích cá nhân,vụ lợi thông qua những Topic giao lưu của người ta.Chúng tôi ủng hộ sự đóng góp và lắng nghe ý kiến của tất cả gammer trong 18 server với điều kiện đó là những lời nhắn nhủ chân tình chứ không phải là vào làm vài từ cho nó có lệ rồi cũng là 1 bài.
    PS :1 vài lời nhắn đến em trai rảnh rổi.

3. Ác Bà Cố

Ác Bà Cố Youtube Master Race

Ai biểu mày chủi bậy.May cứ chửi bậy mà topic này lose là anh em sv quan vũ chửi mày đấy. Topic kia do mày làm chứ ko phải tao #>:)

4. ZzRESIDENTzZ

ZzRESIDENTzZ Youtube Master Race

ok Hà mã lé! bũa đó anh sẽ chụp nhiều hình cho moi người. Em post hình mọi người lên diễn đàn nha. bé Hoàng muốn chụp chung hình với Q.A thì làm hết 1 chai vótka anh chụp luôn còn không thi.... keke. Để anh chụp với bé Q.A.

5. Ác Bà Cố

Bác Huy sìtin quá . :D

6. champion1975

Phải công nhận rằng hình như ABC post bài rồi không bao giờ đọc lại hay sao vậy,chỉ post lên rồi ai coi mặc ai miển sao mình được 1 bài là OK rồi hả,làm vậy được gì nhỉ, được số bài mình post nhiều hả hay để người khác biết rằng minh PRO trong khoản câu bài.ABC post ở topic khác ra sao không biết nhưng ông cũng là 1 gammer Quan Vũ vậy ông hảy đóng góp vào Topic những cái hay những cái dở của server,chẳng lẻ ông không biết gì hết ngoài việc trích dẩn rồi thêm vào mấy từ cho đủ 1 bài rồi send à.Xem lại đi nha tui chẳng là gì nhưng thấy ông làm như vậy thì cũng quá đáng.

Ai có ý kiến gì phê bình tui thì tui tiếp thu,hy vọng Topic mình ngày một hay hơn.

7. Ác Bà Cố

Char chứ còn gì vào dây nữa ông cũng đâu kém = tôi ::)

8. champion1975

Ai nói với ông như vậy không thấy những bài viết của tui hả chưa bao giờ mà nó lại ngắn như ông vậy,ông thử xem lại đi những bài viết của tui không dưới 100 char đâu nhe'.Cho dù là có câu bài nhưng mà người khác nhìn vào còn có cái để đọc.Chứ cứ như ông thì...................xem lại bài của ông đi.

9. Ác Bà Cố

Có vậy thui làm gì mà khó tính thế.Bó tay ông rùi đấy .Vậy thoai tui ko chui vào topic này nữa kẻo có người lại la làng :whew:

10. Doctor.Giuang

Doctor.Giuang Youtube Master Race

Hey tất cả các mem tui có ý kiến thế này đc không giờ mọi người cùng nhau pót ảnh len đây đi .Chứ chơi ở sever hoài nhiều người cũng có thể coi là thân nhưng chưa bao giờ đc nhìn thấy nhau .Giờ anh em ta cùng post ảnh lên ha cho xôm tụ hehehe:D :D :D :D .
    Các girl đừng e ngại hay post ảnh lên đây nha để baby còn có cơ hội .:D :'> :'> :'>
    Mở màm bằng ảnh của babygirl89 nha :> :>
    http://i89.photobucket.com/albums/k205/hotboy84_2006/8064c7c1.jpg

11. conheo_superkeo

conheo_superkeo Youtube Master Race

cho tham gia với
    tự giới thiệu nha:
    1 team cùi bắp nhất sever QuanVu
    My acc:SuperKid,SuperMar,SuperMilk,SuperChip,SuperAngel :D:D:D

12. gaconzzz

gaconzzz Mr & Ms Pac-Man

He He!!! nhìu người đăng kí we, kiểu nì dễ chít giữa vòng vây của boy quá. Dắt theo 1 babyBoy cho chắc ăn.

13. conheo_superkeo

conheo_superkeo Youtube Master Race

ai chĩ em cách làm chữ kí với co' nhiều hinh muốn bỏ vào mà chẳng được gì hết

14. Hanvitinh7

Hanvitinh7 Youtube Master Race

éc , mà sao pót hình lên hok thấy gì hết vậy nè chài ! buồn!

15. taoday1234

taoday1234 Youtube Master Race

heoconbeou với thiensuvitinh là đôi bạn chơi từ lúc mới có sv QuanVu đó,
    Họ chơi Pro lắm đó nhưng họ lại im lặng chơi ko ồn ào ko pk ko... như nhưng ai kia đâu, tỏ vẻ ta đây đi pk chửi bới om sòm, tranh nhau mấy cái thành chửi nhau kinh quá sao ko sống vui vẻ để chơi game vui vẻ có hay hơn ko.
    mình nói vậy thôi, vì mình cũng chơi QV mặc dù bị hack lên hack xuống, có nhưng lúc tưởng như mất cả nick vào tay thằng SOIXAM rùi nhưng giờ vẫn chơi, đâu có gì đâu, mặc dù giờ người đang cởi chuồng bot nhưng có sao đâu,
    vì mình yêu ts và cũng yêu QV nhưng cũng hơi buồn. nick mình
    thienquang1
    QuatMo
    HungThanTS
    emHungThanTS
    ThangHeRo
    nick mix đồ là EPDONGON, mình tu hành từ hồi bản 4.0 len cấp 21, đến khi up 5.0 mình hết tiền nuôi lên ko tu hành dc cho nó nữa hihiihi....

16. Tú Quân

Tú Quân Youtube Master Race

Phải không vậy? Mình có nghe nhầm không vậy? Nói thiensuvitinh pro thì còn có lý, chứ bảo Heoconbeou pro thì mình nghĩ chắc bạn đang nằm mơ giữa ban ngày rồi. Bạn bảo thiensuvitinh im lặng ko ai phản đối, chứ bạn nói Heoconbeou im lặng thì đến khi con người ko đi = chân nữa, mà đi = đầu dưới đất í. Bản tính kiêu ngạo, tự phụ, chảnh chọe thì ko bao giờ có mấy đức tính như bạn nói đâu à. :hug: :hug: :D :D

17. Computer_Angel

Computer_Angel Mr & Ms Pac-Man

Hic, sao lại lôi tui vào đây. "Em" vô can nhá mí bác. :cool:

18. OldGamer

OldGamer Youtube Master Race

Àh , cái Q Bot Hua Chu trong Extreme là Hua Chu trong thành hay là Hua Chu trong hang động nhỉ , ai bít ko ? Tính ra kia hỏi mà sợ con Heo nó chém nên chui vào đây ( bị con Heo chém 3 nick rồi , chẳng hiểu lí do , hỏi thì nói chẳng bít lí do =(( ). Trả lời giúp nghen, OldGamer cũng ở QV đó :D .

19. cuuemvoi123

cuuemvoi123 Youtube Master Race

CUA HANG CUA MINH HOI BI NHO CHI BAN 1 SO ITEM SAU VOI GIA DAC BIET ^^ ( CHI SV QUAN VU va O TPHCM)
    *NGOC TG :( chi giao dich tu 5 vien tro len )
    thanh long , nham quai : 6000 dong / 1vien
    phuong hoang : 5000 dong / 1vien
    *DO LAT VAT :( chi giao dich tu 30 con tro len )
    danh ma : 1500 dong/ 2 con
    hoan hon dan : 500 dong/ 1 vien
    AI QUAN TAM THI PM NICK wisehorse1991@yahoo.com
    HOAC NICK CHAT wisehorse1991 , CO THE GOI DIEN THOAI TRUC TIEP 5170651 ( gap Tu`ng)
    RAT CAM ON CAC BAN DA THAM QUAN CUA HANG CUA MINH

20. ZzSUSYzZ_QV

ZzSUSYzZ_QV Youtube Master Race

hehe thì anh thiên sứ im lẹng đúng rùi
    chị heo mà im mới đáng sợ :)) 8 pè cố chứ ở đó mà im